Hamisi Kigwangalla juu ya Boda Boda Arusha!

  • Thread starter Le Grand Alexei
  • Start date

L

Le Grand Alexei

Senior Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
116
Likes
3
Points
0
L

Le Grand Alexei

Senior Member
Joined Nov 9, 2011
116 3 0
tumetoka kushuhudia picha ya Januari Makamba akiwa ndani ya Bajaji, leo sasa kuna kali ya mwaka Mbunge wa Nzega ame-post kwenye ukurasa wake wa FB picha akivinjari mitaa ya A-town kusaka ATM kwa kutumia usafiri wa Pikipiki, pamoja na kutaka kujionyesha wako karibu na maisha ya kila siku ya wananchi, nadhani Mbunge huyu amehatarisha maisha yake kwa kiasi kikubwa kwa kutokuvaa protective gears, hebu cheki mwenyewe hapa chini:

12210_10151534580468243_1030950183_n.jpg
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,156
Likes
1,818
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,156 1,818 280
Uzembe ndio tatizo letu.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
Afu mbona kavaa flip flops?
Sifa za kijinga. Ukaribu na wananchi wakati yeye ndo kapanda for the first time wakati wenzio tunapanda everytime we can afford it!
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,371
Likes
1,191
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,371 1,191 280
Unafiki mtupu huo!

Kama wanasafiiri kwa bodaboda au pikipiki za kukodi basi warudishe zile milioni themanini walizopewa kununulia mashangingingi. Kisheria pesa zile walipewa ili zitumike kununulia magari imara yatakayowafikisha popoe walipo wapiga kura wao; na wala hazikuwa zawadi kwao kutumia watakavyo kama wabunge.

Iwapo walitumia pesa hizo nje ya malengo yake ya kisheria basi inatakiwa washtakiwe kwa kuvunja sheria inayotawala matumizi ya pesa hizo.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,099
Likes
1,425
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,099 1,425 280
Sifa za kijinga!
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,341
Likes
486
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,341 486 180
No ni uongo hakuwa anatafuta ATM, NILIONA TUKIO ZIMA. YEYE ALIKUWA NA MAMBO YAKE MTAA WA MNAZI MMOJA KARIBU NA BENKI YA NBC ILIYOKO KATIKA JENGO LA MEGA COMPLEX NA SIM ALIYOTUMIA NI BLACKBERRY ALIKUTANA NA DEREVA TOYO UNAYEMWONA HAPO KAMA DEREVA AKAONGEA NAE KUWA ANATAKA KUPIGA PICHA AKIWA KWENYE PIKIPIKI NA MWENYE TOYO AKAMKUBALIA NDIPO AKAIPIGA HIYO PICHA. MUDA HUO ULIKUWA NI MAJIRA KATI YA SAA KUMI NA MOJA NA NUSU HADI SAA KUMI NA MBILI JIONI
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
2,389
Likes
774
Points
280
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
2,389 774 280
Hii ni sehemu gani Arusha?
Afu mbona sio the so called Kigwangalla?
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,177
Likes
3,465
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,177 3,465 280
... kama vile amejiandaa kupigwa picha! Ngoja niinote ID ya mleta mada, huenda ametumwa na Kigwangwalla kuja kuuza sifa za kijinga humu!
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,341
Likes
486
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,341 486 180
Hii ni sehemu gani Arusha?
Afu mbona sio the so called Kigwangalla?
ni mega complex ukitokea stadium kama unaelekea mnazi mmoja pale kwenye tawi jipya la nbc
 
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
602
Likes
16
Points
0
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2012
602 16 0
Kichuguu

kweli ni vema Mnyika akazitumia walau milioni mbili kutengeneza madawati katika shule ya Mashujaa
 
Last edited by a moderator:
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,660
Likes
1,007
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,660 1,007 280
Cheap popularities
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
14
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 14 0
Ingekuwa ni Tundu Lissu picha ingesifiwa sana tatizo la wanaharakati kila linalofanywa na mtu wa CCM kwenu ni sumu; mimi binafsi siwezi kupanda boda boda ila kama mbunge ameamua kwa utashi wake kupanda boda boda huo ni uamuzi wake; hamuoni hapa amemuwezesha kijana wa watu kupata riziki yake? inawezekana boda boda huyo ni mwana CDM; riziki ya mtu ipo mikononi mwa mtu
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,659
Likes
29,998
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,659 29,998 280
mimi najiuloza na uwauliza pia... So angetumia shangingi lake kwenda kutafuta hio ATM?
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,202
Likes
14,460
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,202 14,460 280
Inaonekana hata sheria hazijui,kofia ngumu iko wapi.?
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,586
Likes
1,005
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,586 1,005 280
Yeah! Ni kutafuta cheap popularity. But I really wonder why.
 

Forum statistics

Threads 1,214,717
Members 462,830
Posts 28,520,965