hakuna kitu kinaitwa laana,Ona hizi fix.

hakuna kitu kinaitwa laana,Ona hizi fix.

kunge kuwaga na research iliyofanyikaga ikabaini kitu hapo tungepata cha kujifunza hapo kila mmoja aamini anachokiamini

Research zipo jitafutie google is free. Hata research za kuhusu ushirikina zipo hadi chuo cha UD kimewahi kufanya research hiyo na conclude hizo ni story za kusadikika zinazoaminiwa na wajinga. Tatizo wabongo wamekumbatia ujinga kuliko kitu chochote kile. Bora wafe njaa kuliko kuacha ujinga. Ujinga bado ni janga namba moja la taifa.
 
Hakuna laana,
hakuna karma,
hakuna uchawi,
Hakuna uganga,
Hakuna kipaji,
Hakuna Mungu,
Hakuna shetani,
Hakuna mapepo,
Hakuna majini,
Hakuna jinamizi,
Hakuna zimwi,
Hakuna pepo,
Hakuna jehanamu,
Hakuna malaika,
HAKUNA...

HAKUNA ULIMWENGU WA GIZA.😎
Kipaji kipo,
 
kunge kuwaga na research iliyofanyikaga ikabaini kitu hapo tungepata cha kujifunza hapo kila mmoja aamini anachokiamini
Hapa ni mwendo wa kuwamba ngoma tu kila mtu anavuta kwake, kila mmoja anaona yeye ndio sahihi na upande wa mwenzie kunakuwa na majibu ya kudhania.
 
Back
Top Bottom