hakuna kitu kinaitwa laana,Ona hizi fix.

hakuna kitu kinaitwa laana,Ona hizi fix.

LAANA IPO NA NI KITU CHA KWELI KABISA......Laana ya mzazi inashika vibaya sana maana inaweza ikawafikiana moja kwa moja na wakati ambapo dua za wanadamu zinajibiwa na Mungu...So akiitikia ujue litakufika jambo kweli...

MTUME MUHAMMAD (pbuh) amelizungumzia hili kwa kusema

Kutoka kwa Jabir (Radhi za Allah ziwe juu yake) amesema:
Mtume wa Allah (Swalla Allahu 'alayhi wa sallam) amesema:
"Msijilaani ninyi wenyewe, wala msiwalaani watoto wenu, wala msilaani mali zenu; msije mkasadifu (mkakutana na) wakati kutoka kwa Allah ambao dua (maombi ) hupokelewa, na akawakubalika (dua yenu ya laana)."
[Imepokelewa na Muslim].
 
Mwanadamu usijinenee mabaya hata siku moja...pembezoni mwako kuna malaika na kuna nyakati katika siku au baadhi ya masiku milango ya mbingu huwa wazi na dua zinapokelewa na MUNGU huzijibu .
 
Mimi nawafahamu wengine wenye story kama yako ila wao walizaa na wanapeta hadi leo.

Vp hawa ambao ni wema na hawana watoto hadi leo?
Hapo sasa kila upande una ushahidi wake, ndio maana nauliza ukweli ni upi?
 
Na hakuna watu wepesi sana kutoa laana kama wanawake. So tuchunge sana ndimi zetu...

Mfano wa maneno ya laana yanayopendwa sana na wanawake au watu masikini ni haya...

" Asiyefunzwa na ***** hufunzwa na ulimwengu"

"Kua uyaone"

" Mtapata sana tabu nikifa"

" Hili toto halisikii kama lina laaana"

" Mtakua tu na mtaona jinsi maisha yalivyo ya tabu " n.k

haya ni mfano wa maneno mabaya kwa mzazi kumtamkia mwanawe

Maneno mengine ni haya
" Bora nife tu, maisha hays ya nini?"

" Mimi nina laana toka kuzaliwa, we utanambia nini?"

"Sijui kwanini nilizaliwa,mimi ni wa kupata shida tu"

" Wewe mtoto utakuja kuwa mwizi, mwanga au mchawi"

" Wewe ni mjinga,huba akili kabisa"

"laana iwe juu yako,nenda huko upotee"

"Hii biashara hailipi,bora ifilisike tu"

"Hii gari kimeo, bora iharibike kabisa nijue moja"

"pesa hizi hazifai kitu bora zipotee tu"

na mfano wa haya...


Haya maneno yakitamkwa kwa hasira na yakiwafikiana na Saa ambazo dua hujibiwa (Saa'tul ijabah) yakishajibiwa basi huleta majuto sana na athari yake haifutiki kiwepesi. Ndio maana Mtume Muhammad (pbuh) ametuhusia kuzungumza maneno ya kheir au kama huna cha kuzungumza basi nyamaza.
 
Hakuna laana,
hakuna karma,
hakuna uchawi,
Hakuna uganga,
Hakuna kipaji,
Hakuna Mungu,
Hakuna shetani,
Hakuna mapepo,
Hakuna majini,
Hakuna jinamizi,
Hakuna zimwi,
Hakuna pepo,
Hakuna jehanamu,
Hakuna malaika,
HAKUNA...

HAKUNA ULIMWENGU WA GIZA.😎
Si mchezo, shida hapo inakuja ni kuelezea uhalisia wa nini hasa kilichopo ambacho kinyume na hayo unayosema hayapo hapo ndio mtiti.
 
Wazazi wametuleta duniani kwa sababu ya kukutana kwa sperm and egg, huo ni mfumo wa kibaolojia na sio kwamba walifanya miujiza. Hakuna nguvu ya siri inayobaki kwangu, DNA ikishajitengeneza mimi ni kiumbe huru. Grow up, acha kuishi kwenye ramli za kale.
Ulichoeleza ni sahihi kwa maana ndio inapaswa iwe hivyo na ndio maana mimi nauliza ni chanzo kipi cha nguvu ambacho ndio kinaleta athari kwa aliyelaaniwa? Lakini kwenye uhalisia wa maisha yetu ya kiafrika kuna baadhi ya matukio ambayo ni kama yanaeleza kitu tofauti na ulichoeleza.
 
Ulichoeleza ni sahihi kwa maana ndio inapaswa iwe hivyo na ndio maana mimi nauliza ni chanzo kipi cha nguvu ambacho ndio kinaleta athari kwa aliyelaaniwa? Lakini kwenye uhalisia wa maisha yetu ya kiafrika kuna baadhi ya matukio ambayo ni kama yanaeleza kitu tofauti na ulichoeleza.
Nguvu inayomtesa mtu ni hofu yake mwenyewe na placebo effect tu.

Mbona wapo watu wengi tu wanaogombana na wazazi wao na hakuna kitu chochote ambacho huwa kinabdilika kwenye maisha yao?
 
Nguvu inayomtesa mtu ni hofu yake mwenyewe na placebo effect tu.

Mbona wapo watu wengi tu wanaogombana na wazazi wao na hakuna kitu chochote ambacho huwa kinabdilika kwenye maisha yao?
hao unaoona haijawapata inawezekana hata mzazi mwenyew anamakosa juu ya mwanae kwahyo hata akitamkia haiwezi kumpata lakini kama mzazi kweli umemtendea lenye maumivu ndani yake hakika itakupata hata kama siyo wewe itakipata kizazi chako
Kama ingekuwaga hofu mbona kuna mambo mengne hata hofu haihusiki mfano kufilisika au kuwa na matatiyo ya akili

Vile vile siyo kila laana lazma utamkiwe kuna zingne inakupata automaticall mfano ukimpiga mzazi wako hata wewe ukikua watoto zako watakupiga
 
Nguvu inayomtesa mtu ni hofu yake mwenyewe na placebo effect tu.

Mbona wapo watu wengi tu wanaogombana na wazazi wao na hakuna kitu chochote ambacho huwa kinabdilika kwenye maisha yao?
Nadhani hiyo ni nocebo effect badala ya placebo.

Kwahiyo hapo kwa nilivyokuelewa ni kwamba kinachomfanya mtu apate madhara kama matokeo ya laana ni hofu yake inakuwa nocebo effect ila kwa asiyekuwa na hofu hawezi kuathiriwa na chochote?
 
Nadhani hiyo ni nocebo effect badala ya placebo.

Kwahiyo hapo kwa nilivyokuelewa ni kwamba kinachomfanya mtu apate madhara kama matokeo ya laana ni hofu yake inakuwa nocebo effect ila kwa asiyekuwa na hofu hawezi kuathiriwa na chochote?
Hapa sasa umeongea kama mtu aliyeenda shule.
 
hao unaoona haijawapata inawezekana hata mzazi mwenyew anamakosa juu ya mwanae kwahyo hata akitamkia haiwezi kumpata lakini kama mzazi kweli umemtendea lenye maumivu ndani yake hakika itakupata hata kama siyo wewe itakipata kizazi chako
Kama ingekuwaga hofu mbona kuna mambo mengne hata hofu haihusiki mfano kufilisika au kuwa na matatiyo ya akili

Vile vile siyo kila laana lazma utamkiwe kuna zingne inakupata automaticall mfano ukimpiga mzazi wako hata wewe ukikua watoto zako watakupiga
Hiyo unayosema ukimpiga mzazi na wewe utapigwa ni stori za kufundishia watoto wadogo tabia njema chekechea. In reality, watoto watakupiga au kukuheshimu kulingana na jinsi unavyowalea na kuwaonyesha upendo, sio kwa sababu ya karma au laana ya kishirikina.
 
Hiyo unayosema ukimpiga mzazi na wewe utapigwa ni stori za kufundishia watoto wadogo tabia njema chekechea. In reality, watoto watakupiga au kukuheshimu kulingana na jinsi unavyowalea na kuwaonyesha upendo, sio kwa sababu ya karma au laana ya kishirikina.
kunge kuwaga na research iliyofanyikaga ikabaini kitu hapo tungepata cha kujifunza hapo kila mmoja aamini anachokiamini
 
kunge kuwaga na research iliyofanyikaga ikabaini kitu hapo tungepata cha kujifunza hapo kila mmoja aamini anachokiamini
Kuna research maarufu sana ilifanywa na mwanasayansi anaitwa Walter Cannon na wengine wengi baada yake kuhusu kitu kinachoitwa psychogenic death au voodoo death, utafiti ulionyesha kuwa watu waliokuwa wanakufa kwa laana za machifu huko nyuma, walikuwa wanakufa kwa mshtuko wa mfumo wa neva uliosababishwa na hofu ya kufikirika, na sio hiyo nguvu sijui laana.

Facts don't care about your feelings or beliefs. Unaweza ukalala ukiamini unaweza kuruka angani bila mabawa, lakini ukijirusha ghorofani gravity itakuvunja miguu tu.
 
Kuna research maarufu sana ilifanywa na mwanasayansi anaitwa Walter Cannon na wengine wengi baada yake kuhusu kitu kinachoitwa psychogenic death au voodoo death, utafiti ulionyesha kuwa watu waliokuwa wanakufa kwa laana za machifu huko nyuma, walikuwa wanakufa kwa mshtuko wa mfumo wa neva uliosababishwa na hofu ya kufikirika, na sio hiyo nguv sijui laana.

Facts don't care about your feelings or beliefs. Unaweza ukalala ukiamini unaweza kuruka angani bila mabawa, lakini ukijirusha ghorofani gravity itakuvunja miguu tu.
ngoja niifuatilie hyo research
 
Back
Top Bottom