Hakika, tunahitaji kina Kweka wengi kwenye ndoa

Hakika, tunahitaji kina Kweka wengi kwenye ndoa

Hata mimi nashangaa kwa nini mtu ana miaka 45 kwenda juu ni mbichi, nadhani watu wa siku hizi kwa nje hawazeeke, lakini kwa ndani ni wazee. Kinyume chake ni kwamba sisi wazee wa zamani unaweza kuona tumezeeka kwa nje lakini kwa ndani tuko fiti ile fiti yaani!
Watu hawazeeki kwenye picha , live utakimbia
 
Wamachame baada ya waume zao kuuliwa na wakibosho miaka hiyo ya vita vya mangi, wanawake waliobaki walipambana sana kujiendeleza kiuchumi. Walitumia ufugaji na mbinu kuu ilikuwa ni kukubali kuolewa na kumtaka mme mali zote ziwe chini ya mke ulikuwa ukigoma wanakuua kishirikina. Machame ni mojawapo ya maeneo yaliyoendelea kwa kiwango chake.

Hata sasa ukioa machame, bado familia ya mke itataka kuitawala familia yako. Utaona ndugu upande wa mke wanajaa sana kwako na mke kuleta ajenda za kutaka sana kuendeleza kwao. Hii, influence hutoka kwa mama na dada za mke uliye muoa. Machame wanawake wana sauti kuliko wanaume ndani ya familia.

Kinachoendelea kwa mabinti wa kimachame siyo tamaa, bali ni utamaduni uliojikita kwenye damu unaochochewa na wazazi wa kike. Chunguza familia ambazo amelewa mmachame utaona hiki kitu. Mnakumbuka ishu Ufoo Saro
 
Niko na Kweka bega kwa bega. Ati, nitafute mali kwa maumivu makubwa halafu unakuja tu kuzichuka na kuondoka nazo huku sehemu za nyuma ukizitingisha halafu nikuache?! Sahau!
Kikubwa oa mtu anae kupenda yeye hata akiwa polygon.

Ukiona tako, sura , mapaja, hipsi, utadondokewa na kitu kizito muda si mrefuu
 
Si umeona kwamba hata kiwanja mwanamke ndio aliyenunua? Si umeona pia mwanamke alichukua mikopo kwa ajili ya ujenzi na ada za watoto hadi akashindwa kulipwa akapelekwa polisi? Haya tuseme basi tusichimbue ya sirini tuongelee haya haya yaliyo wazi hapo si unaona Jane alikuwa na hela zake.

Ngoja wakazike huko kwao watu wa kwao wahojiwe wafunguke vizuri😝😝😝
Nimesikia kuwa fence alijenga yeye Jane, kwa mkopo, na kuhusu marejesho kweka alikataa hahusiki, kiwanja kweli cha Jane, inasemekana walikubaliana wajenge nyumba hapo. Kuhusu ada na vingine bado sijanyaka kiundani.

Ila hili la kweka kuishi sana Kwao moshi, tofauti na bunju kwa mkewe, toka mwanzo nilikua nashindwa kuelewa.

Em kweka yote unayoyafahamu kuhusu huyu kweka, wallah.
 
Nimesikia kuwa fence alijenga yeye Jane, kwa mkopo, na kuhusu marejesho kweka alikataa hahusiki, kiwanja kweli cha Jane, inasemekana walikubaliana wajenge nyumba hapo. Kuhusu ada na vingine bado sijanyaka kiundani.

Ila hili la kweka kuishi sana Kwao moshi, tofauti na bunju kwa mkewe, toka mwanzo nilikua nashindwa kuelewa.

Em kweka yote unayoyafahamu kuhusu huyu kweka, wallah.
Yaani watu wahenga nyumba ya 350M wakose hela ya fensi mpaka wakope? Hiyo stori hai-tally.

Hivi mnajuaga mtu mwenye Uwezo wa kujenga nyumba kama Ile ana hela za kuunga unga?
 
Back
Top Bottom