Monetary doctor
JF-Expert Member
- Oct 20, 2022
- 14,209
- 27,164
Hahahaha wakibosho hatare mno mwenyew nawaheshimu hao aseeh 😅 😆 kwanza zile HASIRA mnazittoa wapi hata Masai akasome plus ujeuriKiburi yao mwisho kibosho, kule hatuchekeshi😅
Hahahaha wakibosho hatare mno mwenyew nawaheshimu hao aseeh 😅 😆 kwanza zile HASIRA mnazittoa wapi hata Masai akasome plus ujeuriKiburi yao mwisho kibosho, kule hatuchekeshi😅
Yaani acha ukigombana na mtu wako na wakajaa watu aisee utahaibishwa kwa kashfa za hatari ,unaweza ukawa Mandingo lakini ukaambiwa ni KIBA au ukawa Mandonga mtu kazi Kifua Kipana Show Show Afile munu asigale munu mechi dakika 90 lakini ukaambiwa TAKO 3.Nawewe umeamini kweli anachosema huyo? Fuatilia maoni yake kwenye nyuzi nyingine zinazohusu hii ishu utakujutia muda kujibizana na hilo bot
Mwanamke mara zote akibananishwa hakosi mbinu ya kujilinda. Utaitwa hanithi, shoga na kila aina ya majina yenye kufedhehesha
Kisusio na pili pili nyingi😅Hahahaha wakibosho hatare mno mwenyew nawaheshimu hao aseeh 😅 😆 kwanza zile HASIRA mnazittoa wapi hata Masai akasome plus ujeuri
Oooh hapa sasa nimeanza kukupata vyema, kumbe kweka hali yake hata kwao wanaijua, na walifanya aoe ili kuepuka aibu ya jamii, na hao watoto ndugu wa kweka ndio damu yake halisi na sio yeye Laurent.Hamna mtoto hata mmoja ambaye ni wakwake. Hao watoto ni wa (damu ya kweka) ila sio wa huyo. Wachaga na mambo yao nisiyaingolee. Ila hata yeye alikuwa analijua kabisa.
Kweka hela ni za urithi alirithi biashara za baba yake. Ni kama hana hela tu maana hata mama yake alikuwa anampa hela kama mtoto mdogo. Mke wake sikuwahi kumjua ndio nimemjua baada ya hili sakata.
Yakiwa wazi nitakutag uje umtetee mwakilishi wenu😝😝😝Haya yote ni afterthought, issue hapa ni dhuluma, kubadilisha hati kwa hila na udanganyifu, na hii issue iko rational, hayo mengine ni conspiracy theories ambazo hazina mashiko
Machame wanasemaje kuhusu huyu kipenzi chetu 😌Yeah, magome. Nimeteleza kidogo bwashee 😂
Coca nakugawa mara nne 😆😅 kwelyiiiiiiiiiiih ulikuwa mbesi bichi mamanguOooh hapa sasa nimeanza kukupata vyema, kumbe kweka hali yake hata kwao wanaijua, na walifanya aoe ili kuepuka aibu ya jamii, na hao watoto ndugu wa kweka ndio damu yake halisi na sio yeye Laurent.
Ndio maana inasemekana huyu kweka mda wote huwa anakua kwao moshi na sio hapo bunju kwa mkewe, kumbe mali za urithi, vipi huyo Jane alikua na uwezo wake binafsi, au ndio kutegemea hela za kweka? Kuna kitu nakipata hapa.
Usinichoke mahi, napenda sana kujua kuhusu hawa watu, hasa kweka huyo.
Upo kazini kukusanya ma files 🗄️Mlongo, niko kwenye uwanja wangu sasa, 😂😂😂
Acha kukimbia hoja na kuleta vioja, msingi wa uzi huu ni tukio lililosababisha shujaa wetu kumwezesha marehemu apendwe zaidi na Mungu.Yakiwa wazi nitakutag uje umtetee mwakilishi wenu😝😝😝
🚮🚮Hamna mtoto hata mmoja ambaye ni wakwake. Hao watoto ni wa (damu ya kweka) ila sio wa huyo. Wachaga na mambo yao nisiyaingolee. Ila hata yeye alikuwa analijua kabisa.
Kweka hela ni za urithi alirithi biashara za baba yake. Ni kama hana hela tu maana hata mama yake alikuwa anampa hela kama mtoto mdogo. Mke wake sikuwahi kumjua ndio nimemjua baada ya hili sakata.
Mbona rombo tunazila sana pia 😅 Ila ninyi mmezidi kwa ukatili alooh Kuna jamaa alikuwa anampiga mkewe mpaka anajutaKisusio na pili pili nyingi😅
Yeye inaonekana anamfahamu kiundani huyo Laurent, wacha atupe dondoo kumuhusu.Nawewe umeamini kweli anachosema huyo? Fuatilia maoni yake kwenye nyuzi nyingine zinazohusu hii ishu utakujutia muda kujibizana na hilo bot
Mwanamke mara zote akibananishwa hakosi mbinu ya kujilinda. Utaitwa hanithi, shoga na kila aina ya majina yenye kufedhehesha
Wanamlilia sana, hasa ukizingatia alitesa sana kwa uzuri enzi akiwa kigori.Machame wanasemaje kuhusu huyu kipenzi chetu 😌
Niko laivu kufatilia mtanangeHawana wanalojua hawa, wee waache tu.
Si umeona kwamba hata kiwanja mwanamke ndio aliyenunua? Si umeona pia mwanamke alichukua mikopo kwa ajili ya ujenzi na ada za watoto hadi akashindwa kulipwa akapelekwa polisi? Haya tuseme basi tusichimbue ya sirini tuongelee haya haya yaliyo wazi hapo si unaona Jane alikuwa na hela zake.Oooh hapa sasa nimeanza kukupata vyema, kumbe kweka hali yake hata kwao wanaijua, na walifanya aoe ili kuepuka aibu ya jamii, na hao watoto ndugu wa kweka ndio damu yake halisi na sio yeye Laurent.
Ndio maana inasemekana huyu kweka mda wote huwa anakua kwao moshi na sio hapo bunju kwa mkewe, kumbe mali za urithi, vipi huyo Jane alikua na uwezo wake binafsi, au ndio kutegemea hela za kweka? Kuna kitu nakipata hapa.
Usinichoke mahi, napenda sana kujua kuhusu hawa watu, hasa kweka huyo.
Aseeh Jane ni lizuri meku... Yaani siku hizi mbona wenye 46yrs hata fifty ni wabichi kama parachichi min -meWanamlilia sana, hasa ukizingatia alitesa sana kwa uzuri enzi akiwa kigori.