MIXOLOGIST
JF-Expert Member
- Mar 1, 2016
- 15,741
- 39,784
Pole nyingi ziwaendee wafiwa.
Ukiangalia kwa umakini zaidi hili tukio, utagundua ndugu KWEKA ni shujaa, amepeleka ujumbe mzito kwa wanawake wenye tamaa na wababaishaji kwenye taasisi ya ndoa.
Msingi wa ndoa ni kuishi pamoja mpaka mwisho wa maisha yenu. Dini ya kikristu ya hao waliokuwa wanandoa inasema wanandoa ni mwili mmoja. Kitendo cha marehemu kufanya dili kwenye ndoa kinafikirisha sana na kinatia gadhabu na hakika wengi wetu humu kama siyo wote tunge MKWEKA huyo marehemu.
NATUMAINI HILI LITAKUA FUNDISHO kwa hao slay queens wanataka kuolewa ili hali ni wajisiria K
Ukiangalia kwa umakini zaidi hili tukio, utagundua ndugu KWEKA ni shujaa, amepeleka ujumbe mzito kwa wanawake wenye tamaa na wababaishaji kwenye taasisi ya ndoa.
Msingi wa ndoa ni kuishi pamoja mpaka mwisho wa maisha yenu. Dini ya kikristu ya hao waliokuwa wanandoa inasema wanandoa ni mwili mmoja. Kitendo cha marehemu kufanya dili kwenye ndoa kinafikirisha sana na kinatia gadhabu na hakika wengi wetu humu kama siyo wote tunge MKWEKA huyo marehemu.
NATUMAINI HILI LITAKUA FUNDISHO kwa hao slay queens wanataka kuolewa ili hali ni wajisiria K