Hakika, tunahitaji kina Kweka wengi kwenye ndoa

Hakika, tunahitaji kina Kweka wengi kwenye ndoa

kumbe mapolisi km wote inabidi ukae kimasta. Ukileta fujo watajua kina kweka

Kumbe upo mjini coca 🤔
Nipo Mjini mahi, nilikuwepo hapo, nikaamua niondoke zangu, nia yangu nije nipate umbea, si unajua mie nikose kula ila sio umbea, nlivyoona polisi na mitutu, nikaamua nisepe zangu.
 
Halafu mnavyomsifia kweka kuna ukweli kuhusu yeye ambao hamuusemi au labda hamuujui. Hamjui hata hiyo saratani imesababishwa na nini😝😝😝. Nyie mmemjua baada ya hili tukio ila kuna sisi tumemjua kabla na mambo yake tunayajua vyema😝😝😝YBWYB
Kwakuwa mwanamke ni mmachame ,kuna 99.9% hiyo saratani imesababishwa na yeye kumuwekea vitu flani kwenye chakula(Siwezi kuvitaja maana wanawake wa sasa hawakawii kwenda kuwawekea wanaume wao ili warithi mali).
 
Maskiniii!! Sasa kwanini alioa? Alitaka kufurahisha umma kuwa naye ni straight? Ili hali sio? Au hiyo migogoro ilikua kuhusu mambo ya ndani na sio mali? Vipi watoto wote ni wake? Au kapigwa? Utafanya nianze kumchukia kweka, alimuuaje mtu aliyemsitiri na mambo yake ya gizani???

Swali langu ni hili, kati ya kweka na Urassa nani alikua na hela/kazi nzuri ya maana? Kuna kitu nataka kung'amua hapa.

Nipe ushirikiano diha, plz.
Afisa Nakugawa🙌
 
Pole nyingi ziwaendee wafiwa.

Ukiangalia kwa umakini zaidi hili tukio, utagundua ndugu KWEKA ni shujaa, amepeleka ujumbe mzito kwa wanawake wenye tamaa na wababaishaji kwenye taasisi ya ndoa.

Msingi wa ndoa ni kuishi pamoja mpaka mwisho wa maisha yenu. Dini ya kikristu ya hao waliokuwa wanandoa inasema wanandoa ni mwili mmoja. Kitendo cha marehemu kufanya dili kwenye ndoa kinafikirisha sana na kinatia gadhabu na hakika wengi wetu humu kama siyo wote tunge MKWEKA huyo marehemu.

NATUMAINI HILI LITAKUA FUNDISHO kwa hao slay queens wanataka kuolewa ili hali ni wajisiria K
Wanawake wengi wanawau wanaume zao wakishajihakikishia kuwa na mali+watoto lazma vitimbwi vianze pia ningemshauri kweka achunguze hiyo saratani inasababishwa na nini pengine aliwekewa hata stillwire kwenye chakula
 
Maskiniii!! Sasa kwanini alioa? Alitaka kufurahisha umma kuwa naye ni straight? Ili hali sio? Au hiyo migogoro ilikua kuhusu mambo ya ndani na sio mali? Vipi watoto wote ni wake? Au kapigwa? Utafanya nianze kumchukia kweka, alimuuaje mtu aliyemsitiri na mambo yake ya gizani???

Swali langu ni hili, kati ya kweka na Urassa nani alikua na hela/kazi nzuri ya maana? Kuna kitu nataka kung'amua hapa.

Nipe ushirikiano diha, plz.
Hamna mtoto hata mmoja ambaye ni wakwake. Hao watoto ni wa (damu ya kweka) ila sio wa huyo. Wachaga na mambo yao nisiyaingolee. Ila hata yeye alikuwa analijua kabisa.

Kweka hela ni za urithi alirithi biashara za baba yake. Ni kama hana hela tu maana hata mama yake alikuwa anampa hela kama mtoto mdogo. Mke wake sikuwahi kumjua ndio nimemjua baada ya hili sakata.
 
Hamna mtoto hata mmoja ambaye ni wakwake. Hao watoto ni wa (damu ya kweka) ila sio wa huyo. Wachaga na mambo yao nisiyaingolee. Ila hata yeye alikuwa analijua kabisa.

Kweka hela ni za urithi alirithi biashara za baba yake. Ni kama hana hela tu maana hata mama yake alikuwa anampa hela kama mtoto mdogo. Mke wake sikuwahi kumjua ndio nimemjua baada ya hili sakata.
Mtaongea yote, ila hatuyaamini. sisi tunajua Kweka amekataa dhuluma, amesababisha Mungu ampende zaidi Bi. Urassa.
 
Back
Top Bottom