esitena tetena
JF-Expert Member
- Aug 21, 2015
- 1,747
- 1,082
= kuwa macho na unacho kinena. ooops....! samahani, unachokinena.Kuwa makini na unachonena
= kuwa macho na unacho kinena. ooops....! samahani, unachokinena.Kuwa makini na unachonena
Duh kuna watu hawajielewi..kwake kuwa na mark x ni utajiri hatari sana!!Kwani kuwa na Mark X kunakuondolea umaskini? Wewe ni maskini tu tena fukara
shshshhhhh!!!! huyo ni mheshimiwa diwani wa chama dola.tena alitoa hoja kuwa ile kambi ya jeshi kule mbagala ihamishwe.inawezekana wanajadiliana nae mahali pa kuihamishia.Pole sana Manji!!! Angalia sana pesa zote ulizowapa chama tawala kwenye deal zao kibao leo huthaminiwi!! Jitambue uwe makini.....!! Utawala huu wewe unaonekana mwizi na mpiga deal! Ulivyowabeba miaka yote hii ingawa kweli umefaidika sana ila na wao kama chama wamefaidika pia bila mitaji.....kwa pesa yako!! Leo wamekutupa!!!
Whats your point old man? I gave hime a piece of advice. Its for him to take it or leave it.Has the writer stepped on your toes?
Leo huyu mwenyeketi wetu wa kilabu ya kimataifa kilabu yenye wachezaji nguri na hodari kama msuva yanga sport klub anafikisha siku ya tano lupango akinyea ndoo hii inasikitisha sana kwakweli
Jamaa huyu mwenye mbwembwe za hatari kwanza siku tu ya kwanza anatajwa kwenye ile karatasi ya dogo aliyoitoa mfukon jion yake aliitisha wandishi wa habari na kutoa lugha ya matusi ile mbaya hakuishia hapo kesho yake aliibuka kituo cha polis kwa mbwembwe zile zile akiwa na mawakili nane na gari moja kali kinoma nyeus
Huyu jamaa jion yake alipandishwa gari moja nyeus akapelekwa kuzungushwa mjin inasemekana alipelekwa kupimwa kwa mkemia mkuu alikutwa ni mtumiaji mkubwa sana wa madawa.
Ali lipwa fidiaNini kilifata baada ya kuchomewa?
Habari za hivi punde amepelekwa hospitali na ambulance, kitakachofuatia utaambiwa matibabu yake hayawezekani nchi hii, hivyo imebidi apelekwe nje ya nchi.Hajatoka tu Manji?
Serious??????Habari za hivi punde amepelekwa hospitali na ambulance, kitakachofuatia utaambiwa matibabu yake hayawezekani nchi hii, hivyo imebidi apelekwe nje ya nchi.
Size ni neno la kiswahili? Wewe naye ujuaji mwingi huna lolote!
Yuko Mtaa wa wapi, ukitaka kujua akili za watanzania ndio kama hizi, mlikua mnabisha hajawekwa ndani, Leo katolewa na ambulanceManji yuko mtaani ww
Jana alikuwa kazini kwake na Leo kaondokea central kuelekea MNH Emergency mbona maigizo hayaishiMbona kuna watu walimwona kazini kwake jana?
Nani asiejua mawakili wetu walikua wanapiga dili, ili serikali ishindwe kesiBalimi wanakunywa maskini
kwa 10% tu mkuu.Nani asiejua mawakili wetu walikua wanapiga dili, ili serikali ishindwe kesi
...nakuonaga una akili akili kidogo.,umevuta cha Malawi leo?Habari za hivi punde amepelekwa hospitali na ambulance, kitakachofuatia utaambiwa matibabu yake hayawezekani nchi hii, hivyo imebidi apelekwe nje ya nchi.
mwingine ni umasikini wa kufikiri.Kama wako mimi nina mark x yangu dogo njoo mwanza ushudie mimi ndo ngosha