Hadi leo Manji bado ameshikiliwa na Polisi

Hadi leo Manji bado ameshikiliwa na Polisi

Leo huyu mwenyeketi wetu wa kilabu ya kimataifa kilabu yenye wachezaji nguri na hodari kama msuva yanga sport klub anafikisha siku ya tano lupango akinyea ndoo hii inasikitisha sana kwakweli

Jamaa huyu mwenye mbwembwe za hatari kwanza siku tu ya kwanza anatajwa kwenye ile karatasi ya dogo aliyoitoa mfukon jion yake aliitisha wandishi wa habari na kutoa lugha ya matusi ile mbaya hakuishia hapo kesho yake aliibuka kituo cha polis kwa mbwembwe zile zile akiwa na mawakili nane na gari moja kali kinoma nyeus

Huyu jamaa jion yake alipandishwa gari moja nyeus akapelekwa kuzungushwa mjin inasemekana alipelekwa kupimwa kwa mkemia mkuu alikutwa ni mtumiaji mkubwa sana wa madawa.
Umesikia alichosema leo bishop Gwajima kuhusu Manji?
 
Pole sana Manji!!! Angalia sana pesa zote ulizowapa chama tawala kwenye deal zao kibao leo huthaminiwi!! Jitambue uwe makini.....!! Utawala huu wewe unaonekana mwizi na mpiga deal! Ulivyowabeba miaka yote hii ingawa kweli umefaidika sana ila na wao kama chama wamefaidika pia bila mitaji.....kwa pesa yako!! Leo wamekutupa!!!
 
Leo huyu mwenyeketi wetu wa kilabu ya kimataifa kilabu yenye wachezaji nguri na hodari kama msuva yanga sport klub anafikisha siku ya tano lupango akinyea ndoo hii inasikitisha sana kwakweli

Jamaa huyu mwenye mbwembwe za hatari kwanza siku tu ya kwanza anatajwa kwenye ile karatasi ya dogo aliyoitoa mfukon jion yake aliitisha wandishi wa habari na kutoa lugha ya matusi ile mbaya hakuishia hapo kesho yake aliibuka kituo cha polis kwa mbwembwe zile zile akiwa na mawakili nane na gari moja kali kinoma nyeus

Huyu jamaa jion yake alipandishwa gari moja nyeus akapelekwa kuzungushwa mjin inasemekana alipelekwa kupimwa kwa mkemia mkuu alikutwa ni mtumiaji mkubwa sana wa madawa.
Ulichokiandika hapa je unahakika nacho? Wapi umepata taarifa hiyo?
 
Unataka kusema sasa basi tena kaisha kawa maskini kama wewe?? . Hata iwe vipi haitatokea manji akawa kama wewe.
Katika maada yangu hakuna sehemu ambayo nimetaja umasikin au utajili but nimegusia jeur
 
Hahaha... Huyu aliyeandika huu uzi kweli hajui Kiswahili wala Kingereza,yaani kakurupuka tu kuandika uzi.... Hii ina reflect kuwa hana uhakika Manji yupo wapi na pia hana source yeyote ya habari kama alivyotaja hapo juu... Poor him.
 
akili za masikini bana, kwahio utafurahi tajir akipata janga unadhan itakupunguzia ugumu wa maisha
Spot on brother. Hivi ndivyo watanzania wengi maskini na wenye mentality ya kimaskini (wakiongozwa na rais) wanavyofikiri. Wanafurahia matajiri wakipata suluba, utadhani suluba hizo zitawaondolea umaskini wao!! Kwa ujumla haya ni mawazo ya ki-sadist!
 
Muda iliotumia kuandika bora ungeenda ukashonewe skirt na kadindana morotini
 
Back
Top Bottom