Habari nahitaji kuagiza vitenge Zambia utaratibu kwa anayefahamu naomba msaada wake

Mwl mbunda

New Member
Jul 18, 2021
2
45
Mimi nahitaji kufanya biashara kutoa vitu zambia kuleta tanzania (vitu kama vitenge).

kwa anayefahamu utaratibu naomba msaada nijue cha kufanya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom