Genius Only: Ni Pipa Gani Litaanza Kujaa?

Genius Only: Ni Pipa Gani Litaanza Kujaa?

Kumbukeni mnaosema namba 7 ndiyo la kwanza kujaa na lenyewe kabla halija jaa kuna bomba limechukua kwa juu so kabla halija jaa maji yatatoka na swali sio kujaa tu ni kujaa mpaka juu ebu eleweni swali (Can you tell me which one fill UP first?) sasa ambalo litaanza kujaa mpaka juu bila wenge ni namba 11.
 
Maji yataenda kwa haraka tank Na. 0, 1 na kisha Na. 3. Tank Na. 3 linatoa Maji kwenda 4 na 7. Na. 7 litapokea Maji kwa haraka kuliko 4 kwakuwa linapokelea pipe iliyo takoni mwa tank Na. 3, tofauti na Na. 4 ambayo pipe linaloelekea kwake lipo shingoni.

Pia Na. 7 haina pipe ya kutoa Maji iliyo matakoni. Pipe inayotoa Maji kwenda Na. 10 ipo at the top. Hivyo 7 itajaa kabla ya yote.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom