Genius Only: Ni Pipa Gani Litaanza Kujaa?

Genius Only: Ni Pipa Gani Litaanza Kujaa?

Soma benullis principle uielewe vizuri
bernoullis-principle-6-638.jpg


2000px-BernoullisLawDerivationDiagram.svg.png

other_forms.jpg
Kwani tunabishania nini hadi uniletee hiyo principle? Naijua vizuri, ninachosema ni kuwa, kwangu mimi kujaa ni maji yanapofika pale palipotobolewa kwa juu. Kama kwako wewe kujaa ni hadi maji yamwagike sawa, tusibishane sana.
 
7 litajaa ila sio pomoni, 11 litajaa pomoni
Jibu 11 litaanza
 
I will go for 11 sema 7 nayo ni challenging

Kanuni yangu toka zamani ni jibu lako la kwanza kwa maswali kama haya ndio sahihi. Na kama ni la kuchagua kama unaona nyota nyota huwa nawekaga " C "
 
Namba 11 litakuwa la kwanza kujaa.. Namba 7 haliwezi kujaa mpaka namba 11 na 10 yajae kwanza..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom