Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

Kibarua cha Sulpadoxine matatani..!! Bosi wake adai sulphadoxine ni mgonjwa na ameshatafuta daktar bingwa kutoka milembe..acheka pake yake ofisini..wahisi ni kichaa!! Amepatwa na nini....soma zaidi ukurasa wa 119..

The finest na bujibuji waumizana vibaya baada ya kutokea mabishano kuwa Avatar ya katavi ndio sura yake halisi,The finest aingia mitini baada ya kuzidiwa nguvu.Katavi aja juu apanga kwenda mahakamni kuwashitaki wote wawli,habari kamili ukurasa wa 1115.

Hizo kurasa sizipatii picha..!
halafu ni gazeti la kila siku, lol
 


04122011(007).jpg

"Katika Picha Kutoka kushoto ni The Boss, Asprin, Nyani Ngabu, The Finest, Invisible, Saint Ivuga, Rejao na MTM"​
 
Varangati nyumbani kwa husninyo, yadaiwa ni sababu ya masharti magumu ya mama mkwe wake kingasti...asema hawez kupangiwa siku za kula tunda kwa mumewe na mamamkwe...mamamkwe(kingasti) mwenyewe adai mwanaume ni mwanaye na anahaki ya kumpangia atakacho..husninyo amng'ata mapajan mkwewe huyo..mume mtu aingia mitini kukwepa soo..

imegundulika sijui nini anafanya kazi global publishers- wale wachapaji wa magazeti ya ijumaa, risasi, uwazi, etc.
 
Imegundulika: MTM na King'asti walianza kutumia Bhange tangu wakiwa na miaka nane, MTM alonga, King'asti amkimbia mwandishi wetu
 
Pamoja na The Boss kuishi maisha mazuri kupita maelezo,wazazi wake bado wanalala katika nyumba ya mbavu za mbwa kijijini kwao.
Baada ya kufumaniw,Dr.Riwa ampa Tanmo betri za saa badala ya Klorokwini,macho ya Tanmo sasa yanafumba na kufumbuka kama saa za kimwekumweku.
Aminata 9 na Saint Ivuga wafungishwa ndo ya mkeka na X-Paster.
Imefahamika kuwa Feis buku ana mpenzi nje ndoa.
Bikra wa kiume abakwa na Missy baada ya kujiunga katika forum hii jana.
Badili tabia aibiwa kufuli yake na Kaka Jambazi.
Flora Msoffe ana mapenzi ya kisela na Njiwa.
Imefahamika kumbe Tausi Mzalendo ana mapenzi na Mafia Kisiwani.
Afrodenzi na Dena Amsi wazichapa kavukavu.
Kongosho kumbe ni Waziri Starehe na Mambo yasiyo ya Lazima katika serikali ya Jakaya Kikwete.
Rejao,Malaria Sugu,Faiza Foxy,Njiwa na mwita 25 waanzasha chama chao cha siasa.Chama Cha Tanganyika(CCT)
Excellent atoa single mpya ya Taarabu.
Kaka Kiiza apiga picha zote za fumanizi la Smile.
Sniper akodishwa kutoka Al shabab na Daughter ili kuja kuwaua vigogo wa serikali ya Jk
Nalog off

Mkuu siyo fresh, umenifanya nicheke hadi nikalia, looooolz
 
wacha tucheke kufa kwaja.
Then let me try,

Ile timu ya waandishi maarufu wa gazeti la udaku la JF ( Tanmo, Lizzy, Sulfa, Sijui nini, Kongosho) yakutwa na balaa:-
  • Inasemekana ni katika kujua ukweli wa The Boss
  • Wamwagiwa uharo wa mtoto mitaa ya uswazi
  • Inaonekana ni bifu kati ya mmiliki na The Boss
  • Tanmo atangaza kuacha kazi rasmi baada ya hilo sakata............ Uk 1000



Sijui nini aapa kutoka na mtoto wa kike wa The Boss ili kulipiza kisasi
 
Hahahaha!!! Mimi watu wamenipiga skendo tokea page ya kwanza hadi ya 12....na mimi sasa najibu skendo zao...lol

The Finest aibuka: adai alikuwa safarini, akutwa na Bandeji usoni, mwenyewe adai aliumizwa na inzi
 
Alafu umeandika kwa utani ila kweli mi nina sauti nzuri sana, hata madrass nilikua nachaguliwa mimi kusoma Kuran na kuimba kaswida siku wageni wanatutembelea. hahahaha

RusianRoulette athibitisha kuhamia kwenye Taarabu, ajisifia kuwa na sauti ya kumtoa Rev Masanilo mafichoni, ajitapa kuwa na nyimbo 50 ambazo hajazirekodi. Awataka mashabiki wake wakae mkao wa kula
 
King'asti amburuza mahakamani TanMo kwa kosa la kumchafulia jina
Adai faini ya $$ trillion 3, ama sivyo afanye kazi ya kumsomea PM zake kwa mwaka mzima

TANMO aula, apata dili la kusoma PM za King'asti kwa mwaka mzima, midume mikware yapata mshtuko
 
Bishanga Abashaija ajivunia ukidume wake: adai alianza mapenzi kabla hata hajazaliwa

Akiongea kwa kujiamini; adai alivyokuwa tumboni kwa mama yake alikuwa anaona kajicho kanamchungulia..... baada ya kumdadisi juu ya hilo jicho lililokuwa linamchungulia; aliipotezea kwa kudai ana miadi na mshuwa pale Kemps.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom