hahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mweh!saint ivuga ampa mimba aminata 9..akataa kuitoa
![]()
"Katika Picha Kutoka kushoto ni The Boss, Asprin, Nyani Ngabu, The Finest, Invisible, Saint Ivuga, Rejao na MTM"
Khaaaa!! Husninyo aamua kunitshia maisha RB yake iko polisi tayarihahahaha! Wewe nikikushika unajua mwenyewe nitakachokufanya.
Aminata 9 aanza kucheka na kibwagizo cha mweh almaarufu mkoani iringa baada ya kula mbuzi wa iringa ambao hutumika kwa ulinzi majumbani.hahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mweh!
Breaking News Washawasha ampa dawa Ya kuacha kukojoa Kitandani TANMO Nalog OnMzizi Mkavu ampa Mkuyati Lizzy akidhani anampa dawa ya limbwata.
Nalog off
Mambafffffffffff... LOL!!
😛ound::A S-omg:
Mkuu mie naimba kwaya aisee,Imegundulika: MTM na King'asti walianza kutumia Bhange tangu wakiwa na miaka nane, MTM alonga, King'asti amkimbia mwandishi wetu
MTM achanganyikiwa baada ya kugundua kuwa picha za kitambi na kitovu chake zimmezagaa mitaani.
Aomba msaada kwa The Finest ampeleke Tandale kwa mama muuza kulewa pombe za 150 shillingi.
Mzizi mkavu apandishwa kizimbani mahakama moja na mzee wa loliondo mwasapileBreaking News Washawasha ampa dawa Ya kuacha kukojoa Kitandani TANMO Nalog On
Mkuu mie naimba kwaya aisee,
Kaunga 'afulia' mipango yake ya kutengeneza pua iwe kama ya michael jackson imesitishwa lol
hahahaaa kumbee...dah nimeipenda hii isingekuwa kutumia cm ningekugongea like kwa kweli..
Kwa simu unaandika like hapo pembeni kwa chini'
eebwana ee
usinyime hata hiyo ya magumashi