Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

Marazi hayo ya ajabu ambapo kila pua ikiingia ndani maskio yanazidi kukua na kutoka nje yamewaweka madaktari bingwa mdomo wazi, Rafiki wa karibu wa rejao anaekwenda kwa jina la Excellent ametahazarisha uwezekano wa kuwepo mkono wa mtu kwenye skendo hii , Excellent alifanikiwa kutuonesha pandikizi la herizi na kusisitiza kwamba alimshauri sana mzee mwenzake rejao atumie "kulogwa proof" hiyo lakini akamzarau.

"Hapa mjini bana, inabidi utembee na silaha kama hii (Excellent alionesha herizi begani kwake)" alisikika excellent akisema
Rejeo alipoulizwa na waandishi wa gazeti hili hakutaka kuongea ila alionyesha masikitiko makubwa na kutoa tone la chozi
huku ameinamisha kichwa chake,ila alisema maneno mawili kuwa jirani yake anayeitwa klorokwini ndo chanzo cha huo ugonjwa
ambao unatokana na imani za uganga wa kienyeji.
Pamoja na hayo paparazi wa gazeti hili alimfuata klorokwini kwake na kabla hajafika nyumbani alimkuta klorokwini njiani
kwenye vumbi kali akitafuna mahindi ya kuchoma.
 
Mambo hazarani:

Yule mtaalamu wa hesabu za log JF anaekwenda kwa jina la Husninyo jana alijikuta mweupee kwenye mduara baada ya jinzi linalosadikiwa kuwa ovasaizi ambalo aliliazima kwa King'asti kumtambia mke mwenziwe lilipomporochoka mara alipokolea baada ya DJ Invizibo kuweka wimbo wa "Bata", Mama huyo ambae pia ni maarufu bila avatar hapa jamvini alijisahau akaweka "vidole juu" na kusahau kulizuia jinzi hilo ambalo lilionekana kabisa kumzidi kimo, Jitihada za kumtafuta King'asti kusibitisha skendo hii ya kumuazima jinzi husninyo bado zimegonga mwamba, tunaahidi kuweka picha za skendo hiyo wiki ijayo

hahahahahahahahaha! Hili gazeti lishaniharibu viungo vya mwili.
 
natangaza kuacha kazi jf udaku...naenda kufungua kampuni yangu huko science, gadgets and technology..

Kama wanalipa vizuri nitafutie na mimi basi.

Tumepata taarifa zisizo rasmi hivi punge kuhusiana na sakata la wakuu wa JF publication, Invisible, PAW, Fang na wengine ambao hatukupata majina yao. Wamaind mhariri mkuu TANMO kuanzisha gazeti la udaku. Waogopa skendeli zao zitajulikana.Wakimbia mji, RR aachiwa ofisi.
 
"Najiuzulu na kumkabidhi madaraka yote Faiza Foxi" asema Invisible baada ya kushtakiwa mahakamani na members wa JF.
Tamko hili limetolewa baada ya Invisible kubonyeza kitofe special cha "mwaga PM zote jukwaa la jokes/utani/udaku", kitofe ambacho kinaonekana kwa founders na admin peke yao.
Akijibu kwa niaba ya Jf Members Klorokwini alisema kua ni uzembe na ujinga, jambo ambalo lilimfanya Pain Killer kumlamba Ban ya siku 7: Crisis hii sio sababu ya kuleta matusi Jamvini, alisema Mod huyo akihojiwa na JF Udaku.
Hali kwa sasa ni tete maana imegundulika kua baadhi ya siri silizo andikiwa kama Jokes katika thread ya Tanmo ni ukweli mtupu!
 
The finest na bujibuji waumizana vibaya baada ya kutokea mabishano kuwa Avatar ya katavi ndio sura yake halisi,The finest aingia mitini baada ya kuzidiwa nguvu.Katavi aja juu apanga kwenda mahakamni kuwashitaki wote wawli,habari kamili ukurasa wa 1115.

ahahahaah!!Kufuatia mkasa huo, Bujibuji aapa kumfanyizia The Finest!
 
next.jpg

Kamera ya mpiga picha wa Udaku JF yamnasa Klorokwin akikatiza mitaa ya Kinondoni
 
JF UDAKU HATARINI KUFA..!?? utata mkubwa kwenye uongozi wake...Ma MOD's wote waja juu baada ya habari zao za kutembea na members kuanikwa..TANMO kuwekwa kitimoto..waandishi wengine wakimbia ofisi..Roulette aingilia kati...watu wahisi ndie aliemuwashia moto TANMO ili kumpindua na kuendesha yeye gazeti..!!
 
Mambo hazarani: Hatimae Lizzy athibitisha kuwa anatoka kimapenzi na klorokwini, Sweetlady aamua kumeza panadol sita kujiuwa
Klorokwini achezea kichapo toka kwa uporoto, ni baada ya kufumaniwa Namnani gesti hausi akiwa na Husninyo....


The Finest akiri kumtongoza kongosho, ni baada ya kubanwa vilivyo na The Boss...
 
Klorokwini achezea kichapo toka kwa uporoto, ni baada ya kufumaniwa Namnani gesti hausi akiwa na Husninyo....


The Finest akiri kumtongoza kongosho, ni baada ya kubanwa vilivyo na The Boss...
Khaaaa!!! Wewe tuna skendo zako nyingi tu subiria Klorokwin azimwage hapa halafu na mimi nitazimwaga zangu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom