Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

bishanga abashaija amvalisha pete ya uchumba Eliza wa tegeta.
 
Hahahaha!! Klorokwin mbona unakimbia skendo zako

"Bora tulale na popobawa kuliko wanaume wa JF" walisikika wadada wa JF wakipiga makelele maandamanoni katika kile walichokiita ni kuipinga sredi ya nyumba ndogo ya The Boss kwa vitendo.

Tuunganeni na Ripota wetu The Finest na Excellent wakiwa huko "mwali hakogi, mwanaume hapigi mswaki" watupe habari kamili,

The Finest unatupata?
Excellent?
 
Klorokwini achezea kichapo toka kwa uporoto, ni baada ya kufumaniwa Namnani gesti hausi akiwa na Husninyo....


The Finest akiri kumtongoza kongosho, ni baada ya kubanwa vilivyo na The Boss...
Khaaaaaa! salama yako nalog out lakini nitarejea.
 
Switlady na klorokwini: watu wahoji kulikoni..? Wakutwa beach klorokwini akimfundisha switlady kuogelea kwa siri..wajifanya eti wanagombana baada ya waandishi kutokea..
 
katika hali inayoonyesha kuchoka na umri, mkauaji maarufu wa MMU ameamua kujikagua mwenyewe baada ya sampo za ukaguzi kupungua; akielezea tukio kwa simanzi, mkaguzi huyo, huku akionekana wazi kwamba ana fadhaa na mfadhaiko alisema ni mara ya kwanza kwake kupata ugumu wa sampo kama huu, na kusema kwamba enapo hali hii itaendelea hadi jumatatu asubuhi basi atachukua uhai wake mwenyewe kwani heri lawama kuliko fedhea
 
bishanga abashaija amvalisha pete ya uchumba Eliza wa tegeta.
Habari zilizotufikia hivi punde zinasema lile bepari la kihaya lijulikanalo kwa jina la Bishanga a.k.a baba ya totozi na gesti za uchochoroni ameamua kumpokea yesu....tukio hilo limetokea katika kanisa mchungaji maarufu wa jf anaejulikana kwa jina la Masanilo...akithibitisha kutokea kwa tukio hilo Bishanga amekiri kumpokea yesu na sasa yupo huru na hana tena minyororo ya dhambi...


Wakati huo huo Asprin afikishwa kituo kikuu cha polisi, hii ni baada ya Kaizer kumfuma akiwa chumbani kwake na mkewe Ashadii haikuweza kufahamika mara moja walikuwa wanafanya nini...mwandishi wetu Lizzy yupo njiani kuelekea kituo cha polisi kwa habari zaidi....


Arusha: Mr. Rocky akamatwa maeneo ya mtaa wa bondeni akiwa na kg 10 za mirungi pamoja na misokoto 20 ya bange haya yamesemwa na mwandishi wetu Paka Jimmy kwa habari zaidi fungua uk 11....
 
Switlady na klorokwini: watu wahoji kulikoni..? Wakutwa beach klorokwini akimfundisha switlady kuogelea kwa siri..wajifanya eti wanagombana baada ya waandishi kutokea..
Hahaha.... Sijui nini wewe!!!
 
Habari zilizotufikia hivi punde zinasema lile bepari la kihaya lijulikanalo kwa jina la Bishanga a.k.a baba ya totozi na gesti za uchochoroni ameamua kumpokea yesu....tukio hilo limetokea katika kanisa mchungaji maarufu wa jf anaejulikana kwa jina la Masanilo...akithibitisha kutokea kwa tukio hilo Bishanga amekiri kumpokea yesu na sasa yupo huru na hana tena minyororo ya dhambi...


Wakati huo huo Asprin afikishwa kituo kikuu cha polisi, hii ni baada ya Kaizer kumfuma akiwa chumbani kwake na mkewe Ashadii haikuweza kufahamika mara moja walikuwa wanafanya nini...mwandishi wetu Lizzy yupo njiani kuelekea kituo cha polisi kwa habari zaidi....


Arusha: Mr. Rocky akamatwa maeneo ya mtaa wa bondeni akiwa na kg 10 za mirungi pamoja na misokoto 20 ya bange haya yamesemwa na mwandishi wetu Paka Jimmy kwa habari zaidi fungua uk 11....
Wewe umeanza radio kabisa... hahahaha
 
"Bora tulale na popobawa kuliko wanaume wa JF" walisikika wadada wa JF wakipiga makelele maandamanoni katika kile walichokiita ni kuipinga sredi ya nyumba ndogo ya The Boss kwa vitendo.

Tuunganeni na Ripota wetu The Finest na Excellent wakiwa huko "mwali hakogi, mwanaume hapigi mswaki" watupe habari kamili,

The Finest unatupata?
Excellent?
Aiseee!!! Nakupata sawa sawia ingawa kelele za haya maandamo zimezidi kuwa kubwa hii ni baada ya wadada wa JF kuthibitisha kuwa wataingia porini na wengine wataenda Zanzibar kujichimbia na hao popobawa...kwa sasa Excellent nimepata habari kuwa anashikiliwa kituo cha polisi kwa tuhuma za kukutwa na akimpaka rangi kimahaba mke wa The Boss
 
SAKATA LA UONGOZI WA JF UDAKU LACHUKUA SURA MPYA: TANMO hajulikani alipo..ingawa watu wanadai ameonekana tanga kwa faiza foxy, Roulette aapa mkushushia risasi za BAN pindi akimtia mikononi...aweka wazi kuwa sasa anamiliki ofisi ya gazeti na hakuna wa kumtisha..anampango wa kufungua na kituo cha redio udaku..
 
"Bora tulale na popobawa kuliko wanaume wa JF" walisikika wadada wa JF wakipiga makelele maandamanoni katika kile walichokiita ni kuipinga sredi ya nyumba ndogo ya The Boss kwa vitendo.

Tuunganeni na Ripota wetu The Finest na Excellent wakiwa huko "mwali hakogi, mwanaume hapigi mswaki" watupe habari kamili,

The Finest unatupata?
Excellent?
Wadada hao walianzisha maandamano ambayo ilichukua umbali wa kilometa kama 20 huku wameshika mabango yaliyosomeka,
''The Boss achukuliwa hatua kali'',''Hatujibu tena PM'',Heri popobawa kuliko mwanaume wa JF'',wadada wa JF kumekucha''
Pamoja na hivo viongozi wao wa maandamano tuliwatafuta na walijulikana kwa majina tofauti,Aminata 9,Feisbuk,Afrodenzi,Husninyo.
Kwa upande mwingine baadhi ya wanaume kama kina Klorokwini walihojiwa na walisema wanapaswa kushitakiwa na kuchukuliwa
sheria kali maana maandamano hayana kibali.Wadada hao walionekana wachovu,wamechafuka kwa vumbi huku wameshika mabango,wengine wakila mandazi na vitumbua.Nasikia The Finest hali yake sio nzuri maana alirushiwa jiwe wakati akijaribu kuchukua
picha
_47458098_008933985-1.jpg
 
Aiseee!!! Nakupata sawa sawia ingawa kelele za haya maandamo zimezidi kuwa kubwa hii ni baada ya wadada wa JF kuthibitisha kuwa wataingia porini na wengine wataenda Zanzibar kujichimbia na hao popobawa...kwa sasa Excellent nimepata habari kuwa anashikiliwa kituo cha polisi kwa tuhuma za kukutwa na akimpaka rangi kimahaba mke wa The Boss
Nimecheka bila nukta wala koma hapo kwenye kujichimbia na popobawa....lol.
 
Studio namba 3 nakupata sawia.
the Boss hayupo kwa sasa kaenda UK kufanya pedicure na kunyoa ndevu
mie ndie msemaji wa taasisi yake

hawa waandamanaji woote ni nyumba ndogo
wanaandamana kupinga uvamizi wa ile sredi ya nyumba ndogo
wanadai watachanga fedha za kumsaidia mmiliki wa ile kazi aende mahakamani
ili apewe copyright
nimeweza kuongea na mmoja wa waandamaji hao bi Lizzy almaarufu nyumba ndogo ya bishanga akawa na haya ya kusema

Lizzy: tumesikitishwa na hii suredi kuibiwa tena tunaomba iingizwe kwenye katiba mpya.
Na huyo nyumba kubwa has to deal with this maana karibu tunatambulika kikatiba na tutakuwa na haki zetu

Mic inarudishwa Kongosho
Kongosho: studio namba 3 hali inaelekea kuwa tete maana naona nyumba ndogo zote zimeanza kuvua nguo

naomba nikimbie kujiokoa nawaskia ffu wakija na mibomu ya machozi
inasikika km7 kutoka huko waliko
wana munkari baada ya kupiga mneli

Aiseee!!! Nakupata sawa sawia ingawa kelele za haya maandamo zimezidi kuwa kubwa hii ni baada ya wadada wa JF kuthibitisha kuwa wataingia porini na wengine wataenda Zanzibar kujichimbia na hao popobawa...kwa sasa Excellent nimepata habari kuwa anashikiliwa kituo cha polisi kwa tuhuma za kukutwa na akimpaka rangi kimahaba mke wa The Boss
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom