Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

tokea nimeijua jf hamna topic iliyonichekesha kama hii.

Marytina je??????????????
marytina atoswa na mzungu wake,ni yule aliempeleka vacation dubai,AMPONDA asema kwanza haui mapenzi ni legelege SANA, ADAI PIA HAWEZI KUISHI HATA SEKUNDE MOJA BILA MWANAUME, ahaha kutafuta mateja uswahilini

 
He hii ni thread ya kufungia mwaka duh nimecheka sana aisee
sherehe ya besedei ya Dena Amsi yaingia tope...atoroka ukumbini na kuwaacha wageni waalikwa na kukutwa nyuma ya ukumbi kakumbatiwa na Bujibuji...wageni waalikwa wasusia sherehe ...mwenyewe aulizwa na kusema : hata wajinyonge kwake nimefika!!
 
HATARI .... ni kwa waandishi wa gazeti la udaku JF..Super Moderator aingia mtaani kusaka wabaya wake...inasemekana anatembea na gobole la BAN..ahojiwa na kusema kwa nyodo :

Hahahahaha, ngoja sasa niwarudilie watu wote walio nitaja kwa hasiraaaaa hahaha
Yaani nyinyi watu hamfai kabisa! hahahahaha nimecheka sana, ngoja niondoke kwanza maana 'ze job won't do itself" hahahaha
 
Pamoja na The Boss kuishi maisha mazuri kupita maelezo,wazazi wake bado wanalala katika nyumba ya mbavu za mbwa kijijini kwao.
Baada ya kufumaniw,Dr.Riwa ampa Tanmo betri za saa badala ya Klorokwini,macho ya Tanmo sasa yanafumba na kufumbuka kama saa za kimwekumweku.
Aminata 9 na Saint Ivuga wafungishwa ndo ya mkeka na X-Paster.
Imefahamika kuwa Feis buku ana mpenzi nje ndoa.
Bikra wa kiume abakwa na Missy baada ya kujiunga katika forum hii jana.
Badili tabia aibiwa kufuli yake na Kaka Jambazi.
Flora Msoffe ana mapenzi ya kisela na Njiwa.
Imefahamika kumbe Tausi Mzalendo ana mapenzi na Mafia Kisiwani.
Afrodenzi na Dena Amsi wazichapa kavukavu.
Kongosho kumbe ni Waziri Starehe na Mambo yasiyo ya Lazima katika serikali ya Jakaya Kikwete.
Rejao,Malaria Sugu,Faiza Foxy,Njiwa na mwita 25 waanzasha chama chao cha siasa.Chama Cha Tanganyika(CCT)
Excellent atoa single mpya ya Taarabu.
Kaka Kiiza apiga picha zote za fumanizi la Smile.
Sniper akodishwa kutoka Al shabab na Daughter ili kuja kuwaua vigogo wa serikali ya Jk
Nalog off
 
Hahahahaha, ngoja sasa niwarudilie watu wote walio nitaja kwa hasiraaaaa hahaha
ILE PARTY YA KUMKARIBISHA NYANI NGABU NYUMBANI KWA RUSSIANRoulette WAGENI WAKIONGOZWA NA LIZZY NA THE BOSS WAGOMA KULA CHAKULA,
CHAKULA KILIKUWA NI MAHARAGE NA SAMBUSA, RUSSIANRoulette AWABEMBELEZA ADAI AMEYAPIKA KWA UTAALAMU MKUBWA ADAI ANA PHD YA UPISHI WA MAHARAGE AWAONYESHA CHETI.
 
Kwenye maeneo flani ya kujiachia jijini Husninyo azua tafrani pale alipokatiza mbele ya members wawili wa humu JF ambao
walikuwa wakipata moja moto moja baridi.

0c2F09GWl.gif
 
Pamoja na The Boss kuishi maisha mazuri kupita maelezo,wazazi wake bado wanalala katika nyumba ya mbavu za mbwa kijijini kwao.
Baada ya kufumaniw,Dr.Riwa ampa Tanmo betri za saa badala ya Klorokwini,macho ya Tanmo sasa yanafumba na kufumbuka kama saa za kimwekumweku.
Aminata 9 na Saint Ivuga wafungishwa ndo ya mkeka na Washawasha.
Imefahamika kuwa Feis buku ana mpenzi nje ndoa.
Bikra wa kiume abakwa na Missy baada ya kujiunga katika forum hii jana.
Badili tabia aibiwa kufuli yake na Kaka Jambazi.
Flora Msoffe ana mapenzi ya kisela na Njiwa.
Imefahamika kumbe Tausi Mzalendo ana mapenzi na Mafia Kisiwani.
Afrodenzi na Dena Amsi wazichapa kavukavu.
Kongosho kumbe ni Waziri Starehe na Mambo yasiyo ya Lazima katika serikali ya Jakaya Kikwete.
Rejao,Malaria Sugu,Faiza Foxy,Njiwa na mwita 25 waanzasha chama chao cha siasa.Chama Cha Tanganyika(CCT)
Excellent atoa single mpya ya Taarabu.
Kaka Kiiza apiga picha zote za fumanizi la Smile.
Nalog off

Hiyo kweli udaku,mwandishi amenifananisha.

Kijana aliyeishi maisha magumu miaka 34 iliyopita,biashara yake ya kuuza matembele mitaa ya mbagala kiburugwa yamwnua kiuchumi,sasa anajulikana kwa jina la Papa washawasha mjini.
 
Taharuki blue pearl hotel;The Finest aaibishwa akiwa ktk kidate na Sweetlady,Sharobaro wa ukweli Klorokwin aibuka na kumvua viatu alivyokuwa amemuazima,Sweetlady aficha sura yake kwa aibu
 
Baada ya shangazi kumdhalilisha mkewe; Washawasha sasa ahaha!kamfukuza mkewe ili amfuatilie jirani aliyeacha chupi bafuni.Yabainika jirani mwenyewe ni Cantalisia.
hahaha haya bana 😛oa.Nalog off
 
Hiyo kweli udaku,mwandishi amenifananisha.

Kijana aliyeishi maisha magumu miaka 34 iliyopita,biashara yake ya kuuza matembele mitaa ya mbagala kiburugwa yamwnua kiuchumi,sasa anajulikana kwa jina la Papa washawasha mjini.
hahaha eh bana eh 😛oa! Kiburugwa ndio uswazi kwangu aisee,nani kakuambia? Excellent anyang'anywa mic na Malila alipokuwa akiutambulisha wimbo wake mpya wa Kinanda unaoitwa ''Nataka kuoa'' Nalog off
 
Kutokana na kwamba JF imeweza kuwa mtandao mkubwa ambao imetokea kuwepo hata Masupastaa wake nadhani ni muda mwafaka kwa wajasiriamali tukaanzisha Gazeti letu ambalo litakuwa linatoa habari kuhusu watu maarufu wa Jf, nina imani tutapata soko.

hebu fikiria vichwa vya habari kama:
--"Siwezi kuchangia mada bila kuvuta msuba" King'asti
--"Sitaki mwingine, wa sasa ananitosha" Nazjaz
--Nyani Ngabu abaka tena, madaktari wasema tatizo lake linatibika
--Kongosho aapa kunywa sumu iwapo atamkosa The Boss
--Mzee Mwanakijiji afumaniwa na Agel Msoffe wakiwa katika mkao wa hatari
--"Marafiki zangu wote ni wanafiki" - Lizzy
--"Ninamzimia sana Invizibo" - Mamndenyi
--Mzee Mtambuzi akiri kumsaliti mkewe mara kumi
--"Nimashatembea na wanawake 1000" - Bishanga
--Figanigga aka mzee wa Mia apata kimwana mpya, asema ndoa ni kabla ya mwaka mpya
--Kumbe na usista duu wake wote Husninyo anaishi kwa mikopo!!!!
--The Finest agonganisha vimwana, mwenyewe aingia mitini , tifu zito latokea
--"Nilianza kunywa pombe nikiwa na miaka mitatu" - Babu Asprin
--Asilimia kubwa ya waumini wangu ni Wanawake - Rev Masanilo
--PAW amlima Ban Washawasha kwa kulog off kila mara
--Saint Ivuga anyang'anywa mke

Hivyo ni kwa uchache tu, wazo hilo kwa yeyote ambaye yuko interestedi awasiliane na mimi tuanze utaratibu wa kulisajili Gazeti letu kabla ya mwaka mpya..

Mapendo.
TANMO
imegundulika kuwa Mchungaji Masanilo amesilimu.
Hii ni baada ya kuhadiwa kisima cha mafuta huko Arabuni dats why ana aibu kuingia JF
 
LOLZZZZZ.
Mkongwe mmoja wa JF (jina kapuni kwa woga wa ban) akamatwa akiiba sigara aina ya nyota kwa sindano aliyounganisha na mti. Mwenye duka aahidi kumfikisha kortini.
Du! Hiyo mbinu kali, nilikuwa sijapata kuisikia!
 
imefahamika kuwa feisbuku ni mtoto wa kizito mmoja huko uarabuni,
alitorokea bongo akifuata penzi la mwita25.
 
Pamoja na The Boss kuishi maisha mazuri kupita maelezo,wazazi wake bado wanalala katika nyumba ya mbavu za mbwa kijijini kwao.
Baada ya kufumaniw,Dr.Riwa ampa Tanmo betri za saa badala ya Klorokwini,macho ya Tanmo sasa yanafumba na kufumbuka kama saa za kimwekumweku.
Aminata 9 na Saint Ivuga wafungishwa ndo ya mkeka na X-Paster.
Imefahamika kuwa Feis buku ana mpenzi nje ndoa.
Bikra wa kiume abakwa na Missy baada ya kujiunga katika forum hii jana.
Badili tabia aibiwa kufuli yake na Kaka Jambazi.
Flora Msoffe ana mapenzi ya kisela na Njiwa.
Imefahamika kumbe Tausi Mzalendo ana mapenzi na Mafia Kisiwani.
Afrodenzi na Dena Amsi wazichapa kavukavu.
Kongosho kumbe ni Waziri Starehe na Mambo yasiyo ya Lazima katika serikali ya Jakaya Kikwete.
Rejao,Malaria Sugu,Faiza Foxy,Njiwa na mwita 25 waanzasha chama chao cha siasa.Chama Cha Tanganyika(CCT)
Excellent atoa single mpya ya Taarabu.
Kaka Kiiza apiga picha zote za fumanizi la Smile.
Sniper akodishwa kutoka Al shabab na Daughter ili kuja kuwaua vigogo wa serikali ya Jk
Nalog off


Ha ha ha ha ha ha kweli huu ni udaku kha???
 
Mlimbwende matata wa jf mwenye bikira aamua kuiweka sokoni bidhaa hiyo, mlimbwebde huyo anayejulikana kwa jina la Zinduna amenyetisha anamlenga pedeshee maarufu hapa jf.
Habari kamili uk 69815
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom