From the desk of the Chairman Baba v.

From the desk of the Chairman Baba v.

Nimeipata Baba V .... Ila huko lupango mpaka umeanza fanana nako aise, teh teh teh
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Ben Saanane mpenzi, njoo utoe Stress huku, kule Siasani utaumwa kichwa mpenzi wangu.

Copy: Baba V.

Oh nimekuja mpenzi wangu,kule siasani wamenianzishia kashfa eti nilimpa mimba dada mmoja.Hizo ni mbinu za akina Nicas Mtei ,Baba V Arushaone na wapenzi wako wa zamani....lakini tumeshakubaliana mimi na wewe haturudi nyuma.Nakupenda mwandani wangu.Wewe ndiye tulizo la moyo wangu
 
Last edited by a moderator:
Oh nimekuja mpenzi wangu,kule siasani wamenianzishia kashfa eti nilimpa mimba dada mmoja.Hizo ni mbinu za akina Nicas Mtei ,Baba V Arushaone na wapenzi wako wa zamani....lakini tumeshakubaliana mimi na wewe haturudi nyuma.Nakupenda mwandani wangu.Wewe ndiye tulizo la moyo wangu

Heheeheee hivi we huku kunani?
Lol haya karibia musee
 
Last edited by a moderator:
Hivi wewe baba v jamani, huwa unamkosea nini la'aziz wangu hadi anakupa ban? Leo kiuno nimefunga mota, hadi aniambie sababu!
Afu huo uteuzi umeshindwa kunipa hata u-viti maaluni?
 
Wivu gani na huku kila kitu napata

Unapata vyote ila sio mautamu....!
Bishanga hakutoshelezi yan kimoja tu kifuatacho ni ulinzi shirikishi....anaweka mkono kwenye kifanyio chako then nalala ili mtu mwingine asiweze kuiba...lol kuja kwangu nikusaidie faster
 
Last edited by a moderator:
Oh nimekuja mpenzi wangu,kule siasani wamenianzishia kashfa eti nilimpa mimba dada mmoja.Hizo ni mbinu za akina Nicas Mtei ,Baba V Arushaone na wapenzi wako wa zamani....lakini tumeshakubaliana mimi na wewe haturudi nyuma.Nakupenda mwandani wangu.Wewe ndiye tulizo la moyo wangu

Humjui Madame B wewe, yupo kwenye kuonjaonja proffesions mbali mbali, alian
alianza na mfanyabiashara, akahamia kwa daktari, akafuata mwanasheri, then mganga wa kienyeji toka congo ambaye alikuwa anamchanganya na mwalimu na mmachinga, naona saivi zamu yako mwanasiasa,, who is next...!?? I don't know
 
Last edited by a moderator:
Humjui Madame B wewe, yupo kwenye kuonjaonja proffesions mbali mbali, alian
alianza na mfanyabiashara, akahamia kwa daktari, akafuata mwanasheri, then mganga wa kienyeji toka congo ambaye alikuwa anamchanganya na mwalimu na mmachinga, naona saivi zamu yako mwanasiasa,, who is next...!?? I don't know

Baba V ...!
 
Last edited by a moderator:
Hivi wewe baba v jamani, huwa unamkosea nini la'aziz wangu hadi anakupa ban? Leo kiuno nimefunga mota, hadi aniambie sababu!
Afu huo uteuzi umeshindwa kunipa hata u-viti maaluni?

Mumeo simuelewi unajua,...., hapa tu nimeku quote usijeshangaa kesho nimetunzwa servani
 
Hivi wewe baba v jamani, huwa unamkosea nini la'aziz wangu hadi anakupa ban? Leo kiuno nimefunga mota, hadi aniambie sababu!
Afu huo uteuzi umeshindwa kunipa hata u-viti maaluni?

Mdogo wangu King'asti we sio wa viti maalum. Thats too low we nenda front kabisa jimboni
Baba V kanichekesha sana
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom