ummu kulthum
JF-Expert Member
- Feb 6, 2012
- 2,784
- 1,317
Hapo kwenye red huwa sipigwi hata moja
jibu maswali yangu siumeelewa MWENYEKITI?
Hapo kwenye red huwa sipigwi hata moja
ivi wewe na mwenzio mnakubali kupewa vyeo ambavyo hamjavitolea jasho kutana na raia wa cc mwaga sera tukuchangue tukiwa tunajua unahamasa na kazi yako,kwa hiyo ndo unaenda kumshikia akipata ban unakamata usukani akiachiwa unakaa kushoto aaaaaah kulindana style nimeshaingua njanja yenu.
Hahahahaaa aisee inabidi tumtafute MziziMkavuErickb52 jamaa karudi aisee inabidi safari hii tumpeleke kwa sangoma wakamtoe mkosi au wewe unasemaje?Duh mzee wa ban umerudi?
Teh! teh!
Hebu kabla ya mineno mingi, nipe status yako ya ndoa!
Hapana...ninataka tu tuweke kumbukumbu vizuri.
Halafu kuanzia sasa tutaanza kukabidhi vyeti vya ndoa halali kabisa ili kuepusha nyumba ndogo.
Njoo Makirikiri bar kaunta ya juu uje unywe bia na kitimoto inteneshno mtoto
Afu nahitaji personal secretary ujue...:A S tongue::A S tongue::A S tongue:
Ahsante sana mamaa, nilikumiss ujue..
Njoo Makirikiri bar kaunta ya juu uje unywe bia na kitimoto inteneshno mtoto
sitaki nimesema sitaki mmeniudhi sana leo af bia sinywi na noah haipandi kabisa sijui hasira zitaishishe.
Karbu sana, lakini ili kuondoa utata wa kisheria na kijamii nitaomba unapokuja uambatane na wafuatao
Ruttashobolwa, Passion Lady, Arushaone, Chilli, Chibolo, tedo na Chimbuvu
hapo kwenye au umeharibu kila kitu.