From the desk of the Chairman Baba v.

From the desk of the Chairman Baba v.

Hapana...ninataka tu tuweke kumbukumbu vizuri.
Halafu kuanzia sasa tutaanza kukabidhi vyeti vya ndoa halali kabisa ili kuepusha nyumba ndogo.

watu8 hujambo? Hongera kwa kuwa vice
 
Mume wangu la'aziz kipenzi hana shida yoyote, wewe tu unakuwa mkorofi. Ila leo kama sijazaliwa na mamangu ndo ntakosa hili jibu. Nimeshavaa sura ya dellilah akimrubuni samsoni.
Mumeo simuelewi unajua,...., hapa tu nimeku quote usijeshangaa kesho nimetunzwa servani

smoooooch smooooch kubwaaa.
Kwani ulienda wapi na weye? Kumisiwa sifa ehh?
 
Ati...!?? afu wewe kapime DNA yule mtoto kwa KOKUTONA , umeuziwa gunia kwenye mbuzi unafurahia...., Think twice

Wewe Baba V, tulivyokuwa tunamtafuta ulikuwepooo.......DNA tuu, mbona tutapima, is not kwamba mimi na Erickb52 hatuaminiani but Kukuhakikishia.

Maana naona UNACHHHHOOOOONGAAAAA
 
Last edited by a moderator:
Hukawii kuwa banned hata kabla hujacomment kwenye post yako....hongera kwa kufikisha masaa 6 bila ban....hii ni rekodi ya kipekee...
Way to go Baba V....halafu nimeshaona tuzo yangu ni ipi hapo...naomba unipe mapema kabisaaa
 
Last edited by a moderator:
Hiyo kapo ya mfano wa kuigwa itakuwa ni yangu. Ngoja nijiandae kwa zawadi! I hope itatusaidia kuongeza tofali pale kwa mromboo! Lol...
copy: marejesho
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom