Demi
JF-Expert Member
- Nov 22, 2016
- 42,806
- 95,696
Aah wapi we choma tuUkishaona magunia ya mkaa yanakuja ndani utasema tu ukweli
Aah wapi we choma tuUkishaona magunia ya mkaa yanakuja ndani utasema tu ukweli
Amekunyugwa peku[emoji4][emoji4][emoji4] pole sana bro! From psychological point of view, huyo mke wako yuko guilty of something kafanya ambacho anajua sio sahihi ktk mapenzi yenu. Usipanic, tulia,chuja,fanya maamuzi [emoji1534]
Mwanaume ndie aliyekutumia, wakati amepumzika kutafuta cha tatu."Nakupenda sana mume wangu sina mwengine zaidi yako" Je, kuna usalama kweli wakuu? Niko mbali na mke wangu, then from nowhere kanitumia hiyo text.
[emoji3][emoji3][emoji3]Labda ametoka kushughulikiwa, anajutia nafsi. Katu usiusemee moyo wa mwenzi wako !
[emoji3][emoji3]Alikopeleka kitumbua leo kachafuliwa tu hivyo akakumbuka baadhi ya mechi zenu nyumbani ikabidi akushukuru
[emoji3][emoji3]kmmkMabaharia siyo watu wazuri kabisa..washamtafuna mtu wako sasa anajuta..labda kaliwa kwa mkopo
[emoji3][emoji3]Hii inaonyesha ni jinsi gani watu humu hawana utamaduni wa texts za hivyo kutoka kwa wenza wao.
Ujinga ni huyu bwana akibeba komedi za humu na kuzifanyia kazi.
[emoji3][emoji3]Hizi comments huyu mleta mada kama ni kutoka ile jamii ya wala vijibwa basi zinaweza kuleta matatizo..
Sio utaratibu wao that's why anashangaaWabongo jamani mnashida sana.
Mtu anatuma sms nzuri kwa mumewe yeye anahoji?
Ulitaka aambiwe nani?
Ushaanza kudoubt...daaa kazi kwelikweli....
Umezoa sms za mume wangu, mtoto anaumwa, nitumie hela ya chakula
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Ngoja nitoe uzoefu kidogo,
Niliwahi tumiwa meseji ya aina hiyo tulikuwa tupo mbalimbali km miezi miwili hivi, kwa bahati siku ananitumia hiyo text nlikuwa safarini narudi ila nilitaka kumshtukiza tu. Nilipofika nyumbani hakuwepo, simu akawa hapokei. Aliporudi nikataka kumla, aiseeh hakukubali katu. Nikajua hapa sina changu, nikapiga chini nkamove on.
"Nakupenda sana mume wangu sina mwengine zaidi yako" Je, kuna usalama kweli wakuu? Niko mbali na mke wangu, then from nowhere kanitumia hiyo text.
[emoji3][emoji3]Hahahahahaa.. mwambie ata mi nakupenda mke wangu hamna zaidi yako
Imagine .. yaani mume wake anawezaje kuwa na replacement [emoji3][emoji3]Sms nzuri kivipi? Kwanini aseme 'hakuna mwingine zaidi yako'?
Angesema tu "nakupenda wangu" kwani isingeeleweka?
Wewe ulikuwa haujui ... Social network zote hazifai [emoji3][emoji3]nimejifunza kua JF sio sehemu sahihi kuomba ushauri asee
[emoji3][emoji3] eti Sina mwingine zaidi yako .. wee mke wa mtu uwe na mwingine zaidi yake' ili iweje!?Pole sana ndugu yangu kwa kugongewa mke[emoji848]
Sms nzuri kivipi? Kwanini aseme 'hakuna mwingine zaidi yako'?
Angesema tu "nakupenda wangu" kwani isingeeleweka?
Pengine alitoka kicheni pati ama kanisani akafundishwa.Sio utaratibu wao that's why anashangaa
[emoji3][emoji3][emoji3]