Nimekuta SMS za jirani kwenye simu ya mke wangu

Nimekuta SMS za jirani kwenye simu ya mke wangu

Choosen85

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2022
Posts
2,337
Reaction score
5,666
Ni kheri wakuu....
Huwa sinaga tabia ya kushika simu ya mke wangu sasa juzi usku niliamua kuishika na kucheck check sms eeeeh nikakuta kuna sms 2 upande wa sent namba ikiwa imeseviwa X.
Moja ya sms hzo ilikuwa inasema HATA KAMA NIKIKWAMBIA NAKUPENDA ITAKUWA HAINA MAANA MIMI TAYARI NINA MJI WANGU NIMEOLEWA.

Nilipoona sms hiyo nikaamua ichukua namba hiyo na kuiandika kwenye simu yangu nilipoiandika nilishangaa inasoma jina la jiran yangu ni bodaboda ambaye aliishi na mwanamke kama mwaka 1 na nusu alipombebesha mimba akamtema ye akabaki single.
Nilimuamsha mke wangu na kuanza kumuhoji akaanza dai kwamba jamaa ndo alimuanza akimuomba waonane huko kitaa kwenye kubishana wakiwa wanaulizana we nani ndo akagundua ni jirani yetu na alimtongoza ila hajamkubalia.
Nilipomuuliza kwann hukusema na kwann hii namba yake umeisevu X kimsingi alitoa majibu ambayo hayakuniridhisha kabisa. Yule bodaboda hata sjaahangaika naye japo najiuliza sn huo ujasiri kautoa wp wa kutongoza mke wangu na mm ananijua kbs aisee.
Eti wakuu mnaonaje jamaa kashachapa au alikuwa anaelekea kuchapa kama nisingeshituka 🤔

NB: mke wangu ni mnyaturu 🧐
 

Attachments

  • Screenshot_20260802-095205~2.jpg
    Screenshot_20260802-095205~2.jpg
    215.6 KB · Views: 35
Ni kheri wakuu....
Huwa sinaga tabia ya kushika simu ya mke wangu sasa juzi usku niliamua kuishika na kucheck check sms eeeeh nikakuta kuna sms 2 upande wa sent namba ikiwa imeseviwa X.
Moja ya sms hzo ilikuwa inasema HATA KAMA NIKIKWAMBIA NAKUPENDA ITAKUWA HAINA MAANA MIMI TAYARI NINA MJI WANGU NIMEOLEWA.

Nilipoona sms hiyo nikaamua ichukua namba hiyo na kuiandika kwenye simu yangu nilipoiandika nilishangaa inasoma jina la jiran yangu ni bodaboda ambaye aliishi na mwanamke kama mwaka 1 na nusu alipombebesha mimba akamtema ye akabaki single.
Nilimuamsha mke wangu na kuanza kumuhoji akaanza dai kwamba jamaa ndo alimuanza akimuomba waonane huko kitaa kwenye kubishana wakiwa wanaulizana we nani ndo akagundua ni jirani yetu na alimtongoza ila hajamkubalia.
Nilipomuuliza kwann hukusema na kwann hii namba yake umeisevu X kimsingi alitoa majibu ambayo hayakuniridhisha kabisa. Yule bodaboda hata sjaahangaika naye japo najiuliza sn huo ujasiri kautoa wp wa kutongoza mke wangu na mm ananijua kbs aisee.
Eti wakuu mnaonaje jamaa kashachapa au alikuwa anaelekea kuchapa kama nisingeshituka 🤔

NB: mke wangu ni mnyaturu 🧐
ukitaka kuwajua wanawake chukua funzo toka hapa
View: https://www.youtube.com/watch?app=desktop&v=NX5WMF3CntA
 
Ni kheri wakuu....
Huwa sinaga tabia ya kushika simu ya mke wangu sasa juzi usku niliamua kuishika na kucheck check sms eeeeh nikakuta kuna sms 2 upande wa sent namba ikiwa imeseviwa X.
Moja ya sms hzo ilikuwa inasema HATA KAMA NIKIKWAMBIA NAKUPENDA ITAKUWA HAINA MAANA MIMI TAYARI NINA MJI WANGU NIMEOLEWA.

Nilipoona sms hiyo nikaamua ichukua namba hiyo na kuiandika kwenye simu yangu nilipoiandika nilishangaa inasoma jina la jiran yangu ni bodaboda ambaye aliishi na mwanamke kama mwaka 1 na nusu alipombebesha mimba akamtema ye akabaki single.
Nilimuamsha mke wangu na kuanza kumuhoji akaanza dai kwamba jamaa ndo alimuanza akimuomba waonane huko kitaa kwenye kubishana wakiwa wanaulizana we nani ndo akagundua ni jirani yetu na alimtongoza ila hajamkubalia.
Nilipomuuliza kwann hukusema na kwann hii namba yake umeisevu X kimsingi alitoa majibu ambayo hayakuniridhisha kabisa. Yule bodaboda hata sjaahangaika naye japo najiuliza sn huo ujasiri kautoa wp wa kutongoza mke wangu na mm ananijua kbs aisee.
Eti wakuu mnaonaje jamaa kashachapa au alikuwa anaelekea kuchapa kama nisingeshituka 🤔

NB: mke wangu ni mnyaturu 🧐

Niishie kusema tu we ni fala; Kuna swali hapo? Kama umeamua kukaa naye hii dhorube ipeleke pia kwa Bodaboda, ili likitokea Tena baada wakose utetezi!
 
Back
Top Bottom