Flora Mbasha: Naomba mniache mimi na Mbasha tafadhali | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flora Mbasha: Naomba mniache mimi na Mbasha tafadhali

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nucky Thompson, Jan 10, 2017.

  1. Nucky Thompson

    Nucky Thompson JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 912
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 180


    Mwanamuziki wa Injili nchini, Flora Mbasha amesema kuwa watu wamuache na maisha yao kati yake na Mbasha kwani mapenzi ni kitu binafsi kati ya watu wawili na anaishi kama anavyotaka na sio kama watu wanavyotaka aishi

    Amedai kuna watu wanajifanya wanamjua maisha yake kuliko yeye na kumbe sivyo, pia kwa sasa anataka afahamike kama Madam Flora na sio Flora Mbasha kwa kuwa kuna talaka ipo kwenye process
     
  2. i

    incharge JF-Expert Member

    #101
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,197
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ndio ukweli wenyewe
     
  3. Entim

    Entim JF-Expert Member

    #102
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 3,288
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    Kwa yule mwenye namba ya Mbasha naomba alilushie (pm).
     
  4. Kazitunayo

    Kazitunayo JF-Expert Member

    #103
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 30, 2013
    Messages: 2,521
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Anatuvua nguo Mashababi uyu mtu
     
  5. Iceman 3D

    Iceman 3D JF-Expert Member

    #104
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 3, 2016
    Messages: 6,298
    Likes Received: 11,705
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli Mbasha ameniangusha.

    Nadiriki kusema ni boya.
     
  6. QUIGLEY

    QUIGLEY JF-Expert Member

    #105
    Jan 11, 2017
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 18,181
    Likes Received: 49,075
    Trophy Points: 280
    Arudi kwa Mungu nafasi ingalipo tu
     
  7. QUIGLEY

    QUIGLEY JF-Expert Member

    #106
    Jan 11, 2017
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 18,181
    Likes Received: 49,075
    Trophy Points: 280
    Mangatara una point lakini;
    Nakushauri uwe unafuatilia mwendelezo wa post kabla hujajibu hiyo post, ni kweli ms lincolin alipost post tatanishi kuwa Flora alikuwa bikra, lakin katika mwendelezo akafafanua ni wapi alisikia hivyo, kwamba Mbasha alisimulia wakati wa maadhimisho ya miaka 10 ya ndoa yao...lakini kwasababu uli react mapema ndipo twaona kuwa ulikosea kwani tuliofuatilia maelezo tumepata majibu.
    Siku zote usiwe mwepesi kuhukumu kabla hujafanya utafiti wa jambo lolote lenye utata.
    Nimejaribu kueleza haya baada ya kujitambulisha KUWA NI BORN AGAIN....ungekuwa mla mirungi ningepuuzia...chukua tahadhari na usiwe na hisia kali jf utakosea
     
  8. kajojo

    kajojo JF-Expert Member

    #107
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 861
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 80
    hahahaaha ndoa ndoano
     
  9. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #108
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 424
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    The moment una mwanamke ambaye ana mafanikio au famous zaidi yako..aisee jiandae kwa lolote..
     
  10. m

    mangatara JF-Expert Member

    #109
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 7,607
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    Mkuu;
    Nashukuru kwa kuniweka sawa na ni kweli nili react mno baada tu ya kumsoma mchangiaji kuwa ati Flora alikuwa bikra. Hiyo tu iliniumiza sana kwani hatuna haja ya kuwasemea watu mavitu hayo. Aksante
     
  11. Sakayo

    Sakayo JF-Expert Member

    #110
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 9,958
    Likes Received: 23,050
    Trophy Points: 280
    Acha uchochezi
     
  12. Iceman 3D

    Iceman 3D JF-Expert Member

    #111
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 3, 2016
    Messages: 6,298
    Likes Received: 11,705
    Trophy Points: 280

    Mbasha hana pa kula tuu.
     
  13. MarianaTrench

    MarianaTrench JF-Expert Member

    #112
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 1,118
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Duh afadhali umeliona na kulikiri kosa lako, utaiona Mbingu usijali.
     
  14. m

    mangatara JF-Expert Member

    #113
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 7,607
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    Mariana;
    Aksante kwa kunisamehe
     
  15. MarianaTrench

    MarianaTrench JF-Expert Member

    #114
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 1,118
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Uwe na amani. Mchana mwema.
     
  16. momo j

    momo j JF-Expert Member

    #115
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 13, 2015
    Messages: 357
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    L
    Lakini ndoa dio jela jamani, mbona mnalichukulia swala la ndoa kimazoeya Sana, Ni bora nikosee kwenye ndoa kuliko kukosea kujenga nyumbaa, ndoa sio jela walimwengu.
     
  17. l

    lucas mollel JF-Expert Member

    #116
    Jan 11, 2017
    Joined: May 30, 2016
    Messages: 236
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    Hao waimbaji wa injili wa kike hawaimbi kwa ajili ya kumtukuza Mungu bali ni njia ya kujipatia fedha na kujijengea popularity.Ni malaya wakubwa.
     
  18. Sakayo

    Sakayo JF-Expert Member

    #117
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 9,958
    Likes Received: 23,050
    Trophy Points: 280
    Kipenda roho jamanii
     
  19. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #118
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 5,475
    Likes Received: 10,262
    Trophy Points: 280
    Hajitambui ya dunia yamemnogea
     
  20. Iceman 3D

    Iceman 3D JF-Expert Member

    #119
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 3, 2016
    Messages: 6,298
    Likes Received: 11,705
    Trophy Points: 280
    Sio kwa kupoteana huko Mariana
     
  21. Iceman 3D

    Iceman 3D JF-Expert Member

    #120
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 3, 2016
    Messages: 6,298
    Likes Received: 11,705
    Trophy Points: 280
    Hahaha
    Huyu ni bwege sio mapenzi haya mama
     
Loading...