Flora Mbasha: Naomba mniache mimi na Mbasha tafadhali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flora Mbasha: Naomba mniache mimi na Mbasha tafadhali

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nucky Thompson, Jan 10, 2017.

  1. Nucky Thompson

    Nucky Thompson JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,229
    Likes Received: 2,386
    Trophy Points: 280


    Mwanamuziki wa Injili nchini, Flora Mbasha amesema kuwa watu wamuache na maisha yao kati yake na Mbasha kwani mapenzi ni kitu binafsi kati ya watu wawili na anaishi kama anavyotaka na sio kama watu wanavyotaka aishi

    Amedai kuna watu wanajifanya wanamjua maisha yake kuliko yeye na kumbe sivyo, pia kwa sasa anataka afahamike kama Madam Flora na sio Flora Mbasha kwa kuwa kuna talaka ipo kwenye process
     
  2. MarianaTrench

    MarianaTrench JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 1,152
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Duh, ndoa ya kanisani hii imefika hapa. Tumshirikishe Mungu kwenye ndoa jamani. Mzee aliondoka na upako wa ndoa yao nini?
     
  3. PROF NDUMILAKUWILI

    PROF NDUMILAKUWILI JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2017
    Joined: Mar 25, 2016
    Messages: 5,784
    Likes Received: 6,550
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. yajutu

    yajutu JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 5, 2016
    Messages: 697
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 180
    Kweli ya ngoswe mwachie ngoswe
     
  5. KWEZISHO

    KWEZISHO JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2017
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 6,239
    Likes Received: 4,724
    Trophy Points: 280
    Ujumbe mujarabu
     
  6. Crocodiletooth

    Crocodiletooth JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2017
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 9,556
    Likes Received: 3,308
    Trophy Points: 280
    NDOA HIYO TAKATIFU YA KANISANI......./ ILIPOISHIA.
     
  7. Ficus

    Ficus JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2017
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 1,194
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Kama mwanamuziki wa nyimbo za injili alipaswa kuwa mfano mzuri ila kwa anayoyafanya namshauri aachane na muziki wa injili aimbe nyimbo za kidunia tu maana huko ndiko anakofaa.
     
  8. z

    zwenge ndaba JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2017
    Joined: Aug 16, 2016
    Messages: 518
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 180
    kosea kuoa ujikute unaishi na adui yako chumba kimoja
     
  9. Akajasembamba-

    Akajasembamba- JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2017
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 4,932
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    hhivi bado anasikika huyu mama
     
  10. Ms.Lincoln

    Ms.Lincoln JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 6,506
    Likes Received: 3,294
    Trophy Points: 280
    Ila walikutana Flora akiwa Bikra kabisa....
     
  11. guzman_

    guzman_ JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2017
    Joined: Jan 27, 2016
    Messages: 403
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 80
    um
    emejuaje mrembo
     
  12. areafiftyone

    areafiftyone JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2017
    Joined: Jan 4, 2017
    Messages: 1,495
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Kama sio mjukuu wa Askofu Kulola vile. Ni aibu sana kwa kweli.Anataka sasa kuishi kama atakavyo,sio kama Mungu atakavyo.Ndio,amefika mbali.She wants to be a "free builder,yes,a Freemason ."
     
  13. dareda

    dareda JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2017
    Joined: Oct 12, 2016
    Messages: 222
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 80
    Mbona hapo awali waliyaweka mambo yao on air......???
     
  14. Mtu wa Kigamboni

    Mtu wa Kigamboni Member

    #14
    Jan 10, 2017
    Joined: Jul 24, 2015
    Messages: 80
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    Yaani ukikosea hapo utapata kovu la milele, yamenikuta Mimi...
     
  15. muhomakilo jr

    muhomakilo jr JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2017
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 9,411
    Likes Received: 2,531
    Trophy Points: 280
    Froa shoga yako akakupa ubuyu.
     
  16. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2017
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,495
    Likes Received: 1,836
    Trophy Points: 280
    Huyu Flora si ndio wa Gwajima?
    Kachukuliwa jumla?
     
  17. z

    zwenge ndaba JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2017
    Joined: Aug 16, 2016
    Messages: 518
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 180
    pole sana mkuu.dah
     
  18. mzaramo

    mzaramo JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 5,901
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    Gwajima kaamua kubeba jumla sasa
     
  19. Ms.Lincoln

    Ms.Lincoln JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 6,506
    Likes Received: 3,294
    Trophy Points: 280
    Walitoa ushuhuda.
    wakati wakitoa historia ya penzi lao 'tamu' na 'tukufu' katika gazeti kipindi walipotimiza miaka kumi ya ndoa,waliipa jina 'miaka kumi ya ndoa bila DOA'.
     
  20. PROF NDUMILAKUWILI

    PROF NDUMILAKUWILI JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2017
    Joined: Mar 25, 2016
    Messages: 5,784
    Likes Received: 6,550
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu!
     
Loading...