Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flora Mbasha: Naomba mniache mimi na Mbasha tafadhali

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nucky Thompson, Jan 10, 2017.

  1. Nucky Thompson

    Nucky Thompson JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 597
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 180


    Mwanamuziki wa Injili nchini, Flora Mbasha amesema kuwa watu wamuache na maisha yao kati yake na Mbasha kwani mapenzi ni kitu binafsi kati ya watu wawili na anaishi kama anavyotaka na sio kama watu wanavyotaka aishi

    Amedai kuna watu wanajifanya wanamjua maisha yake kuliko yeye na kumbe sivyo, pia kwa sasa anataka afahamike kama Madam Flora na sio Flora Mbasha kwa kuwa kuna talaka ipo kwenye process
     
  2. Lexus SUV

    Lexus SUV JF-Expert Member

    #141
    Jan 11, 2017 at 2:52 PM
    Joined: Sep 16, 2016
    Messages: 296
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    ....TOMBAAAA WEYEEEEEEEEE EBOOOOOOOO.... Kweli kabisa au ni porojo tyuui
     
  3. Ms.Lincoln

    Ms.Lincoln JF-Expert Member

    #142
    Jan 11, 2017 at 2:52 PM
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 5,309
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Sasa sijaelewa,kwani Mbasha ni kweli anamng'ang'ania Florah?Na je Florah kazaa na nani?
     
  4. silasc

    silasc JF-Expert Member

    #143
    Jan 11, 2017 at 2:55 PM
    Joined: Feb 10, 2013
    Messages: 1,320
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Jamaa alijiharibia sana kumpa uhuru mkubwa Frola. Mwanaume usithubutu kabisa mwanamke wako akuzidi nguvu. Ni udhaifu mkubwa sana, bwana Mbasha ndio kilichomponza.
     
  5. MarianaTrench

    MarianaTrench JF-Expert Member

    #144
    Jan 11, 2017 at 2:56 PM
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 973
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 80
    Hivi huyu mtoto sio wa Mbasha kweli? Duh.
    Ila haya mambo bwana tuwaachie wenyewe, maana mimi nashindwa kujudge maana sina uhakika kama kweli mtoto sio Mbasha.
     
  6. N

    Nhendegwa Member

    #145
    Jan 11, 2017 at 3:15 PM
    Joined: Feb 6, 2016
    Messages: 89
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 15
    Ilikuwa ndoa nje ya ndoa. Ndoa ya Mungu hawatengani!
     
  7. b

    big gift JF-Expert Member

    #146
    Jan 11, 2017 at 11:31 PM
    Joined: May 24, 2016
    Messages: 3,557
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    dini imeingiliowa kwa kweli.
    Ngoja nile kwanza nirudi khaaa
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #147
    Jan 11, 2017 at 11:40 PM
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,533
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    but bikira haitoi guarantee yoyote kwenye kudumu kwa ndoa
     
  9. NEREA

    NEREA Member

    #148
    Jan 12, 2017 at 12:07 AM
    Joined: Feb 19, 2016
    Messages: 94
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    Nafikiri baada ya talaka tu Mbasha ataoa
     
  10. Madam Mwajuma

    Madam Mwajuma JF-Expert Member

    #149
    Jan 12, 2017 at 6:16 AM
    Joined: Sep 13, 2014
    Messages: 4,112
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Hakika Mbasha unaijua thamani ya ndoa na msamaha wala wewe sio bwege endelea kusali umshinde shetani uirudishe ndoa yako, mabaya yote usihesabu huu ndio ucha Mungu wa kweli wewe sio zoba narudia tena.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #150
    Jan 12, 2017 at 6:22 AM
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,936
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
     
  12. Habia Hablando

    Habia Hablando Member

    #151
    Jan 12, 2017 at 6:35 AM
    Joined: Sep 14, 2014
    Messages: 92
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 25
    If you cant prove it, leave not your comments
     
  13. green rajab

    green rajab Senior Member

    #152
    Jan 12, 2017 at 6:35 AM
    Joined: Oct 16, 2015
    Messages: 113
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Tutamwita demu mapepe asitupangie jina la kumuita
     
  14. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #153
    Jan 12, 2017 at 6:43 AM
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,639
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Mbasha nae hakuona mabinti wa maana mpaka akaenda kudondokea huko
     
  15. TangataUnyakeWasu

    TangataUnyakeWasu JF-Expert Member

    #154
    Jan 12, 2017 at 6:43 AM
    Joined: Dec 18, 2016
    Messages: 262
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 60
    Daaaaaah

    Ila mzuri asee
     
  16. TangataUnyakeWasu

    TangataUnyakeWasu JF-Expert Member

    #155
    Jan 12, 2017 at 6:44 AM
    Joined: Dec 18, 2016
    Messages: 262
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 60
    Gwajima anafaidi
     
  17. Juma chief

    Juma chief JF-Expert Member

    #156
    Jan 12, 2017 at 6:50 AM
    Joined: Jun 6, 2016
    Messages: 949
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 180
    ndoa za kitamthilia bhana......
     
  18. Josaje Mtui

    Josaje Mtui JF-Expert Member

    #157
    Jan 12, 2017 at 7:05 AM
    Joined: Oct 1, 2016
    Messages: 320
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Mimi mwenyewe nilikosea kuoa sasa ivi naishi na adui chumba kimoko ni fulu matatizo na huyu adui anazidi kutanaua eneo lake la ulowezi.
     
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #158
    Jan 12, 2017 at 10:45 AM
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,205
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    na hiyo avatar yako!na jina lako kamili dah!
    pole mkuuu!
     
  20. t

    tonicJr Member

    #159
    Jan 12, 2017 at 10:59 AM
    Joined: Dec 7, 2016
    Messages: 74
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    ..Hivi Thamani ya Bikra kwa Dunia tuliyopo sasa imekaaje?....nahisi bado siyo kipimo Sahihi cha Wema na Tabia nzuri ya Mwanamke...Bikra ni bikra na Tabia chafu ni chafu tu..wengi hutunza bikra kwa sababu ya uoga wa kuanza huo mchezo...na wachache sana hutunza kwa ajili ya maadili na heshima..lkn bikra nyingi ni za mabinti waoga.ts strange bt true
     
  21. t

    tonicJr Member

    #160
    Jan 12, 2017 at 11:10 AM
    Joined: Dec 7, 2016
    Messages: 74
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    Kwanza mkuu siyo sahihi kuoa kwa kigezo cha bikra..bikra ni nini?kiuhalisia haina maana ni upuuzi tu....maana kimaumbile na kihisia msichana akitolewa bikra hamu/hamasa ya kuanza kutaka kujua radha tofauti hupanda na huwa katika kiwango kikubwa sana...kusalitiwa baada ya kuitoa hiyo bikra huwa kupo tu labda achelewe tu, lakini kwa upande wangu mimi binti bikra siyo mtu sahihi wa kujenga ndoa yake...ni mawazo yangu huru kabisa
     
Loading...