Flora Mbasha: Naomba mniache mimi na Mbasha tafadhali | Page 7 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flora Mbasha: Naomba mniache mimi na Mbasha tafadhali

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nucky Thompson, Jan 10, 2017.

  1. Nucky Thompson

    Nucky Thompson JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 918
    Likes Received: 1,686
    Trophy Points: 180


    Mwanamuziki wa Injili nchini, Flora Mbasha amesema kuwa watu wamuache na maisha yao kati yake na Mbasha kwani mapenzi ni kitu binafsi kati ya watu wawili na anaishi kama anavyotaka na sio kama watu wanavyotaka aishi

    Amedai kuna watu wanajifanya wanamjua maisha yake kuliko yeye na kumbe sivyo, pia kwa sasa anataka afahamike kama Madam Flora na sio Flora Mbasha kwa kuwa kuna talaka ipo kwenye process
     
  2. MNYAMAKAZI

    MNYAMAKAZI JF-Expert Member

    #121
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,151
    Likes Received: 2,107
    Trophy Points: 280
    Madam Flora wapi aseme tu tumuite Flora Gwajima. Siku hizi kwa Yesu talaka zipo.
     
  3. MarianaTrench

    MarianaTrench JF-Expert Member

    #122
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 1,119
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Hivi mwaka huu tumeonana?
    Kheri ya mwaka mpya mpendwa.
     
  4. Iceman 3D

    Iceman 3D JF-Expert Member

    #123
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 3, 2016
    Messages: 6,475
    Likes Received: 12,037
    Trophy Points: 280
    Hatujaona kabsa this year
    Lakin nakuwish mwaka wenye mafanikio ya kutosha.

    Na tuendelee kuonana sanaa
     
  5. Sakayo

    Sakayo JF-Expert Member

    #124
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 10,114
    Likes Received: 23,390
    Trophy Points: 280
    Kumbee, we ni changamoto babaa
     
  6. MarianaTrench

    MarianaTrench JF-Expert Member

    #125
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 1,119
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana, tutaonana tu maana Mungu anatuwazia mema.
    Mungu akamilishe yote mema aliyoyaanzisha huko nyuma (mwaka jana).
    Pamoja na hayo, naona misimamo yetu kwenye hili swala inapingana.
    Hii ndoa ya KIKRISTO, haivunjiki, ndio maana anamng'ang'ania mke wake na sio ubwege.
    Akimwacha adui ndio atakula kiulaini. ila siwezi kuongea sana maana siishi nao hivyo sijui mambo yao kiundani.
     
  7. LadyAJ

    LadyAJ JF-Expert Member

    #126
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 21, 2015
    Messages: 3,939
    Likes Received: 3,830
    Trophy Points: 280
    Kwani wanamuzi wa injili hawapitiwi na majaribu? Hebu tuacheni unafiki wa kuzungumzia maisha binafsi ya watu!
     
  8. Iceman 3D

    Iceman 3D JF-Expert Member

    #127
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 3, 2016
    Messages: 6,475
    Likes Received: 12,037
    Trophy Points: 280
    Hahaha
    Amna huyu jamaa ukiangalia kwa umakini unagundua kuna kitu ana pungua
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #128
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Acheni kumpa coverage huyu mama bwana!!!
     
  10. Iceman 3D

    Iceman 3D JF-Expert Member

    #129
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 3, 2016
    Messages: 6,475
    Likes Received: 12,037
    Trophy Points: 280
    Ameen! Ahsante kwa wish

    Ila huyu mbasha alifanyiwa tukio pekee linalo ruhsu talaka kwa mkristo, mke wake alizaa nje ya ndoa.
    Sasa kinacho msibu either ni njaa, au ubwege ule wa kupenda hadi kupitiliza ndio maana anajifanya ana ng'ang'ania
     
  11. lin

    lin JF-Expert Member

    #130
    Jan 11, 2017
    Joined: May 25, 2014
    Messages: 5,779
    Likes Received: 2,735
    Trophy Points: 280
    kina nani wamuache
     
  12. Sakayo

    Sakayo JF-Expert Member

    #131
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 10,114
    Likes Received: 23,390
    Trophy Points: 280
    Kila mtu ana mapungufu, au niseme mapungufu yako hapa
     
  13. QUIGLEY

    QUIGLEY JF-Expert Member

    #132
    Jan 11, 2017
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 18,319
    Likes Received: 49,298
    Trophy Points: 280
    Linamo mzima dadangu!
     
  14. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #133
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 5,475
    Likes Received: 10,262
    Trophy Points: 280
    Mzima kabisa kakaangu. Heri ya mwaka mpya!
     
  15. QUIGLEY

    QUIGLEY JF-Expert Member

    #134
    Jan 11, 2017
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 18,319
    Likes Received: 49,298
    Trophy Points: 280
    Asante sana, nimefurahi kukuona hapa tena
     
  16. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #135
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 5,475
    Likes Received: 10,262
    Trophy Points: 280
    Shukrani. Tupo pamoja.
     
  17. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #136
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,254
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    dhambi ya mafanikio ni ngumu sana !!
     
  18. QUIGLEY

    QUIGLEY JF-Expert Member

    #137
    Jan 11, 2017
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 18,319
    Likes Received: 49,298
    Trophy Points: 280
     
  19. A

    AZUSA STREET JF-Expert Member

    #138
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 31, 2013
    Messages: 1,769
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    ni mshamba aliyeacha doa kubwa kwenye ukristo. anasema hataki kuanika ndoa yake wakati alianika kila kitu na yeye ndiye alikuwa wa kwanza kuanika ndoa yake hadharani hata kabla ya mume wake, baada ya kuwapa watu faida wakaigaragaza, sasaivi ndo anastuka. aibu tupu na muziki wake hauuzi tena ni mtu wa kutangatanga tu. awe mfano kwa wengine. ukifunga ndoa, unatakiwa kuwa mvumilivu na ukigombana na mwenzio ujue haugombani na yeye bali shetani, vita vyatakiwa kupiganwa kiroho na sio kimwili, ukipigana kimwili siku zote utaashindwa kwasababu kwa nguvu za mwili hakuna anayemshinda shetani, ila kwa nguvu za rohoni tunashinda.
     
  20. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #139
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,116
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Sana tu ndugu. Ukikosea kuoa ama kuolewa ni ishu kubwa sasa
     
  21. macho manne

    macho manne Senior Member

    #140
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 10, 2017
    Messages: 103
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mbasha anadai frola anamtoto nje ya ndoa kitu ambacho sio kizuri hata kwa jamii yetu
     
Loading...