Nyani Ngabu...Sasa yule my wife wake M-Haiti, sijui itakuwaje!.Dude made a killing defrauding folks.
Nyani Ngabu...Sasa yule my wife wake M-Haiti, sijui itakuwaje!.
Kafungwa Scooter Libby, itakuwa Magavana?.Mavana wa majiimbo gani wameishafungwa Marekani? Usipende kuokota maneno mitaa na kuleta JF.
Nahisi hata hao utakuwa unawafahamu wewe....:A S wink:.
Hivi lile li limo la Iddi bado lipo?
Jamaa siyo POOR bana, anatembea na Wakubwa.
![]()
NN huishi mashauzi! Mzima lakini? Kama unamjua lawyer yoyote msomi ama ambulance chasing attorney yoyote ni-hook naeNtamsaidia mimi hapa na pale...
hata mie zimenishtua yummy wacha maisha kupokezana nakwambi
anyway afadhali nao walikumbuka dar kwa kutuletea yale magari marefu kwa wale walioamua kufunga pingu za maisha tukahisi tuko peponi kabla ya wengine kuleta hummer wakaanza kuyachoma moto ...nakumbuka moja nililikuta pale kwamama rwakatare linateketea loh nikajua nika
cc;INSUARANCE baada ya kujua ni ya nani .....he kumbe walikuawana piga mambo yetu ....aisee hivi yul;e baba yao bado mbunge .....
NN huishi mashauzi! Mzima lakini? Kama unamjua lawyer yoyote msomi ama ambulance chasing attorney yoyote ni-hook nae
Daaah.. Kusema kweli mara ya mwisho kuonana na huyo Idd ilikuwa kwenye mazishi ya mshkaji aliefia kwenye swimming pool pale Hou.. Almost 12 yrs ago.. Kulikuwa na issues walizokuwa wakizipiga..
Hivi investigation ya kifo cha kassim ilitoka vipi? Jamaa noma sana wale.
Hukumu iliahirishwa mpaka Desemba wiki ijayo.Hukumu ilikuwa October hadi leo yuko uraiani? Juzi tu tulikuwa nae kwenye bash ya Tz independence
Hafungwi mtu
Mbona chenge huku kwetu tunampa kututungia katiba,huyo wamemuonea bwana wabaguzi tu hao