Faida na hasara za kuishi na mama mkwe

Faida na hasara za kuishi na mama mkwe

Naona wanaume wote mnafanana, mi imefika mahali hadi msusi ananifata nyumbani kwa gharama yoyote, sikumbuki mara ya mwisho kwenda salon ilikua lini labda ile siku ya harusi nilipoenda kupambwa, nikitoka kazini ni one way home, weekend kutoka ni na watoto au na Mr, nimeshajizoelea hayo maisha and i do enjoy it though mwanzo niliona kama ni maisha ya gerezani, but now with these four kids duuh hata muda wa kutoka kwenda salon sina

Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo kuna wenzenu huo mwanya wa saloon unatumika kufanyia upuuzi mwengine kinyume kabisa. Unaagwa ntapitia saloon juu kwa juu saloon yenyewe iko mbali kabisa mnapoishi. Bora wale wenye saloon next door hio unakuwa huna pressure wala. Mwanamke saloon anaisafiria halafu anakurudia saa 4 huo ujinga hapana.

Yeah ndio jinsi ya ku cope na ndoa hivyo, bora umekuwa lenient maana mwengine angeanza leta ubishi usio na maana. We ushaolewa unataka uendelee kujitawala unavyotaka ili iweje? Lazma ufate misingi proper. Mi pia wife kama sintomnyoa panki basi ujue wasusi watakuw wanamfuata home.
 
Maisha mazuri yandoa nikujua wajibu wako.
Mdada wa kazi au bibi sio vijakazi vyenu.
Lazima ujue umeolewa utenge muda wa wa kukaa na watoto wako.
Unarudi usiku wewe baba wa nyumba??
Hata kama unatoa mahitaji ulipenda wewwme hayo maisha.
Ukiwa na mpango wa kuchelewa unataarifu wahusika unaanza kwa mama mkwe kama yupo home au mama yako kama yupo home mfanyakazi na mumeo wajue kwanini unachelewa sio unajiamulia tu hakuna kitu muhimu kama heshima nakujua wajibj wako kama mama katika familia.
Nadhani nyie wote mmekuwa waelewa.
 
Yani hakuna kitu kinatia hasira kama swala la mkitofautiana mtu unachukua simu unapiga kwa mama sijui yani hiyo ni automatically unajaza chuki kwenye moyo wake...nilishajifunza kitu kama nikija kuwa na mwenzangu ugomvi wetu ni lazima mambo tuzungumze wenyewe kabla siku haijaishana na tupate majibu pia kabla hayajamfikia mtu yoyote mwingine iwe mama yake nk, na kingine mimi nitakuja kuwafanya mama yangu na mke wangu wawe marafiki wa kudumu mapungufu ya mke wangu mbele ya mama yangu sitasapoti mama amseme vibaya mke wangu na pia sitakubali mke wangu amdharau mama yangu nitawafanya wawe marafiki wazuri nitahakikisha nafanikisha hilo kwa nguvu zote

Sent using Jamii Forums mobile app

Ni kweli kabisa hata kwetu wanawake unakuta mwanamke anamwambia Mama yake Mabaya ya mwanaume
Una fikiri Mama anajenga nini kichwani

Binafsi maisha yetu tumeyaweka mbali sana na wazazi imetusaidia sana.

Haijawahi kutokea tatizo tukalipeleka kwa mzazi yeyote,
Hivyo wanajua ni happiest spouses ever after.
 
Mpaka mtu anarudi saa nne yan kishaona saa kumi na mbili bado hajamaliza na hamna dalili za kumaliza ndani ya muda mfupi yafaa akutaarifu mumeo sasa ukisema endelea atabaki ukisema saa hizi rudi anatakiwa arudi na si kukaa kimya mpaka saa nne s adabu nzuri kwa mumeo na mkweo

Dada Madame S

Kuna jamaa yangu yee mkewe ana kiburi vibaya sana hua hatoi taarifa,wala akitoka haagi wala haombagi ruhusa ya chochote!

Wanawake wenye kufuata hizi protocol siku hizi wamekua wachache...

Nipo around alotta married niggas,they complain about this!

Women washageuka men kitambo!

Unachokisemea wanafanya wasichana wachache wenye adabu zao original kutoka kwao alikolelewa!
 
Inshallah, kubwa hasa ni upate mke sahihi na Allah akujaalie kila lenye heri nawe uifrahie ndoa yako, na hayo ndio maisha kuyavumilia madhaifu ya mwenza wako inatakiwa hivyo
Iwe kama unenavyo, naamini Mungu hutupa hitaji la nafsi, yale tunayoyanena vinywani basi huwa, tutavuna yale tunayosema kwenye midomo yetu...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hayo ni maisha yake na hao wengine ni maisha yao
Nyumba zimefanana Ila taratibu za maisha ni tofauti

Ndiyo maana kuna nyumba mke anaenda night shifts na kuna nyumba mke anashinda nyumbani.

Of course zipo tofauti dada...

I understand that!
 
Huo ndio utov wa nidham, kuna vitu virahis tu tunapenda kuvifanya vigumu, ni swala la kutoa tu taarifa bana mpaka sasa me bado sjajua ntawah kumaliza au la sasa usione kimya ntachelewa hivi ndio inatakiwa sio kukaa kimya

Hapo ndio ule msemo wa mwanamke mpumbav huhusika kwa namna moja au nyingine
Dada Madame S

Kuna jamaa yangu yee mkewe ana kiburi vibaya sana hua hatoi taarifa,wala akitoka haagi wala haombagi ruhusa ya chochote!

Wanawake wenye kufuata hizi protocol siku hizi wamekua wachache...

Nipo around alotta married niggas,they complain about this!

Women washageuka men kitambo!

Unachokisemea wanafanya wasichana wachache wenye adabu zao original kutoka kwao alikolelewa!
 
Hapana. Huwa wana wivu wa asili tu. Inahitaji ubinadamu kumridhisha mkwe wa hivyo

Sent using Jamii Forums mobile app
Kabisa Mama Mkwe na wewe mara nyingi inakua hivyo kama mke mwenza mnagombania mume,anahisi kama umemuibia mwanae so anakosa upendo aliokua akipata kabla kuoa saiv anagawanya upendo gubu wivu ni kawaida sana

Ukitaka akupende eti kama mwanae si kweli so tuwaelewe tu tuwaheshimu sometimes tujipendekeze kidogo ili familia isimame

Na ukweli ni kwamba mwanaume ukimuonyesha viashiria vya kutompenda Mama ake basi mambo yanaanza kuvurugika so ukweli hawana upendo wa kweli kwetu tujipendekeze maisha yaende

Ukimpata mwenye kheri anakutreat kama mwanae Mshukuru Mungu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata mi wangu mwanzoni aliona shida,ila sasa ameshajulia suala la saluni na mambo mengine!

Anafanya mpaka saa mbili kashamaliza kila kitu na yuko home....

Hiyo wasusi kuja home hua anafanya mara kwa mara na sidhani kama ni expensive sana...

Ni kwamba wadada wengine ni wamafia wanataka kuleta ubabe tu,anatinga saa TANO mamaeee!
Mwanamke kukujia saa 5 kibabe ina maana anakumudu. Your nothing to her ndio maana haoni shida. When you are wifed to someone you have ties with the guy and you have to abide to the guys rules.

Shida ya wanawake wa sikuhizi wanapenda ile lifestyle ya kujitawala sana. Afanye anachojiskia tu while yuko kwenye himaya yako eti kisa ana kazi yake na anapata mshahara. Ukimuwekea mipaka tu zinaanza ligi ndio maana wanawake ni wengi sana ila wake ni wachache mno sikuhizi. Mwanamke wa kweli ni yule aliepo lenient kwa mume wake na asieona shida kufuata njia nzuri ya kuishi na mumewe kwa amani.
 
Huo ndio utov wa nidham, kuna vitu virahis tu tunapenda kuvifanya vigumu, ni swala la kutoa tu taarifa bana mpaka sasa me bado sjajua ntawah kumaliza au la sasa usione kimya ntachelewa hivi ndio inatakiwa sio kukaa kimya

Hapo ndio ule msemo wa mwanamke mpumbav huhusika kwa namna moja au nyingine

True,true..!

Unfortunately it happens....alot!

Mpaka dada apigiwe simu abwekewe na jamaa ndio anastuka eti......
 
Malezi ni ya wazazi wote lakini mam akiwa legelege watoto wanakuwa manunda.

Mumeo akiwa anarudi saa sita usiku kila siku utajisikiaje?
binafis sitaki na siipendi hiyo tabia, na hua sipendi kufanya ambacho najua nikifanyiwa moyo utaniuma
 
Ni kweli kabisa hata kwetu wanawake unakuta mwanamke anamwambia Mama yake Mabaya ya mwanaume
Una fikiri Mama anajenga nini kichwani

Binafsi maisha yetu tumeyaweka mbali sana na wazazi imetusaidia sana.

Haijawahi kutokea tatizo tukalipeleka kwa mzazi yeyote,
Hivyo wanajua ni happiest spouses ever after.
Safi sana, huu ni hali ya maturity kati yenu wenza, ukiona umepata mwenza mwenye kutambua haya basi mtaishi kwa raha sana, maana hakuna ugomvi usioisha na kupata suluhu sasa kama ulishamtangazia mumeo makosa yake na lawama kibao kwa mama,na wakati hasira zikiisha mtaelwana na litaisha shida ipo kule uliposema bado hatamuelewa mkwe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dada Madame S

Kuna jamaa yangu yee mkewe ana kiburi vibaya sana hua hatoi taarifa,wala akitoka haagi wala haombagi ruhusa ya chochote!

Wanawake wenye kufuata hizi protocol siku hizi wamekua wachache...

Nipo around alotta married niggas,they complain about this!

Women washageuka men kitambo!

Unachokisemea wanafanya wasichana wachache wenye adabu zao original kutoka kwao alikolelewa!
Absolutely mkuu, wengi wamekuwa tabia ngumu balaa. Ila wapo wachache bado wanaingia ndoani na malezi mazuri ya wazazi wao.
 
Tunatofautiana upeo, akili na utashi wa mambo, kuna kitu kinaitwa kujiongeza, mfano huko nimeona kua unaulizwa ulikua wapi unakaa kimya lazima mtu akuone una mdharau jibu ni rahisi nilichelewa ni hivi na hivi sasa mume akiendelea na hasira unakua tu chini basi yameisha ninekosea sirudii kuepusha ibilisi angalau usiku uwe mzuri mana s vizur kukwaruzana kugombezana hata kupigana
True,true..!

Unfortunately it happens....alot!

Mpaka dada apigiwe simu abwekewe na jamaa ndio anastuka eti......
 
Back
Top Bottom