Faida na hasara za kuishi na mama mkwe

Faida na hasara za kuishi na mama mkwe

na halaf ubavu wa kumuacha mkewe hana lakini anayoyafanya yanajenga chuki
Asee ndio maana nasemaga muwe very careful katika kulea vijana wenu kuepusha hio madhara badae. Wafunze watoto kujitegemea kiakili angali wadogo. Feed them with confidence, si kila kitu una dictate tu mwisho unakuza viazi!
 
Kuna mwingine mtu mzima kaachana na mkewe kisa kajifungua mtoto wa tatu wa kike

Mama wa mwanaume kaja juu mwanawe atafute mwanamke wa kumpa mtoto wa kiume ili ukoo usipotee

Mwanaume kamuacha mkewe na wanawe watatu Ila Mungu mkubwa
Mama anaendeleza maisha
Dah aisee ni mambo ya kusikitisha mno, hio tabia iko kwa akina mangi kwa sana. Kuna best yangu mmoja nae jamaa amemkataa toka siku anatoka labor kisa amezaa mtoto wa kiume na mama yake alitaka wa kike.
 
Tena viazi venyewe cherema
Asee ndio maana nasemaga muwe very careful katika kulea vijana wenu kuepusha hio madhara badae. Wafunze watoto kujitegemea kiakili angali wadogo. Feed them with confidence, si kila kitu una dictate tu mwisho unakuza viazi!
 
Jamaa yako kwenye dp anazingua sana

Sent using Jamii Forums mobile app

Hahahahahaa

Anakimbiza kinoma,anakaribia 1Billion USD net worth!

Nampenda sana maana anajua ku-rap than anybody else,hasa albums zake za mwanzo:

1.Reasonable Doubt
2.In My Lifetime Vol.1
3.Hard Knock Life Vol. 2
4.The Dynasty:Roc La Familia
5.The Blurprint 1,2&3
6.The Black Album


Hizo sita nasikiliza 24/7,Jay-Z is the God's MC!
 
Hahahahahaa

Anakimbiza kinoma,anakaribia 1Billion USD net worth!

Nampenda sana maana anajua ku-rap than anybody else,hasa albums zake za mwanzo:

1.Reasonable Doubt
2.In My Lifetime Vol.1
3.Hard Knock Life Vol. 2
4.The Dynasty:Roc La Familia
5.The Blurprint 1,2&3
6.The Black Album


Hizo sita nasikiliza 24/7,Jay-Z is the God's MC!
Hahaha!! Ila maniga wa Brooklyn hawamuelewi wanamchukulia poa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naanzaje kugombana nae.

Afu muache ku exaggerate.

Mumeanza saa 3 usiku, mwingine hapo juu kasema saa 4, weye shehe wangu ukaongeza ikawa saa tano.

Haya twendeni mpaka mseme tunalala saluni manake ndo tunakoelekea.[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Nimecheka sana [emoji23] [emoji23] [emoji23] , acha hizo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahah nawasameheje, kila nikiwaza walichomfanyia dadaangu napatwa na hasira.
Mlaumu shemeji yako, angesimama na mkewe hao wengine wasingeleta ngebe. Ila dada ako naye hakusense before kuwa anaenda kuolewa na momma's boy?
 
Back
Top Bottom