Dilemma ya kumpenda mwanamke mwenye mtoto

Dilemma ya kumpenda mwanamke mwenye mtoto

Usiyumbishwe na maneno ya mitaani kaka. Umempenda na unaona kabisa anakidhi vigezo vyako unanzaje kuuliza watu kaka?

Kuna ma single mother wengi sana wameachana na wazazi wenzao mazima na wameanzisha familia zenye afya sana na wanaume wengine

Hivi kuna hao wasio na watoto wangapi ambao wameolewa na wamekuwa vichomi balaaa kwenye ndoa zao?
Fact
 
Fata moyo wako humu watu watakushauri usioe single mother kumbe wao wamewaoa
Na hili ndio swala ambalo hata mimi nashangaa sana, mitaani naona wanawake walio achika wanazidi kuolewa tu ila maneno ya mitandaoni kuwasema single mama vibaya yamekithiri sana mpaka unashindwa kuelewa je, ni chuki binafsi ama nini?

Ila pia hiyo haiondoi kuoa single mama kuna possibility kubwa sana ya kuchapiwa na mwanamke huyo kuachika maana wengine wanakuwa wameachika kweli na wanaishia kuwa na trauma tu
 
Wewe tena unataka kuchukua mke wa kwenyewe si utafute wa kwako??Nakukumbusha tu mwenyewe akiamua muda wowote anakiwasha
 
Au sio, nenda tu Mkuu ila ipo siku huko mbeleni hata miaka 10 huko utakumbuka majina ya ID zote zilizokushauri katika huu uzi.



Kwa kifupi ukishakuwa nae karibu itafika mahala baba wa mtoto wake huwa anaibuka na kutaka kuwa nae karibu pia, ndugu za baba wa mme wake huibuka na kumsonga au kumjali zaidi kwa kumshirikisha mambo mbalimbali mazuri juu yake na mtoto wake, utasikia tunataka kumkatia mtoto Bima ya Afya, tunataka kumnunulia kiwanja kwa jina lake, tunataka kufanya hiki na kile hapo ndio utaanza kuona anaanza kuwaelewa na kubadilika na ww utaona husikilizwi tayari mgogoro.

Nimewah kuwa na singo maza na mtoto wake bahati nzuri alikuwa kwa mama wa baba walie zaa nae,

Gues what walipohisi ana mtu, huyo mama mkwe akipiga simu ni maongezi ya masaa 2, kule mtoto kila dakika wanajaza vocha kwenye simu na kumlazimisha aongee na mama yake.


Yani akinywa chai simu, akimeza chai simu, akivaa nguo simu, akicheka simu, akitoka na wenzie simu simu simu simu simu simu...


Wakimaliza baba mtu ulieambiwa walikosana nae anaanza nae, akiblokiwa huku anaibukia kule na akiibuka anamwambia nataka tujadili hatma ya mtoto..😀😀😀😀😀😀
Mmh aisee..
Mbona hii ni hatari sana ndugu yangu?

Ilikuwaje na hatma yako na yule mwanamke ili ishaje?

Kuna mtu juu kule alicomment kuwa ukioa singo mama unakuwa umeingia kwenye familia nyingine na ninaona kabisa point yake kupitia stori yako.

Duh kweli ni changamoto mkuu, je uliacha a na yule mwanamke? Au ulitafuta mbinu ya kukabili hiyo changamoto?
 
Mambo mengine ni kujitaftia stress tu kwanini usianzishe familia yako from scratch
Ni kweli kiongozi ila Kuna muda unakutana na mtu, mpaka unasema nilikuwa wapi miaka yote hii? Yaani ana package yote ya Mwanamke wa ndoto zako,

Ila ndo hivyo sasa hakuna aliye mkamilifu. Nifanye njia gani ndugu ninampenda sana
 
1.Umekuwa naye kwenye mahusiano lwa muda gani sasa?
2.Je anaishi na mwanae au mtoto yupo kwa baba yake or kwa bibi?
3.Mtoto ana umri gani?
4.Wametengana lini yani wana muda gani mpaka sasa?
5.Yeye ana umri gani na wewe una umri gani?
6.Baba wa mtoto yupo hai?
7.Unaposema upo tayari kumuhudumia then baada ya muda/miaka kadhaa baba yake mzazi akimtaka mwanae utakuwa tayari kumruhusu bila conditions zozote?
8.Mama ni kabila gani?
TUKIPATA MAJIBU YA HAYO MASWALI KWA ASILIMIA 70+ utaweza kupata ushauri mzuri sana..
N:B,Kama hautaweza kuyajibu basi "USIJARIBU KUJENGA KWENYE HIFADHI YA BARABARA"
 
UNAJIDANGANYA.

Ikifikia hatua unataka kuoa tumia logic siyo hisia.

Tafuta fresh woumb for your generations to come to be fresh too.

Mi mwenyewe hapa nina watoto kadhaa, ila kama nikiamua kuoa tena siwezi oa mwanamke mwenye mtoto au watoto kama nami nataka pata watoto wengine!

Vijana siku hizi mnaongozwa na hisia sana! Ndiyo maana tunazidi kupata jamii ya ajabu!
 
1.Umekuwa naye kwenye mahusiano lwa muda gani sasa?
2.Je anaishi na mwanae au mtoto yupo kwa baba yake or kwa bibi?
3.Mtoto ana umri gani?
4.Wametengana lini yani wana muda gani mpaka sasa?
5.Yeye ana umri gani na wewe una umri gani?
6.Baba wa mtoto yupo hai?
7.Unaposema upo tayari kumuhudumia then baada ya muda/miaka kadhaa baba yake mzazi akimtaka mwanae utakuwa tayari kumruhusu bila conditions zozote?
8.Mama ni kabila gani?
TUKIPATA MAJIBU YA HAYO MASWALI KWA ASILIMIA 70+ utaweza kupata ushauri mzuri sana..
N:B,Kama hautaweza kuyajibu basi "USIJARIBU KUJENGA KWENYE HIFADHI YA BARABARA"
Mtoa mada tunaomba majibu kwa maswali ya mwongozo haya
 
Ile ndoto yako ya kuoa mzungu imeishia hapo.

Single mamaz,na ambaye hana bikira wote ni wake za watu
Kama huna mpango wa kuishi maisha yenye Furaha muowe
Ni nini unacho kimaanisha mkuu?

Je, unasema kuwa Nita ishi maisha ya mateso ni kimwoa?
 
Naona kabisa yeye kuwa na mwanae sio tatizo kwangu, ila nimekuwa Niki Sikia kuwa kupenda singo mama ni kujichimbia kaburi mapema, ila mbona anaheshima, ni mstaarabu ana utii na mwerevu?
Shida huja baadae sio sasa hivi ila km umempenda wewe hakikisha unazalisha vya kutosha km amekuja na mmoja ongeza injini 4 za kwako 1 kwa 4 lazima atabakia na 4 tu hawezi kurudi kwa aliempa mmoja,

ila leo ngoja nikutobolee siri ambayo wengi hawaambiwi

hawa single mother wengi wanakua kwenye kitu tunakiita secret mission ni zaidi ya spymaster

wengi wanakua na jeraha lisilofutika kutoka kwa mwanaume aliemzalisha na anaishi na maumivu ya kuachwa na masimango aliyoyapitia,

wengi mtu aliemzalisha ndio mwanaume anaemuheshimu na kumpenda zaidi yaan hata km alimtenga alimtelekeza alimtupa alimuacha yeye ndio mwanaume ambae anampenda saaana kuliko wanaume wote maana ndie mwanaume wa kwanza aliesababisha yeye aitwe mama hata km atakwambia anamchukia na maneno mengi ila hamaanishi kwamba anamchukia tambua mwanamke akikwambia nakuchukia anamaanisha nakupenda na akisema nakupenda anamaanisha nakuchukia, ndivyo ilivyo amini usiamini ndio ipo hivyo

wengi hizo mimba wanazozipata hua wanaziomba wenyewe naomba unitie mimba, of course hata mimi ishawahi nikuta nimewahi kuombwa nitie mimba zaidi ya mara 2 na hua wanazitaka wenyewe sio suala la bahati mbaya,

wengi hua hawataki kuzaa watoto wengi akishakua tayari na huyo mtoto mmoja wa kwake na ukimsikia anakwambia anataka kuzaa na wewe mtoto mmoja au watoto wawili shtuka haraka sana maana huo ndio mtego wenyewe ila akikuambia yupo tayari kuzaa na wewe watoto wengi kuanzia watatu wanne na kuendelea komaa nae huyo ndio wa kwako, kinyume na hapo achana nae huyo sio wa kwako umepangwa utazaa nae mmoja atalianzisha anachukua mtoto anaanza kutafuta mwanaume mwingine azae nae hivyo yaan
 
Ila single mother wengi ni vichomi,but wapo ambao watulivu namanisha wameachana na wazazi wenza bila kuwa na ukaribu,lakini ni asilimia chache mno,ushauri wangu fata moyo wako unavyoona inafaa.

Lakini tahadhari ni muhimu kwasababu anaweza kubadilika muda wowote,changamoto ninayoiona kwa single mother ni pale baba mtoto anapomtafuta,ndo tatizo linapoanzia,unaweza kumfanyia kila kitu lakn badae akazingu kila la heri.
Sawa sawa kiongozi nitalizingatia hiyo tajadhari.
Nashukuru kwa ushauri
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom