Dilemma ya kumpenda mwanamke mwenye mtoto

Dilemma ya kumpenda mwanamke mwenye mtoto

Kwamba wewe ndio umeokoka kiasi hiki šŸ˜ 🤣anyway naendelea kukupa muda

Kwenye mada nitarudi baadae kidogo
Hakika de Gunner katoa somo ambalo sasa ni rasmi nianze kuli apply katika maisha halisi
 
Mapenzi hayana kanuni, yaendee jinsi yalivyokujia, walioolewa bila watoto ndio hao wameuawa kwa risasi.
Alafu watu wanaanza ku judge mtu kisa amezaa kweli l? šŸ˜‚
 
Sema single mother tu maneno mengi.
Kazi ni kipimo cha utu
 
Usiyumbishwe na maneno ya mitaani kaka. Umempenda na unaona kabisa anakidhi vigezo vyako unanzaje kuuliza watu kaka?

Kuna ma single mother wengi sana wameachana na wazazi wenzao mazima na wameanzisha familia zenye afya sana na wanaume wengine

Hivi kuna hao wasio na watoto wangapi ambao wameolewa na wamekuwa vichomi balaaa kwenye ndoa zao?
Acha uwongo.! Kama hatoonyeshwa kaburi la mwenza apite kwahivi mapema tu
 
Kwa uzoefu wangu mwanamke akipata mume mwingine ni vigumu sana kumtafuta ex wake hasa kama mahitaji yote anapata

Wenye shida ni sisi wanaume tukimiss Yale manjonjo Yao lazima tuwatafute na ukimtafuta anaweza kuonesha kukataa mara ya kwanza ila ukiweka mkazo kidogo anajaa

Hahhahah, jana bwana nikamkumbusha ka-tour kadogo tu ambako tuliinjoy kinoumah alitamani kuchomoka muda huo huo hahahahaha sema mwamba kaoa alafu kanisogezea nilipo uyu jamaa ananitaftia tu lawama bila sababu
Kumbe washenzi ni nyie nyie mnao tafuta viporo?
 
Wanaume wa Pwani wanaoa sana single mothers, wala hakuna shida yoyote. Ushamba wa kuwakandia single mother uko zaidi bara.
Ni kwasababu ya utamaduni na ukabila
 
Mke wa Kweka hakuwa single maza, huko kwao ni majirani na walifahamiana tangu utotoni kwahiyo sababu zenu hazina mashiko,

By the way wanawake mliowaua week hii hakuna single mom yoyote hebu fanyeni kuwatua
Ndo maana nikasema kuoa single mama kama yuko makini na anajua thamani yake, kuliko kuwa traumatized nayo ni sawa tu. Maana kuzalishwa sio kigezo cha kuwa kicheche
 
Tokea mwanzo wa Dunia hakuna suluhu ya hilo jambo tofauti na kujivua gamba na kutafuta mwanamke asie na mtoto.

Kwa sababu mwanzoni atakuwa anakuunga mkono anawalaumu pia ila kadri siku zinavyo enda hasa hutumika kipengele cha mtoto anaumwa au kapata tatizo fulani, lazima mama wa mtoto aende maana huyo ni mwanae ana uchungu nae pia, akienda lazima akutane na baba wa mtoto na mashangazi na mawifi. Atashauriwa sanaaa hata kama ana moyo wa chuma lazima yamuingie.

Akirudi mnaanza kugombana nyie kwa nyie na atakuambia live una roho mbaya unachukia mtoto wake, atakuambia una wivu sana, atakuambia baba wa mtoto wake kabadilika kawa mwema kwa sasa.

Anyway niishie hapo utajua mwenyewe bwana
Aisee, kwani hakuna njia nyingine ya kusawazisha hizi worst case scenarios
 
Shida sio single mother shida ni mwanamke anayeelewa anataka nini.Kama anajielewa hautateseka hata mawasiliano anaweza kashiwa dada wa kazi nk.Watu wanasema single mother wanasahau wake zao wana EX ambao hawajaachana nao dunia hii ni kupata the right person
 
Single Maza mmoja nilimchombeza akaingia lakini, nilimtamami Sana Maana ni mzuri ajabu, ni wale wanawake wanajifanya High Class

Nikamuuliza jukum la kuwalea wanao sio langu, aisee aliichukia sana siku nzima hakuna salimia analalamika nilijua Tu Nyie watu wa Kaskazini mna Roho mbaya ndivyo mlivyo.

Nikamwambia kikakamavu kwa kuwa Baba wa Watoto Yupi hai na huko aliko anataguta pesa kama Mimi, siko tayari kulea watoto wake harafu yeye pesa zake anywe pombe na kuhonga mademu.

Akasema basi samahani, mpaka sasa nimeshamla mara matatu. Alituliza wenge.

Sasa kama ningeteteleka Tu kwa Kauli zake basi Leo hii ningekuwa nadaiwa Ada ya shule
Kukaa kinyonge nayo ni ujinga sana.

Kuna wazembe wanabebeshwa misalaba ya wahuni wengine
 
Back
Top Bottom