DAWASA Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na ushauri


D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
123
Points
225
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
123 225
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu yaliyo Jijini Dar es salaam , miji ya Kibaha na Bagamoyo Mkoani pwani. DAWASCO inapokea maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki kwa haraka zaidi.

Ndugu wana jukwaa, DAWASCO inajipambanua kwa kusimamia maadili ,kutoa huduma iliyotukuka pamoja na kuhakikisha huduma ya Maji inapatikana kwa kila mwananchi.

Kama kutatokea kuharibika kwa bomba, wizi wa Maji, umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: DAWASCO - Welcome to new site
2. Kupitia mitandao yetu ya kijamii ikiwa ni pamoja na Twitter|DawascoOfficial..Facebook|DawascoOfficial ...Instagram|DawascoOfficial
3. Kwa mwananchiposta ; Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu
DAWASCO
P. O. Box 5340
Sokoine Drive
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu huduma kwa wateja dawasco
0800110064 /022 2164800 ( Kupiga namba hizi ni Bure)

DAWASCO HUDUMA KWA WATEJA 0800110064
DAWASCO ILALA 0743 451879
DAWASCO KAWE 0743 451861
DAWASCO KIBAHA 0743 451875
DAWASCO KIMARA 0743 451865
DAWASCO KINONDONI 0743 451863
DAWASCO BAGAMOYO 0743 451877
DAWASCO MAGOMENI 0743 451862
DAWASCO TEGETA 0743 451881
DAWASCO TABATA 0743 451867
DAWASCO TEMEKE 0743 451866
img-20180321-wa0058-jpg.721128
 
nasnay

nasnay

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2015
Messages
367
Points
500
nasnay

nasnay

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2015
367 500
Habari, naona upo online. Mie ni mnifaika wa maji ya mkopo Kibamba. Toka nimefungiwa yale maji sijapewa invoice yoyote ya kuomyesha ni kiasi gani nadaiwa. Mmeanza kunitumia bili mwezi wa pili mwaka huu. Nahitaji kulipa ila niko nje ya mkoa, naomba muongozo
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,317
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,317 2,000
Hivi hii mnayoiita Dar mashariki mbona sisikii mkiitaja Majohe
 
bigKilaza

bigKilaza

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
353
Points
250
Age
49
bigKilaza

bigKilaza

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
353 250
Hivi humu kuna msaada Kweli? Maana naona watu wanauliza ila sioni majibu.
 
bigKilaza

bigKilaza

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
353
Points
250
Age
49
bigKilaza

bigKilaza

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
353 250
Hivi humu kuna msaada Kweli? Maana naona watu wanauliza ila sioni majibu.
Wasoma meter na wakata maji wa DAWASA hivi wana kiwango gani cha elimu. Maana ni wabishi na wasiotaka kuelewa. Mfano wamekata maji na kutoa notification ambapo bill ya notification ilishalipwa. Sasa waje kurudisha maji, wamekuja wamerudisha maji sasa pale walipofunga kwa kukunja panavuja, wanakuambia funga na mpira wewe mteja wakati wao ndio wameharibu. Naomba kujua kiwango cha elimu cha watu hawa.
 
I

IGONDI

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
365
Points
250
I

IGONDI

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
365 250
DAWASCO AU DAWASA SISI HAPA KIMANGA KARIBU NA CLUB YA WAZEE KUNA BOMBA LINAMWAGA MAJI ZAIDI MIEZI 3.TUMEWAJULISHA MARA NYINGI HAKUNA KILICHOFANYIKA?AU KWAKUWA MAJI MNAYAPATA BURE RUVU?SISI BARABARA ZETU ZINAHARIBIKA.MBONA KUKATA MAJI MNAKUJA FASTER?
 
Z

Ze Bingwa

Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
79
Points
95
Z

Ze Bingwa

Member
Joined Sep 27, 2011
79 95
Dawasa mnakera
Nimepeleka maombi ya kufungiwa maji
Mwezi wa pili huu
Kuja kufanyiwa tathimini tu nishakuja ofisini kwenu tabata mara 3
Ofisi za serikali urasimu mwingi...kila siku saundi tu...hapo ni utathimini tu....daah
 
B

bamwesongo

Member
Joined
Jan 5, 2018
Messages
19
Points
45
B

bamwesongo

Member
Joined Jan 5, 2018
19 45
Goba njia nne upande wa kuja matosa lini tutapata maji tunateseka sana tunauziwa maji unit 1 elfu 13000/= tusaidieni na sisi
 
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,587
Points
2,000
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,587 2,000
Dawasa mtaanza lini huduma ya maji online kuwe na mabomba hadi huku jf?
 
jurist

jurist

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
256
Points
500
jurist

jurist

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
256 500
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu yaliyo Jijini Dar es salaam , miji ya Kibaha na Bagamoyo Mkoani pwani. DAWASCO inapokea maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki kwa haraka zaidi.

Ndugu wana jukwaa, DAWASCO inajipambanua kwa kusimamia maadili ,kutoa huduma iliyotukuka pamoja na kuhakikisha huduma ya Maji inapatikana kwa kila mwananchi.

Kama kutatokea kuharibika kwa bomba, wizi wa Maji, umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: DAWASCO - Welcome to new site
2. Kupitia mitandao yetu ya kijamii ikiwa ni pamoja na Twitter|DawascoOfficial..Facebook|DawascoOfficial ...Instagram|DawascoOfficial
3. Kwa mwananchiposta ; Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu
DAWASCO
P. O. Box 5340
Sokoine Drive
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu huduma kwa wateja dawasco
0800110064 /022 2164800 ( Kupiga namba hizi ni Bure)

DAWASCO HUDUMA KWA WATEJA 0800110064
DAWASCO ILALA 0743 451879
DAWASCO KAWE 0743 451861
DAWASCO KIBAHA 0743 451875
DAWASCO KIMARA 0743 451865
DAWASCO KINONDONI 0743 451863
DAWASCO BAGAMOYO 0743 451877
DAWASCO MAGOMENI 0743 451862
DAWASCO TEGETA 0743 451881
DAWASCO TABATA 0743 451867
DAWASCO TEMEKE 0743 451866View attachment 721128
Yaani kama kuna kitengo kinafanya kazi KIPUMBAVU NA KIPUUZI ni hiki chenu, SINZA mmekata maji Leo siku ya pili sababu ni watu baadhi kutolipa maji kwa wakati, SWALI: wale waliolipa kwa wakati why wapate kadhia ya maji na waunganishwe kwenye kosa lisilo Lao?. Kama mmeona njia ya kutoa meter haifai basi tafuteni namna nyingine na si njia hii ya kukata maji KIPUMBAVU.
 
spinderella

spinderella

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
1,074
Points
2,000
Age
46
spinderella

spinderella

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
1,074 2,000
Maji maeneo ya Ubungo hakuna leo ya tano.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,239
Points
2,000
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,239 2,000
Eneo la (Mivumoni) pamoja na Madale limepimwa na Municipal toka 2007 ila Maji huku ni Mtihani Ujenzi wa Tank kuuubwa maeneo ya Bwawani Wazo Hill UMEKAMILIKA ... KONGOLE KWENU... Ila naona bado mnasuasua kuunganisha wateja tatizo ni nini? Uchaguzi wa Serikali za Mitaa au Uchaguzi Mkuu?
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
1,389
Points
2,000
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
1,389 2,000
Dawasa haka katia kenu katosoma mita ya mteja na kuanza kumkadiria mtu matumizi ni UJINGA tena nawashauri muachemnaweza kuua watu kwa presha maisha ni magumu sana sasa iv. EBOOOOOO
 
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
5,914
Points
2,000
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
5,914 2,000
Inakuaje wajenzi wa barabara wanakata miundo mbinu yenu hamuwachukulii hatua kurejesha mapema iwezekanavyo na bado mnawapelekea madai ya malipo wateja wenu?
 
Godee jr

Godee jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,315
Points
2,000
Godee jr

Godee jr

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,315 2,000
Dawasco kulikoni leo siku ya 3 Mbezi hatupati maji. Isingekuwa hii mvua hali sijui ingekuwaje
 

Forum statistics

Threads 1,294,041
Members 497,789
Posts 31,163,268
Top