DAWASA Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na ushauri


D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
110
Points
225
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
110 225
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu yaliyo Jijini Dar es salaam , miji ya Kibaha na Bagamoyo Mkoani pwani. DAWASCO inapokea maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki kwa haraka zaidi.

Ndugu wana jukwaa, DAWASCO inajipambanua kwa kusimamia maadili ,kutoa huduma iliyotukuka pamoja na kuhakikisha huduma ya Maji inapatikana kwa kila mwananchi.

Kama kutatokea kuharibika kwa bomba, wizi wa Maji, umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: DAWASCO - Welcome to new site
2. Kupitia mitandao yetu ya kijamii ikiwa ni pamoja na Twitter|DawascoOfficial..Facebook|DawascoOfficial ...Instagram|DawascoOfficial
3. Kwa mwananchiposta ; Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu
DAWASCO
P. O. Box 5340
Sokoine Drive
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu huduma kwa wateja dawasco
0800110064 /022 2164800 ( Kupiga namba hizi ni Bure)

DAWASCO HUDUMA KWA WATEJA 0800110064
DAWASCO ILALA 0743 451879
DAWASCO KAWE 0743 451861
DAWASCO KIBAHA 0743 451875
DAWASCO KIMARA 0743 451865
DAWASCO KINONDONI 0743 451863
DAWASCO BAGAMOYO 0743 451877
DAWASCO MAGOMENI 0743 451862
DAWASCO TEGETA 0743 451881
DAWASCO TABATA 0743 451867
DAWASCO TEMEKE 0743 451866
img-20180321-wa0058-jpg.721128
 
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
6,575
Points
2,000
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
6,575 2,000
Utaratbu wenu wa kudai bili kwa vitisho katikati ya mwezi ni mbovu sana.
 
R

Rwankomezi

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
1,716
Points
2,000
R

Rwankomezi

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
1,716 2,000
Naomba kujua gharama za kuunganishiwa Maji mana nimeenda kila Mara naambiwa mpaka nifanyiwe servey..then ndo ntatajiwa bei kulingana na umbali wa bomba na mm nilipo...ila mm napatikana ndani kama ya mita Mbili tu kutoka kwa bomba la Maji ma nyumbani kwangu.....wananizungushaaa mpaka nakosa Amani
 
M

mwananyiha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2008
Messages
248
Points
195
M

mwananyiha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2008
248 195
Habari za asubuhi DAWASCO. Mimi ni mkazi wa Kinondoni Kata ya Wazo, siku za karibuni tumepata Neema ya maji katika maeneo ya Salasala. Hata hivyo waunganishaji wa mabomba ya maji hawakuunganisha vizuri kiasi cha kufanya maji kuvuja na kusambaa barabara na kuisababishia serikali hasara. Nilijaribu tarehe 23/2/2019 kupiga namba za simu za Tegeta (0743451881) mara kadhaa ili kuwajulisha zilikuwa hazipokelewi. Naomba sasa baada ya kupata taarifa hii mpite maeneo mliyosambaza maji na kukagua hali ilivyo ili mfanye marekebisho.
 
Qulfayaqul

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
482
Points
195
Age
41
Qulfayaqul

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
482 195
Jamani ninyi DAWASCO kule Mbezi Maeneo ya Malamba Mawili ni lini mtatuletea mabomba ya maji na maji yatoke ?? Tuna shida sana ya maji sana jamani maana tunasikia tu sasa hv mnazalisha maji mengi sana lakini wenzenu tunateseka tunanunua maji ya kwenye Magari Zaidi ya miaka mi nne sasa, maji hayo hayana uhakika siku nyingine wanakuletea ya chumvi mara hatujui hata vyanzo vyake, tunawaomba jamani muongeze kasi ya kutusambazia maji, uwezo wa kulipa tunao maana kama kwa sasa naweza kununua maji kwa mwezi mmoja natumia Tzs 150,000/ ntashindwaje kulipia maji yanayotoka katika bomba ambayo bili zake huwa sio kubwa kiasi hicho. Tunawaomba sana kaeni chini DAWASA Kimara mtufikilie
 
kamikaze

kamikaze

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
263
Points
250
kamikaze

kamikaze

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
263 250
.. you Kirk you can see the statue is no a p this mail but Problems with hukurudi dar huu I have
Mimi ni mwananchi wa Kata ya Msigani wilaya ya Ubungo, Nimejaribu mara kadhaa kipitia Twitter kuwasiliana na nyinyi lkini majibu hua sipatagi, now mnimbie huu mradi wenu wa maji ambao unaendelea kwa kusua sua ni lini haswa tutaanza kuyapata maji majumbani mwetu, adha ya maji kwa upande huu ni kubwa mno, dumu moja la lita elfu moja ni shs elfu kumi na tano

Sent using Jamii Forums mobile app
.. Re u.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kamikaze

kamikaze

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
263
Points
250
kamikaze

kamikaze

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
263 250
Mimi ni mwananchi wa Kata ya Msigani wilaya ya Ubungo, Nimejaribu mara kadhaa kipitia Twitter kuwasiliana na nyinyi lkini majibu hua sipatagi, now mnimbie huu mradi wenu wa maji ambao unaendelea kwa kusua sua ni lini haswa tutaanza kuyapata maji majumbani mwetu, adha ya maji kwa upande huu ni kubwa mno, dumu moja la lita elfu moja ni shs elfu kumi na tano

Sent using Jamii Forums mobile app
I used to be

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kizwezwe

kizwezwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2017
Messages
840
Points
1,000
kizwezwe

kizwezwe

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2017
840 1,000
mkuu wa dawasa hii meseji inatoka kwenu au ni matapeli wapo
1552384076038-png.1043802
.
 

Attachments:

FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,344
Points
1,250
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,344 1,250
ENG.CYPRIAN TUNAKUHOJI NI LINI MAENEO YA MBEZI MSHIKAMANO,KIBAONI,KANISAN KATOLIKI MBEZI MSHIKAMNO,FABIANI ROAD MPKA KWA ASENGA YATAPATA MAJI YA DAWASA ....MABOMBA MMEYALAZA 2017MWISHONI SASA 2019 TONE LA MAJI HAKUNA KWENYE MAKAZI.
 
Mantombazane

Mantombazane

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2014
Messages
488
Points
250
Mantombazane

Mantombazane

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2014
488 250
Mimi nawapongeza sana DAWASA kwa jitihada mlizofanya za kuhakikisha yale maeneo yaliyokuwa sugu kwa upatikanaji wa maji sasa yanapata maji mfano hapa Mbezi kwa Muguri. Hata hivyo kuna changamoto kadhaa ambazo itabidi mzifanyie kazi. Kuna watu wanamita zile za mwanzo walizowekewa na wachina lakini hazijawahi kusomwa isipokuwa wanatumiwa bill kwa kukadiria. Ni vizuri mngefanya scouting kila nyumba kujiridhisha kama mita zipo na zina somwa kwakuwa wengine wanatumia maji lakini hawajawahi kupewa bili. Mfano mimi nililetewa bili ya 868,348/= nikasoma mita yangu nikaenda Dawasa wakarekebisha nikajikuta nadaiwa 12,586
Jambo la msingi ni kuwa mtoe elimu kwa wateja wawe na uwezo wa kusoma mita zao na kuleta units Dawasa pale wanapokuja kulalamika kuzidishiwa bili kitu ambacho kinatokana na kutosomwa kwa mita au wanapoona mita haisomwi ili wasije kudaiwa deni kubwa. Kuna jirani yangu hapa alikuwa anatumia maji mita haisomwi walipokuja kusoma akajikuta anadaiwa 608,538 maana uniti zilikwenda zaidi kwa kuachia maji watu wachote kama ya kijiji na kutoka kwenda Dawasa. Kwakuwa hana uwezo wa kulipa hizo amekatiwa maji.

Jingine ni kupita kila kwenye mtandano wa bomba ili kuzuia maji yanayovuja kutokana na bomba kupasuka au shughuli za kibinadamu ambazo husababisha mabomba kupasuka na kuziba.

Asanteni!
 
MUSHEKY

MUSHEKY

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Messages
1,026
Points
2,000
MUSHEKY

MUSHEKY

JF-Expert Member
Joined May 9, 2014
1,026 2,000
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu yaliyo Jijini Dar es salaam , miji ya Kibaha na Bagamoyo Mkoani pwani. DAWASCO inapokea maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki kwa haraka zaidi.

Ndugu wana jukwaa, DAWASCO inajipambanua kwa kusimamia maadili ,kutoa huduma iliyotukuka pamoja na kuhakikisha huduma ya Maji inapatikana kwa kila mwananchi.

Kama kutatokea kuharibika kwa bomba, wizi wa Maji, umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: DAWASCO - Welcome to new site
2. Kupitia mitandao yetu ya kijamii ikiwa ni pamoja na Twitter|DawascoOfficial..Facebook|DawascoOfficial ...Instagram|DawascoOfficial
3. Kwa mwananchiposta ; Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu
DAWASCO
P. O. Box 5340
Sokoine Drive
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu huduma kwa wateja dawasco
0800110064 /022 2164800 ( Kupiga namba hizi ni Bure)

DAWASCO HUDUMA KWA WATEJA 0800110064
DAWASCO ILALA 0743 451879
DAWASCO KAWE 0743 451861
DAWASCO KIBAHA 0743 451875
DAWASCO KIMARA 0743 451865
DAWASCO KINONDONI 0743 451863
DAWASCO BAGAMOYO 0743 451877
DAWASCO MAGOMENI 0743 451862
DAWASCO TEGETA 0743 451881
DAWASCO TABATA 0743 451867
DAWASCO TEMEKE 0743 451866View attachment 721128
Tabata kifuru lini maji tutapata?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
valet de chambre

valet de chambre

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2017
Messages
445
Points
500
Age
49
valet de chambre

valet de chambre

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2017
445 500
Wakuu wa Dawasco. Sisi wakazi wa Mbezi MWISHO maeneo ya Peter Selasini tunapata tabu sana ya kukatiwa mabomba yetu na walima mchicha. It's a big problem. Kwa nini hamuwafuatilii hawa Watu? Idara yenu ya usalama inafanya kazi gani? Wananchi tumewapiga bit LA nguvu sasa maji wanakata usiku saa nne halafu wanaunga. Mnafanya kazi gani lakini? Lita za maji kibao zinapotea mmekaa ofisini tu. CEO act on it!
Tabata kifuru lini maji tutapata?

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
TAJIRI MSOMI

TAJIRI MSOMI

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
302
Points
500
TAJIRI MSOMI

TAJIRI MSOMI

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
302 500
Naomba kujua ni lini mtaanza kuwaunganishia maji wakazi wa Saranga Mwisho? Kwani tokea mmeweka mabomba na kuwajazisha form wananchi hakuna kinanchoiendelea mpaka sasa.
 
K

kapuchi

Senior Member
Joined
Oct 8, 2008
Messages
192
Points
225
K

kapuchi

Senior Member
Joined Oct 8, 2008
192 225
DAWASCO tunapenda kujua lini mtaunganisha maji..wakazi wa BUNJU A MAENEO mkabala na nyumba za TBA...TUMESHAJAZA FORM NA TUMELIPIA MAMITA YAMESHAFUNGWA NJE..LAKINI MAJI HAKUNA..HII IKOJE..TOKA MWAKA 2018
 
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
3,820
Points
2,000
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2014
3,820 2,000
Mkuu umeniwahi nilishakuja hapa kuwauliza hawa DAWASA maana mimi nipo hapo jirani na kwa Moshiro 'mjeda' mtaa wa Senzele kwa mjumbe Swai right uelekeo wa mradi wa TBA ...kweli kabisa tumelipa maji hakuna DAWASA njooni mtupe jibu hapa hii ishakuwa kero kabisa
DAWASCO tunapenda kujua lini mtaunganisha maji..wakazi wa BUNJU A MAENEO mkabala na nyumba za TBA...TUMESHAJAZA FORM NA TUMELIPIA MAMITA YAMESHAFUNGWA NJE..LAKINI MAJI HAKUNA..HII IKOJE..TOKA MWAKA 2018
Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

Bizoz

Member
Joined
Mar 14, 2019
Messages
16
Points
45
B

Bizoz

Member
Joined Mar 14, 2019
16 45
Hivi hii kampuni jina lake hasa ni lipi kati ya haya; DAWASA au DAWASCO? which is which?
 
S

Sakoe Minja

New Member
Joined
Jan 24, 2018
Messages
4
Points
45
S

Sakoe Minja

New Member
Joined Jan 24, 2018
4 45
NILILIPA SHS.462,000 KWA AJILI YA KUUNGANISHIWA MAJI KIMARA BARUTI BAADA YA SURVEYOR KUFANYA SURVEY. IMEFUNGWA METER KWENYE LILE ENEO LAKINI TANGU ILIPOFUNGWA HALIJATOKA HATA TONE MOJA LA MAJI. MAJIRANI WOTE WANAPATA MAJI LAKINI KWANGU HAKUNA. NIMEAMBIWA ILE METER ILIFUNGWA KWENYE BOMBA LA MAJI LA ZAMANI AMBALO HALINA MAJI. NIMETUMA MALALAMIKO DAWASA NA HADI WIZARANI LAKINI HAKUNA ANAECHUKUA HATUA.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
I

IGONDI

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
359
Points
250
I

IGONDI

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
359 250
HIVI DAWASCO MTATUTATULIA LINI TATIZO LA MITA.TUNAKUWA WA WAPANGAJI WENGI NA TUNAHITAJI METER KWENYE ENEO MOJA.MFANO UNA JENGO LINA APARTMENT 3 KILA MTU ALIPE KADRI YA MATUMIZI YAKE
 

Forum statistics

Threads 1,285,009
Members 494,369
Posts 30,847,189
Top