DAWASA Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na ushauri

D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
125
Points
225
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
125 225
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu yaliyo Jijini Dar es salaam , miji ya Kibaha na Bagamoyo Mkoani pwani. DAWASCO inapokea maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki kwa haraka zaidi.

Ndugu wana jukwaa, DAWASCO inajipambanua kwa kusimamia maadili ,kutoa huduma iliyotukuka pamoja na kuhakikisha huduma ya Maji inapatikana kwa kila mwananchi.

Kama kutatokea kuharibika kwa bomba, wizi wa Maji, umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: DAWASCO - Welcome to new site
2. Kupitia mitandao yetu ya kijamii ikiwa ni pamoja na Twitter|DawascoOfficial..Facebook|DawascoOfficial ...Instagram|DawascoOfficial
3. Kwa mwananchiposta ; Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu
DAWASCO
P. O. Box 5340
Sokoine Drive
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu huduma kwa wateja dawasco
0800110064 /022 2164800 ( Kupiga namba hizi ni Bure)

DAWASCO HUDUMA KWA WATEJA 0800110064
DAWASCO ILALA 0743 451879
DAWASCO KAWE 0743 451861
DAWASCO KIBAHA 0743 451875
DAWASCO KIMARA 0743 451865
DAWASCO KINONDONI 0743 451863
DAWASCO BAGAMOYO 0743 451877
DAWASCO MAGOMENI 0743 451862
DAWASCO TEGETA 0743 451881
DAWASCO TABATA 0743 451867
DAWASCO TEMEKE 0743 451866
img-20180321-wa0058-jpg.721128
 
Gibeath-Elohimu

Gibeath-Elohimu

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2014
Messages
224
Points
225
Gibeath-Elohimu

Gibeath-Elohimu

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2014
224 225
Sms za bili zinatumwa kwa wakati na usumbufu wa kukumbusha mara kwa mara kuwa kalipe au utakatiwa huduma
Hawa DAWASA hawako serious kabisaa.....maana hata majibu ya malalamiko yetu hakuna anayejishughulisha kuyajibu na lithread lao la DAWASA...wako kimya kama vile hawana taarifa ya haya yaliyowasilishwa hapa.
ONENI AIBU NYIE DAWASA.....BILI ZETU NDO ZINALIPA MISHAHARA YENU.
 
F

folota

Senior Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
176
Points
225
F

folota

Senior Member
Joined Aug 14, 2015
176 225
Makongo juu wanakuja kuziba maji yanayovuja barabarani wakukuta bomba LA MTU karibu na hapo wanapoziba wanakata maji na shimo wanafukia hivi hawa watu wanalipwaje?nahisi mshahara wa dawasco ni ruzuku sio bill tunazolipa.ji
 
beth

beth

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
1,282
Points
2,000
beth

beth

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
1,282 2,000
Mamlaka ya Majisafi na Majitaka jijini Dar(DAWASA) imetangaza kuwa uzalishaji wa maji katika mtambo wa Ruvu Juu umesimamishwa kwa muda ili kuruhusu mafundi wa TANESCO na DAWASA kufanya maboresho kwenye mtambo huo

Maboresho hayo ni kutokana na hitilafu ya umeme katika njia ya kuingizia umeme katika mtambo huo na hivyo mtambo utawashwa mara baada ya hitilafu kurekevishwa

Baadhi ya maeneo yatakayokosha maji kutokana na kuzimwa kwa mtambo ni pamoja na Mji wa Mlandizi, Ruvu Darajani, Kwa Mathias, Mkuza, Maili Moja, Kibamba, Mbezi, Kimara, Changanyikeni, Ubungo na maeneo ya Tabata
img-20190617-wa0002-jpeg.1129737
 
D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
125
Points
225
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
125 225
MATENGENEZO MTAMBO WA RUVU JUU LEO (17.06.2019) KUTOKANA NA HITILAFU YA UMEME
img-20190617-wa0087-jpeg.1129769
 
K

kapuchi

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2008
Messages
201
Points
225
K

kapuchi

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2008
201 225
Dawasaàaa...maji ya bomba tutapata lini..Bunju b
 
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,791
Points
1,250
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,791 1,250
Bomba linavujisha maji uwanja wa mnada kunduchi mecco mnapigiwa simu hamji kuziba
 
Manndoza

Manndoza

Member
Joined
Feb 25, 2019
Messages
8
Points
45
Manndoza

Manndoza

Member
Joined Feb 25, 2019
8 45
Jamani maeneo ya Ubungo Msewe(Golani kwa Muya), maji hayajatoka wiki ya tatu sasa, watu wanaishi kwa taabu sana na kuna ujumbe unatumwa kwa wateja wawe wavumilivu eti umeme mdogo. Mnataka watu wafe kwa kipindupindu? Mbona maeneo mengine ya jiji maji yanatoka kila siku, ikiwezekana wafungieni nao ili na sisi tupate maji.
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,337
Points
2,000
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,337 2,000
Naomba kujua bado mnahudima ya kuwafungia maji wateja kwa mkop0? Nipo kimara mwisho milenia shule ya msingi
 
M

maramojatu

Senior Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
192
Points
225
M

maramojatu

Senior Member
Joined Mar 16, 2012
192 225
Naomba mje kurekebisha bomba linaloviluja Mbezi njia ya mpigi majoe... Ni la muda mrefu Sana. Mita Kama 100 kutoka get la Mbezi high School
 
M

maramojatu

Senior Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
192
Points
225
M

maramojatu

Senior Member
Joined Mar 16, 2012
192 225
Maeneo ya mpigi magoe Mbezi yataletewa maji lini? Kuna mabomba yamelazwa chini zaidi ya mwaka sasa
 
G

godson Lomayani

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
365
Points
1,000
G

godson Lomayani

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
365 1,000
Mimi ni Mteja wenu tangu 2016,ninaishi Kibaha P/Ndege.Mwanzoni wakati naanza kutumia huduma yenu nilikuwa naletewa bill ya Tshs 8,000/= hadi Tshs 12,000/= kwa mwezi.Lakini kadri siku zinavyozidi kwenda naona naletewa bill kubwa wakati matumizi yangu ni yale yale.Sina bustani nnayonyweshea kusema imeongeza matumizi ya maji,kwangu hakuna leakage maungio yote yamekaguliwa,isitoshe pipe zilizotandazwa kwa ajili ya kusafirisha maji sehemu mbali mbali kwenye nyumba ni ile ya Class "C"haipasuki kirahisi hata pressure ya maji ikiwa kubwa.Mwezi May 2019 nililetewa bill ya Tshs 30,000/= na mwezi huu June 2019 nimeletewa bill ya Tshs 50,000/=.Mpaka sasa hivi sijalipa nataka J'3 nikaonane na Meneja wa Dawasa Mkoa wa Pwani, akishindwa kusolve tatizo langu nitakwenda ngazi ya juu zaidi ili kupatiwa ufumbuzi wa hili tatizo. Kuna haja ya kufanya Vetting kwa hawa wasoma mita kuna uwezekano mkubwa baadhi sio waaminifu badala ya kusoma na kurekodi Units sahihi zilizotumika anaongeza units na hivyo kupotosha mahesabu.Silipi hii bill mpaka nipatiwe maelezo ni kwa nini bill yangu inakuwa kubwa ilhali matumizi yangu ni ya kawaida kabisa. Nilimwambia rafiki yangu mmoja akashangaa sana bill niliyoletewa.Anasema yeye ana wapangaji Sita na wote wanatumia maji kwa shughuli zote za nyumbani lakini analipa kila mwezi Tshs 12,000/= ikizidi sana analipa Tshs 15,000/=.Nawauliza hao wanaohusika kwa nini kunakuwa na Double standard?
 
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2007
Messages
446
Points
250
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2007
446 250
DAWASA kuna bomba linavuja barabarani muda mrefu kidogo hapo Makuburi External kwenye mataa. Na lingine barabara hiyo hiyo kuelekea Maji Chumvi kwenye kona kabla haujafika kwenye Yard ya magari ya Raphael Logistics.
 
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2007
Messages
446
Points
250
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2007
446 250
Ndugu wadau tuwasaidie DAWASA kuwajulisha maeneo yote yanayovuja maji. Nimegundua kuwa maji mengi yanapotea kutokana na uvujaji bila kutufikia wananchi. Naamini DAWASA kadri watakavyokuwa wanazuia huu uvujaji basi idadi ya wanaopata maji nayo itaongezeka.
 
VMD

VMD

Member
Joined
Jan 3, 2017
Messages
14
Points
45
VMD

VMD

Member
Joined Jan 3, 2017
14 45
Dawasco huduma yenu ni mbovu Sana. Hata customer care yenu pamoja na watumishi wenu. Nyumbani kimara kunatatizo la leakage kwenye mita nimereport Mara kibao lakini Hakuna suluhu. Bill imezidi kija kubwa tu.
 
G

godson Lomayani

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
365
Points
1,000
G

godson Lomayani

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
365 1,000
Dawasco huduma yenu ni mbovu Sana. Hata customer care yenu pamoja na watumishi wenu. Nyumbani kimara kunatatizo la leakage kwenye mita nimereport Mara kibao lakini Hakuna suluhu. Bill imezidi kija kubwa tu.
Ni kweli hawa jamaa wana mapuuza sana unaporipoti kwao tatizo hawawi serious kutatua tatizo hilo kazi yao ni kutuma msg kwenye simu LIPIA BILI YAKO OPERESHENI KATA MAJI IKO MTAANI KWAKO!
 

Forum statistics

Threads 1,316,408
Members 505,594
Posts 31,889,383
Top