• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

DAWASA Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na ushauri

D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
125
Points
225
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
125 225
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu yaliyo Jijini Dar es salaam , miji ya Kibaha na Bagamoyo Mkoani pwani. DAWASCO inapokea maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki kwa haraka zaidi.

Ndugu wana jukwaa, DAWASCO inajipambanua kwa kusimamia maadili ,kutoa huduma iliyotukuka pamoja na kuhakikisha huduma ya Maji inapatikana kwa kila mwananchi.

Kama kutatokea kuharibika kwa bomba, wizi wa Maji, umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: DAWASCO - Welcome to new site
2. Kupitia mitandao yetu ya kijamii ikiwa ni pamoja na Twitter|DawascoOfficial..Facebook|DawascoOfficial ...Instagram|DawascoOfficial
3. Kwa mwananchiposta ; Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu
DAWASCO
P. O. Box 5340
Sokoine Drive
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu huduma kwa wateja dawasco
0800110064 /022 2164800 ( Kupiga namba hizi ni Bure)

DAWASCO HUDUMA KWA WATEJA 0800110064
DAWASCO ILALA 0743 451879
DAWASCO KAWE 0743 451861
DAWASCO KIBAHA 0743 451875
DAWASCO KIMARA 0743 451865
DAWASCO KINONDONI 0743 451863
DAWASCO BAGAMOYO 0743 451877
DAWASCO MAGOMENI 0743 451862
DAWASCO TEGETA 0743 451881
DAWASCO TABATA 0743 451867
DAWASCO TEMEKE 0743 451866

1711832_IMG-20180321-WA0058.jpg
 
P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,580
Points
1,225
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,580 1,225
Maji ni uhai na kukosa Maji ni hatari kutokana na umuhimu wake ...
Ubungo Riverside mbele ya landmark kuelekea external ... Ni wiki na zaidi tunataabika na kukosa huduma ya Maji ...
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
2,048
Points
1,500
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
2,048 1,500
Auwsa Arusha urban water supply.mnafunga maji bila mita .mita baada ya wiki badilisheni mfumo .fungeni mita unganisha maji kwa wakati mmoja .
 
M

Matukutuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
251
Points
225
M

Matukutuku

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
251 225
DAWASA (DAWASCO) ni lini Maji yatafika Mbezi Makabe?? Yaan naona kama tumesahaulika, jamani na sisi tunayahitaji maji kuliko kitu kingine chochote. Maji ni uhai jamani.
 
KeiEd

KeiEd

Senior Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
137
Points
195
KeiEd

KeiEd

Senior Member
Joined Feb 7, 2012
137 195
Mimi ni mwananchi wa Kata ya Msigani wilaya ya Ubungo, Nimejaribu mara kadhaa kipitia Twitter kuwasiliana na nyinyi lkini majibu hua sipatagi, now mnimbie huu mradi wenu wa maji ambao unaendelea kwa kusua sua ni lini haswa tutaanza kuyapata maji majumbani mwetu, adha ya maji kwa upande huu ni kubwa mno, dumu moja la lita elfu moja ni shs elfu kumi na tano

Sent using Jamii Forums mobile app
 
F

finyango

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2016
Messages
1,965
Points
2,000
F

finyango

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2016
1,965 2,000
kwa nini hapeleki maji maeneo ya kitunda,pugu,chanika na gongo la mboto??
 
D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
125
Points
225
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
125 225
TANGU HUU UZI UMEFUNGULIWA NAKUTA TU KERO, MALALAMIKO, LAWAMA TAARIFA ZA MABOMBA KUPASUKA SEHEMU MBALI MBALI NA KADHIA MBALIMBALI LAKINI SIJAWAHI KUONA MAJIBU HATA MARA MOJA. HIVI HUU UZI ULIFUNGULIWA NA DAWASCO/DAWASA WENYEWE AU NI WATU FULANI TU WALIJISIKIA TU KUFUNGUA UZI KWA KUTUMIA JINA LA DAWASCO/DAWASA?

NI MUDA MUAFAKA SASA HUU UZI KAMA HAUJAFUNGULIWA OFFICIALY NA DAWASCO/DAWASA BASI UFUNGWE/UFUTWE TU KWA SABABU WATEJA WANAWEZA KUACHA KUPELEKA MALALAMIKO SEHEMU HUSIKA WAKAYALETA KWENYE HUU UZI WAKITEGEMEA ZITAWAFIKIA DAWASCO/DAWASA NA KUFANYIWA KAZI WAKATI HAYAFIKI SEHEMU HUSIKA NA KWA WAKATI. MATOKEO YAKE MPAKA TAARIFA ZIFIKE SEHEMU HUSIKA INAWEZEKANA KAMA NI MADHARA YAMETOKEA MAHALI YANAWEZA KUWA HAYAWEZI KUREKEBISHIKA TENA.

MWISHO NAMSHAURI MHESHIMIWA LUHEMEJA ATUSAIDIE WANANCHI WA DAR TUPELEKE WAPI KERO ZETU KWANI CUSTOMER CARE NUMBER HUWA ZINAIITA HATA SIKU NZIMA HAKUNA MPOKEAJI SIO ZA MAKAO MAKUU AU ZA HUKU TABATA. KWA MFANO SIKU CHACHE ZILIZOPITA KULIKUWA NA TAARIFA YA UHABA WA MAJI BAADA YA KUPASUKA BOMBA LINALOTOKA RUVU. LAKINI BAADA YA HAPO HAKUNA UPDATE NA WATU HATUNA MAJI WIKI SASA MABOMBA YAMEBAKIA MAPAMBO NA HATUJUI MAJI YANARUDI LINI.
Kulikuwa na matatizo madogo madogo ila sasa tumerudi rasmi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
1,035
Points
2,000
wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
1,035 2,000
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu yaliyo Jijini Dar es salaam , miji ya Kibaha na Bagamoyo Mkoani pwani. DAWASCO inapokea maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki kwa haraka zaidi.

Ndugu wana jukwaa, DAWASCO inajipambanua kwa kusimamia maadili ,kutoa huduma iliyotukuka pamoja na kuhakikisha huduma ya Maji inapatikana kwa kila mwananchi.

Kama kutatokea kuharibika kwa bomba, wizi wa Maji, umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: DAWASCO - Welcome to new site
2. Kupitia mitandao yetu ya kijamii ikiwa ni pamoja na Twitter|DawascoOfficial..Facebook|DawascoOfficial ...Instagram|DawascoOfficial
3. Kwa mwananchiposta ; Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu
DAWASCO
P. O. Box 5340
Sokoine Drive
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu huduma kwa wateja dawasco
0800110064 /022 2164800 ( Kupiga namba hizi ni Bure)

DAWASCO HUDUMA KWA WATEJA 0800110064
DAWASCO ILALA 0743 451879
DAWASCO KAWE 0743 451861
DAWASCO KIBAHA 0743 451875
DAWASCO KIMARA 0743 451865
DAWASCO KINONDONI 0743 451863
DAWASCO BAGAMOYO 0743 451877
DAWASCO MAGOMENI 0743 451862
DAWASCO TEGETA 0743 451881
DAWASCO TABATA 0743 451867
DAWASCO TEMEKE 0743 451866 View attachment 721128
Bagamoyo Makurunge maji yanafika lini???
 
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2007
Messages
542
Points
500
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2007
542 500
TUNASHUKURU KUWA DAWASA MMERUDI NA KUANZA KUJIBU HOJA ZETU KWANI MAJI NI UHAI. NAOMBA KUFAHAMU TENKI LINALOJENGWA TABATA MAGOZA LITAFUNGULIWA LINI NA LITAPUNGUZA SHIDA YA MAJI KATIKA MAENEO GANI?
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,954
Points
2,000
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,954 2,000
Mwezi sio tarehe moja hadi 30 ni kuanzia tarehe yoyote ili mwezi utimie!
 
D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
125
Points
225
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
125 225
Inakuaje bili ya mwezi wa pili kwa mfano unaipata tar 15 kabla ya mwisho wa mwezi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Bili ya maji hupatikan pindi mita yako inaposomwa hivyo kwa mfano kama mita itasomwa tarehe 2 basi bili utaipata tarehe 3 na kuendelea..kumbuka ni siku 7 tu unapewa za kulipa maji tangu utumiwe ujumbe wa bili yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2007
Messages
542
Points
500
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2007
542 500
Kwenu DAWASA bado sijapata mrejesho wa tenki linalojengwa Tabata Magoza.
TUNASHUKURU KUWA DAWASA MMERUDI NA KUANZA KUJIBU HOJA ZETU KWANI MAJI NI UHAI. NAOMBA KUFAHAMU TENKI LINALOJENGWA TABATA MAGOZA LITAFUNGULIWA LINI NA LITAPUNGUZA SHIDA YA MAJI KATIKA MAENEO GANI?
 

Forum statistics

Threads 1,402,815
Members 530,989
Posts 34,405,783
Top