Take it easy boss[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Pambana na wewe ununue mkuu. Mtu kapambana mpaka kanunua hiyo IST halafu wewe unataka umpangie mpaka bia ya kunywa? Come on man!
lakini alishapeta na maisha. MkamwogopaWanakera kweli Hawa watu.. mabenki yakiwadai wanarudi kwenye msoto.
lakini alishapeta na maisha. Mkamwogopa
Maskini hafilisiki.
tajiri anatanulia hapa anafilisikia kuleeee south africa. utamcheka saaaa ngapi. Na badooo tunakuja kivingine.
Nimemshauri atafte hata Corrola 110 aishi nayo maana huenda hata za 4.5M kipengeleKama utakosa hata kigari cha milioni nne kwa kweli acha wakutambie
Bwana mkubwa wewe utakuwa na Sonona ...Yaani siku hizi watembea kwa miguu na wenye baiskeli tunanyanyasika Sana na Hawa vijana wenye magari ya mkopo huku Kitaa
Yani kijana akishakopa milioni 10 akanunua gari basi anataka atambe nalo kila bar na kutembea kwa kujitanua huku akining'iniza funguo ili kila mtu amuone anamiliki gari
Wadada nao ndo wanashoboka wakiona kijana kaingia na gari bar yani wanamwona bonge la digala kutembea na Ist
Vijana wenye magari wakiingia bar wanataka kujifanya wao kina MO wanakunywa Pombe laini tu yani serengeti lite, castle lite, Henekien, Windhoek au savannah hawataki masuala ya Safari au serengeti lager wala Balimi extra lager
Ni ushamba na uboya kutamba na gari lako mtaani wakati unaishi nyumba ya kupanga chumba kimoja self na sebule.
Bikra ukose na gari ukose si laana hiyo mkuu [emoji3][emoji3]Kama utakosa hata kigari cha milioni nne kwa kweli acha wakutambie