Ukiachana na Monaco kuzingua Chelsea wameonesha kabisa hawakuwa serious kabisa na ndio maana nikaona deal litakufaLimekufa hilo dili, mchezaji alikuwa tayari kuhamia Chelsea ila mawasiliano kati ya Chelsea na Monaco hayukuwa mazuri
Ukiachana na Monaco kuzingua Chelsea wameonesha kabisa hawakuwa serious kabisa na ndio maana nikaona deal litakufaLimekufa hilo dili, mchezaji alikuwa tayari kuhamia Chelsea ila mawasiliano kati ya Chelsea na Monaco hayukuwa mazuri
Tumenunua kwa kiasi gani ili tupimeMauzo msimu huu tu rekodi ya £425m+
Good bye FA FFP na UEFA Ban
Utakataka wake ni upi?Alonso ni takataka, mtakuja kunikumbuka.
Monaco wameniuzi sana tuombe msimu huu Caicedo awe fit tofauti na hapo tumekwishaLamine Camara, moja ya saga kali zaidi za deadline day.
- Chelsea walishuhudia ofa mbili zikikataliwa na Monaco na wakahamia targets zingine.
- Chelsea wakamuuza Enzo Fernández kwa £125m.
- Chelsea wakaridhia kutosajili kiungo mwingine dirisha hbili.
- Monaco wakaendelea kuzuia uuzaji baada ya mauzo ya £40m ya Flo Balogun kwenda Everton kukubalika.
- Changamoto kwenye vipimo vya afya vya Balogun zikaisukuma Everton kusitisha usajili wa Flo Balogun na kuelekea kwa Josh Zirkzee.
- Monaco wakawa wanahitaji uuzaji haraka ili kuweka sawa vitabu vyao vya fedha.
- Wakapunguza ada ya Lamine Camara kutoka €70m waliosimamia hapo mwanzo hadi ada ya €55m.
- Wakawaomba Chelsea warudi kwenye meza ya manunuzi na Chelsea wakakubali
- Mara dili Monaco na Chelsea wakakubalian dili na Fabrizio Romano akaandika HERE WE GO
- Camara sasa amemaliza vipimo vya afya yake kule Ufaransa chini ya usimamizi wa Chelsea na atawasili Jumatano kama mchezaji wa Chelsea
- Everton wafufua majadiliano ya kum,sajili Flo Balogun kwa kupunguziwa bei na hapo hapo Monaco wanakaa kusaini document za usajili wa Lamine Camara na dili linafeli.
- Baada ya kuona hayo, Flo Balogun (Mmarekani anabadili msimamo kuwasaidia Wamarekani wenzake) anaondoka klwenye maeneo ya mazoezi ya Everton na dili la Flo Balogun nalo linafeli
- Sasa Chelsea wako kwenye matatizo ya viungo wachache wakati huo huo Monaco watakuwa kwenye sekeseke la kupewa adhabu kwa sababu vitabu vyao vya fedha hafitakuwa salama
Hili dili lilikua la muhimu kuliko madili yote hapa duniani, haliwezi kufeli mzee.dili la tosin to tottenham nalo lilifeli?? dah
Yaaani jaamaaa ww sijui kipi kizuri kwako pale darajaniAlonso ni takataka, mtakuja kunikumbuka.
🤣🤣🤣Yaaani jaamaaa ww sijui kipi kizuri kwako pale darajani
TuliaSi mlimsajili Henderson, au mlitaka akae benchi? 😁
Kwanini unatuonea huruma si usherekeeKwa hio wazee mpo serious kupambana ligi, karabao na FA na kiungo cha hendo na Lavia na Caisedo kichaa? Mnachekesha ! Gusto naona mnachezesha mido.....James pia ....
Hapo watoe James na Lavia, gari trip shamba trip gereji
Mtapigwa kama ngoma
Kwanini unatuonea huruma si usherekee
Vipi Caicedo atacheza jumapili?
Caicedo sidhani kama atachezaVipi Caicedo atacheza jumapili?
Sio kwamba wewe ndio unatuhofiaUsajili umeisha, hatutaki visingizio tena mkianza kula vipigo