Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Enzo Fernandez to Man City kwa ada ya Euro milioni 140 pamoja na adons. Dili linakaribia.
Wakati huo Chelsea imekaa kimya, mabeki pungufu na viungo pungufu pia

1788215298162.png
 
ndio maana ateltico kakataa kuwaongezea nguvu barcelona ila nyie sasa mnauza wachezaji wen bora kwa washindani wenu
kweli nyie ni takataka
 
ndio maana ateltico kakataa kuwaongezea nguvu barcelona ila nyie sasa mnauza wachezaji wen bora kwa washindani wenu
kweli nyie ni takataka
Sisi tukiwa hatumuhitaji mchezaji huwa tunauza kwa yoyote as long as tuna kikosi kizuri Mata, Santos na Mount kwenda Man u, Madueke,jorginho na Kai kwenda Arsenal
 
Break news: Chelsea wamekataa offer ya Man City ya pound mil 120. Man City walidhani Chelsea wanatania walivyopewa deadline ya kulipa hiyo pesa na wakaambiwa ikipita huyo muda Bei ya Enzo itapanda zaidi ndicho nakiona hapa.
 
🔥 Breaking:

Usajili wa Lamine Camara unakaribia kukamilika baada ya dili la Manu Kone kushindikana 📝⚽

Kwa upande mwingine, Morgan Gibbs‑White anaweza kujiunga na Chelsea kabla ya deadline 🕐🔵
 
Enzo Fernandez hatunaye tena, dili la pauni milioni 125, rekodi nyingine ya ligi ya Uingereza.
Chelsea imeafiki mauizo hayo.
Inaelekea pia Chelsea haitanunua kiungo wa kuziba pengo

1788288294470.png
 
🔥 Breaking:

Usajili wa Lamine Camara unakaribia kukamilika baada ya dili la Manu Kone kushindikana 📝⚽

Kwa upande mwingine, Morgan Gibbs‑White anaweza kujiunga na Chelsea kabla ya deadline 🕐🔵
Naona deal gumu kufanyika
 
Hivi Chelsea wanatumia mbinu gani kuweza kuuza wachezaji wengi hivi tena kwa bei nzuri huku pia wakiwa na uwezo wa kuwanunua wachezaji kwa msimu mmoja?
Nani negociator na master mind ya uuzaji pale Chelsea?
Wachezaji wabovu wanauzwa tu bei kubwa kubwa.
 
Hivi Chelsea wanatumia mbinu gani kuweza kuuza wachezaji wengi hivi tena kwa bei nzuri huku pia wakiwa na uwezo wa kuwanunua wachezaji kwa msimu mmoja?
Nani negociator na master mind ya uuzaji pale Chelsea?
Wachezaji wabovu wanauzwa tu bei kubwa kubwa.
Dawa
 
Lamine Camara to Chelsea here we go
Tayari huko dakika za lala salama

1788294243210.png
 
Hivi Chelsea wanatumia mbinu gani kuweza kuuza wachezaji wengi hivi tena kwa bei nzuri huku pia wakiwa na uwezo wa kuwanunua wachezaji kwa msimu mmoja?
Nani negociator na master mind ya uuzaji pale Chelsea?
Wachezaji wabovu wanauzwa tu bei kubwa kubwa.
Wana roga
 
Lamine Camara to Chelsea here we go
Tayari huko dakika za lala salama

View attachment 3661491
Lamine Camara, moja ya saga kali zaidi za deadline day.
  • Chelsea walishuhudia ofa mbili zikikataliwa na Monaco na wakahamia targets zingine.
  • Chelsea wakamuuza Enzo Fernández kwa £125m.
  • Chelsea wakaridhia kutosajili kiungo mwingine dirisha hbili.
  • Monaco wakaendelea kuzuia uuzaji baada ya mauzo ya £40m ya Flo Balogun kwenda Everton kukubalika.
  • Changamoto kwenye vipimo vya afya vya Balogun zikaisukuma Everton kusitisha usajili wa Flo Balogun na kuelekea kwa Josh Zirkzee.
  • Monaco wakawa wanahitaji uuzaji haraka ili kuweka sawa vitabu vyao vya fedha.
  • Wakapunguza ada ya Lamine Camara kutoka €70m waliosimamia hapo mwanzo hadi ada ya €55m.
  • Wakawaomba Chelsea warudi kwenye meza ya manunuzi na Chelsea wakakubali
  • Mara dili Monaco na Chelsea wakakubalian dili na Fabrizio Romano akaandika HERE WE GO
  • Camara sasa amemaliza vipimo vya afya yake kule Ufaransa chini ya usimamizi wa Chelsea na atawasili Jumatano kama mchezaji wa Chelsea
  • Everton wafufua majadiliano ya kum,sajili Flo Balogun kwa kupunguziwa bei na hapo hapo Monaco wanakaa kusaini document za usajili wa Lamine Camara na dili linafeli.
  • Baada ya kuona hayo, Flo Balogun (Mmarekani anabadili msimamo kuwasaidia Wamarekani wenzake) anaondoka klwenye maeneo ya mazoezi ya Everton na dili la Flo Balogun nalo linafeli
  • Sasa Chelsea wako kwenye matatizo ya viungo wachache wakati huo huo Monaco watakuwa kwenye sekeseke la kupewa adhabu kwa sababu vitabu vyao vya fedha hafitakuwa salama
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom