Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kocha hatuna kwa uchezaji huu na upangaji wa kikosi hata top 4 hatuingii
Alonso ni takataka
Screenshot_20260830_175737_Google.jpg
 
Kilichonikera tu leo ni kocha kushindwa kufanya game management 4-2 unakomaa kuputua mbele wakati unaweza jilinda kwa kucheza pasi fupi fupi na kumaintain possession
Anyway japo tukubali kocha bado yupo kwenye experiment cha kushukuru matokeo yanapatikana
 
Beki leo sijaelewa walikuwà wanachezaje ,tumezingua kwenye ulinzi
Colwill aidha hajarudi kwenye fitness au hawezi kucheza backline ya tatu. Huko kwake ndiko kuna uchochoro sana. Fofana kacheza vizuri sana mechi ya leo ila Levi Colwill tumsamehe bure. Chelsea lazima iingie sokoni isajili beki.
 
Kocha hatuna kwa uchezaji huu na upangaji wa kikosi hata top 4 hatuingii
Alonso ni takataka
View attachment 3660106
Viungo ndio wanaoamua tuwe na mpira au la. Leo kwenye viungo walicheza Romeo Lavia na Gusto.
Lavia sio B2B Cm, yeye ni DM na uwezo wa kudictate play hana. Gusto ni Beki sio kiungo. Tumeshinda kwa hisani ya washambuliaji ambao sidhani kama kuna timu EPL wana washambuliaji LETHAL kama Chelsea.
 
JUNIOR YALCOUYÉ,umri wake ni miaka 20

Junior Yalcouyé amefanikiwa kufunga goli lake la kwanza akiwa Brighton, tena dhidi ya Chelsea kwenye mchezo wa EPL. ⚽🔥

Usibishe umri wake,mama yake ndio anajua zaidi 😂😂

AFRICA 🙌 🙌
 

Attachments

  • FB_IMG_1788119733750.jpg
    FB_IMG_1788119733750.jpg
    65.2 KB · Views: 5
Kilichonikera tu leo ni kocha kushindwa kufanya game management 4-2 unakomaa kuputua mbele wakati unaweza jilinda kwa kucheza pasi fupi fupi na kumaintain possession
Anyway japo tukubali kocha bado yupo kwenye experiment cha kushukuru matokeo yanapatikana
Hamna kiungo wa namna hiyo ndio maana alimuhitaji Xhaka
 
Kocha hatuna kwa uchezaji huu na upangaji wa kikosi hata top 4 hatuingii
Alonso ni takataka
View attachment 3660106
Alonso ni bonge la kocha kumbuka Caicedo ni injury, James ana mmanage ndio maana akaanza hivyo nakumbuka Alonso alisema mapema team itakuwa Bora December kwa maana ya kwamba anaijenga taratibu taratibu wakati huo huo tunachukua point 3 na mfumo ndio umewafanya JOAO PEDRO, PALMER na MORGAN ROGERS wawe bora timu upo kwenye ujenzi kuwa na utulivu Maresca alikuwa anaongoza possession 80% na akawa anachapika
 
Colwill aidha hajarudi kwenye fitness au hawezi kucheza backline ya tatu. Huko kwake ndiko kuna uchochoro sana. Fofana kacheza vizuri sana mechi ya leo ila Levi Colwill tumsamehe bure. Chelsea lazima iingie sokoni isajili beki.
Sidhani Chelsea ina shida ya beki Bali ni muundo wa uzuiaji pamoja kiungo kupwaya inakuwa rahisi mpinzani kupata space za kutushambulia Alonso analijua Hilo ndio maana akasema ikifika December tutakuwa Bora sana.
 
JUNIOR YALCOUYÉ,umri wake ni miaka 20

Junior Yalcouyé amefanikiwa kufunga goli lake la kwanza akiwa Brighton, tena dhidi ya Chelsea kwenye mchezo wa EPL. ⚽🔥

Usibishe umri wake,mama yake ndio anajua zaidi 😂😂

AFRICA 🙌 🙌
Kuwa na kipara sio lazima uwe Mzee wengine vya urithi, vyakula unavyokula ni sawa na mvi
 
Chelsea FC hatuna viungo wakabaji, pengo la Enzo na Caisedo lilionekana tangu kipindi cha kwanza.

Mabeki wasilaumiwe sana sababu katikati na hata pembeni mipira ilipitika kirahisi sana.

Chelsea FC tukitoboa sana EPL 2026/2027 kimsimamo ni kuwa wa 8 au 10 (top ten).
Ubinadamu ni kazi/the humanity is work.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom