Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kwa maana hiyo nguvu kubwa zitawekezwa kwa kusajili midfielder, Mike sijawahi kumuona ndio maana siwezi kumjudge
Nafasi zilziobakiwa ni mbili na zitategemea wachezaji watakaouzwa
Enzo Asipouzwa, hatutasajili kiungo (Kiungo ambao Alonso anawataka ni kati ya Alex Scott na Adam Wahrton)
Tosin asipouzwa sidhani kama tutasajili CB. Hata kama akienda kwa mkopo, nafasi yake itabidi izibwe.
Kulikuwa pia na tetesi kuwa Chelsea inaweza kumsajili kipa veteran wa hapo hapo Uingereza (Rumours, sidhani kama zina ukweli wowote) ili aje kuwa kipa wa tatu na ikitokea hivyo Teddy Sharman-Lowe ataenda mkopo au atauzwa.
 
Chelsea vs AC Milan: Bado dakika 10

Chelsea lineup: Sanchez; Palestra, Acheampong, Fofana, Hato; Lavia, Caicedo (c); Palmer, Joao Pedro, Neto; Welbeck
Chelsea substitutes: Sharman-Lowe, Penders, Subuloye, Tosin, Anselmino, Sarr, Essugo, Nicoll-Jazuli, Watson, Walsh, Quenda, Mudryk, Estevao, Gittens, Satpayev, Jackson, Delap

1786189698693.png
 
Chelsea vs AC Milan: Bado dakika 10

Chelsea lineup: Sanchez; Palestra, Acheampong, Fofana, Hato; Lavia, Caicedo (c); Palmer, Joao Pedro, Neto; Welbeck
Chelsea substitutes: Sharman-Lowe, Penders, Subuloye, Tosin, Anselmino, Sarr, Essugo, Nicoll-Jazuli, Watson, Walsh, Quenda, Mudryk, Estevao, Gittens, Satpayev, Jackson, Delap

View attachment 3646301
Huyu Joao akaage number 9 tu Welbeck awe anatokea sub
 
Timu ya ushindani inaanza kuonekana.
Fofana anaogopa kuwekwa benchi, naona kashtuka!
Josh ukiondoa error zake za utoto ni beki mzuri sana.
Leo Lavia kacheza dakika 90 kwa mara ya kwanza tangu asajiliwe na kacheza vizuri
Neto kacheza vizuri lakini Quenda kacheza vizuri kwenye dakaik 30 zaidi ya 60 za Neto.
Caicedo ni kawaida yake kucheza vizuri, leo amekuwa kila sehemu.
Welback anakuwa mzuri akitokea benchi tena kwa dakika chache. Alonos amuulize kocha wa Brighton jinsi ya kumtumia.
Sanchez uzoefu unambeba.
Kwa usajili wa Palestra tumelamba karata ya dume na Gusto ashinikize tu kuuzwa nmaana hana lake kwenye RB/RWB.
Enzo Fernández, Reece James, Maxence Lacroix, Levi Colwill, Pep Chavarría hawakuwepo tusisahau hilo!
Tusisahaua kesho pia tuna mechi dhidi ya Johor Darul Tar'zim
Na tusisahau kuwa hizi ni mechi za kirafiki tu, ligi haijaanza bado!
 
Timu ya ushindani inaanza kuonekana.
Fofana anaogopa kuwekwa benchi, naona kashtuka!
Josh ukiondoa error zake za utoto ni beki mzuri sana.
Leo Lavia kacheza dakika 90 kwa mara ya kwanza tangu asajiliwe na kacheza vizuri
Neto kacheza vizuri lakini Quenda kacheza vizuri kwenye dakaik 30 zaidi ya 60 za Neto.
Caicedo ni kawaida yake kucheza vizuri, leo amekuwa kila sehemu.
Welback anakuwa mzuri akitokea benchi tena kwa dakika chache. Alonos amuulize kocha wa Brighton jinsi ya kumtumia.
Sanchez uzoefu unambeba.
Kwa usajili wa Palestra tumelamba karata ya dume na Gusto ashinikize tu kuuzwa nmaana hana lake kwenye RB/RWB.
Enzo Fernández, Reece James, Maxence Lacroix, Levi Colwill, Pep Chavarría hawakuwepo tusisahau hilo!
Tusisahaua kesho pia tuna mechi dhidi ya Johor Darul Tar'zim
Na tusisahau kuwa hizi ni mechi za kirafiki tu, ligi haijaanza bado!
Hivi game ya kesho itakuwa live au ni closed indoors??
 
Itakuwa live kama mechi zote za pre-season. Closed-door matches ni zile za nyumbani
Hapo sawa nafikiri atabadilisha kikosi hakitacheza kama cha Jana.Ninapenda Essugo auzwe ni mchezaji ambaye hajui kupiga pass hili Enzo Maresca amewahi kulisema anapoteza pasi ovyo ovyo
 
Alonso ni kocha mwenye jicho zuri sana nimegundua Hilo Josh achmpong sio mzuri ukimpanga RB ila akicheza Central Back ni mnyama hivyo hivyo kwa Hato anakupa ubora Zaidi kwenye beki wa kati kuliko kumchezesha LWB nimefurahi Alonso kuona Hilo. Nimewahi kusema hapo kabla Palestra ni mtu na nusu nafikiri mashabiki wenzangu mmeona shughuli yake.
 
Kipa hatutamnunua, hata mimi binasfi siungi mkono. Diogo Costa akija ana miaka mingi ya kuwa starter na moja kwa moja atamzuilia njia Mike Penders. Mimi naamini msimu huu huu Penders atamweka benchi Sanchez. Mike Penders ni kipa mzuri sana zaidi ya Diogo Costa akizoea ligi.
Xabi Alonso amekiri kuwa msimu ujao ana imani na Robert Sanchez, Mike Penders and Teddy Sharman-Lowe.

View attachment 3645401View attachment 3645406
Hii nimeipenda. Sanchez abaki namba moja wala asibadilishwe. Namkubali sana maana huwa kuna vikosa vidogo vidogo huwa anafanya na vinazaa magoli kwetu.
 
Hii nimeipenda. Sanchez abaki namba moja wala asibadilishwe. Namkubali sana maana huwa kuna vikosa vidogo vidogo huwa anafanya na vinazaa magoli kwetu.
Una takwimu za msimu uliopita za makosa ya makipa yaliyosababisha magoli
 
Hii nimeipenda. Sanchez abaki namba moja wala asibadilishwe. Namkubali sana maana huwa kuna vikosa vidogo vidogo huwa anafanya na vinazaa magoli kwetu.
Arsenal inajulikana jinsi wanavyofunga magoli, kumbana kipa, kuwakumbatia mabeki wasimove na kumbuka siku zote sio jumapili mbwa nyie! Ebo
 
Arsenal inajulikana jinsi wanavyofunga magoli, kumbana kipa, kuwakumbatia mabeki wasimove na kumbuka siku zote sio jumapili mbwa nyie! Ebo
Kwetu sisi Sanchez hatuna haja hata ya kumgusa. Sisi tunakuwa karibu tu tunategea krosi ikipigwa yeye akijaribu kuidaka anaiachia au inampita, sisi tunamalizia tu kiulaini.
 
Kwetu sisi Sanchez hatuna haja hata ya kumgusa. Sisi tunakuwa karibu tu tunategea krosi ikipigwa yeye akijaribu kuidaka anaiachia au inampita, sisi tunamalizia tu kiulaini.
Ombi langu msimu ujao ni moja tu, Arsenal asirudie kuchukua ubingwa hata kwa gharama ya Man Utd kushuka daraja.
 
Ombi langu msimu ujao ni moja tu, Arsenal asirudie kuchukua ubingwa hata kwa gharama ya Man Utd kushuka daraja.
Mbona unamaombi ya kikatili hivyo aisee? Hata mimi huwa siwaombei mshuke daraja. Nataka mshike nafasi ya 17 huku mkiponea kushushwa daraja kwa GD ya 1.
 
Mbona unamaombi ya kikatili hivyo aisee? Hata mimi huwa siwaombei mshuke daraja. Nataka mshike nafasi ya 17 huku mkiponea kushushwa daraja kwa GD ya 1.
Shida tunayopata mtaani huku ni siri yetu
 
Mbona unamaombi ya kikatili hivyo aisee? Hata mimi huwa siwaombei mshuke daraja. Nataka mshike nafasi ya 17 huku mkiponea kushushwa daraja kwa GD ya 1.
Ila mngefanikiwa kumchukua Vini, UCL ilikuwa 67% ya kwenu. Ila kwa safu yenu ile kama mnaendelea kutegemea mipira ya kona kupata magoli basi safari bado ndefu sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom