Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,234
- 129,302
H kitu kinaniuma sana aiseeKwahiyo hatuna mpango wa kusajili kipa?
H kitu kinaniuma sana aiseeKwahiyo hatuna mpango wa kusajili kipa?
Wamesema wanasubiri maamuzi ya Alonso, Alonso atafanya assessment kwenye hii preseason ndio atatoa maamuziKwahiyo hatuna mpango wa kusajili kipa?
Welbeck au sio.....?
Mtitakiwa striker ambaye atakuja kutishia namba ya Pedro......
Au mmeangalia cheap option?? Wacha tuone
Joao Pedro kwetu ni striker no 1 wetu ni kama Hallaand pale Man city kwahiyo na ukizingatia Joao Pedro sio injury prone ndio maana tunamleta Danny Welbeck kuwa kama Back up wake Kwanza ni mzuri na anafunga decision goals mara nyingi, Pili ni mzoefu na anaijua ligi vizuri kafunga big six woteWelbeck au sio.....?
Mtitakiwa striker ambaye atakuja kutishia namba ya Pedro......
Au mmeangalia cheap option?? Wacha tuone
Na magoal mengi kafunga kutokea benchi ndicho ambacho tunataka mchezaji mwenye uwezo wa kusoma mchezo na kubadilisha matokeo akitokea benchi kitu ambacho tulikikosa msimu uliopita.Kutana na mzee Welbeck msimu uliopita alikuwa na magoli 13
- Uzoefu
- Uongozi
- Uadilifu
View attachment 3638047
Welbeck aisee!!! tutaservive kweli EPL.
Bado kuna Emmega na yule dogo anaitwa nani sijui jina gumu, au wengine watatolewa mkopo
Unaikumbuka Madrid wanachukua Eufa champions league na yule mchezaji wao Joselu kutokea bench? Baada ya msimu huo akakimbilia Uarabuni, mpira inahitaji ujanja ujanja.Welbeck aisee!!! tutaservive kweli EPL.
Nasikia na Jordan Henderson huko ni karibu na HERE WE GO. Mzee wa miaka 36, Chelsea yangu imekumbwa na nini jamaniWelbeck aisee!!! tutaservive kweli EPL.
Henderson ni takataka bora hata kwa welbeck ina make senseJordan Henderson tena aisee? Wa nin? Umri umeenda !!! Sema nini ? Xabi naona anataka watu viongozi na wazoefu EPL......baada ya kumkosa xhaka akajaa kwa Jordan
Pambaneni sasa mumpate
Hata kama uzoefu, ila sio kwa henderson!! mchezaji mgumu kama jiwe, alipogeukia ndio huko huko anatoa pass, kwa henderson hapana aisee, huyu Alonso sio kaja kuhakikisha tunaenda championship kweli? Liva special AgentJordan Henderson tena aisee? Wa nin? Umri umeenda !!! Sema nini ? Xabi naona anataka watu viongozi na wazoefu EPL......baada ya kumkosa xhaka akajaa kwa Jordan
Pambaneni sasa mumpate