juan david
JF-Expert Member
- Jan 23, 2013
- 3,976
- 5,466
Heee juve tena [emoji23][emoji23]ile 3-4-3 imeshindwa kufanya kazi, hamna creativity wakifika kwenye box, haiwezekan i unafika kwenye box mara 25 ndani ya chezo afu unashindwa kufunga.
Felix naye mipango hamna, kishuti ka cha mtoto utamfunga nani - stanina hamna na ndiyo maana Simeoni alikukwa anamuweka bechi kule juve
babu cha msingi ushaelewa hoja, dogo ana skills ila hana stamina.Heee juve tena [emoji23][emoji23]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji174]Hivi kwenye mazoezi GP anafundisha nini?
Hivi kwenye dressing room kabla ya kuingia uwanjani GP anawapa maelekezo gani wachezaji?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Halafu chalobah ana uwezo mdogo sanaa, yaan akiwa na mpira pasi zake huwa ni mbili, ampasie azp au arudishe kwa kipa. Inakuaje mimi huku nanjilinji naona lakin chaknoris pale pale uwanjani haoni
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kama kuna mtu anamuelewa GP aniambie. Yani sijui hata anajaribu kucheza mpira wa namna gani
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hivi tangu tumuappoint Potter eneo lipi ameimprove???
Yani tunaonekana kama genge la wahuni ambao linakusanyika siku ya game
[emoji1787]Tulishasema humu huyu Potter hamna kitu sasa ngoja tushuke daraja huku mkiendelea trust the process
HeePotter akitimuliwa mapema tunaweza kuwin UEFA, kama tulivyofanya baada ya kumtimua FL
Tukichelewa tutakuta mwana sio wetu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mkuu em lala kidgo upumzishe akili na mwili.
Chugaaaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Dah tunapita kwenye mpito mkali sana..wale mashabiki wa huyu Potter mukuje apa muna lolote la kusema? Tuchel alikuwa kocha sahihi., potter ni level za akina lampard timu ipewe hata Ole Gunna [emoji24][emoji24][emoji24]
Ndo hivyo.Thomas Tuchel alimshauri vizuri mno ila akamwona hafai akamtimua, sasa anajuta, biashara inadoda kabisa
Nimecheka sanaNaomba Chelsea leo tufungwe tena goli nyingi tu ili Todd Boehly apatwe na akili
Nkamu kapumzike kidogo fujo unazozifanya kwa ndugu zetu hawa hawachelewi kukupiga mawe 🤣🤣🤣🤣Nimecheka sana
Ngoja nipumzike kidogo,nitarudi tena kucheka
Hii thread ya Chelshit ilivyo sasa,ndivyo Manyumbu united walivyokuwa mwakaNkamu kapumzike kidogo fujo unazozifanya kwa ndugu zetu hawa hawachelewi kukupiga mawe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Anangoja tupigwe aje🤣🤣🤣🤣Chugaaaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]