Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

wataacha? bundi is there to stay.....!!!!

aisee ni noma.......:A S 13::A S 13:
Khe khe kheeeeeeeeee/.:hand:..... bundi anatagia darajani, lazma aache msiba hapo, na bado:A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::hand:
 
FLUKE.......Ila scoreboard inaonyesha 1-0......

Naona wamemrushia bundi mawe khe khe kheeeeeeeeeeeeee Chelsick 1 - 0 Everton ....... ...

Hongereni chelsick kwa kumaliza matanga kama mtamaliza , naona Mungiki Brother anaruka ruka kule Kibera tayari kwa safari ndefu ya kurudi Dar na JF rasmi khe khe kheeeeeeeeeeee

Ng'ombe wa masikini Hazai na Akizaa DUME na DUME lenyewe linakua SHOGA......Duuuhhhh....BLUUUZZZZ Taaaaaban..........Penalty na watatoka as there are now not stable......



Wacha 1 lete picha hizooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeee... kuna gundu the scums, huwezi fuga bundi ukitegemea ule mayai

I said it.......WAMETOKA...Manda ni bonge la mtabiri...Alisema WATATOKA.............

kunguru kanyea manati leo.......... khe khe kheeeeeeeeeeeeee

Ah! Chelsick! Poleni sana wakuu...lile garasa lenu (wastage of 50m pounds) hata kwenye bench halikuwepo leo.

Yule Anelka naye sijui ndiyo nini kupiga penalty kwa madaha....unacheza mechi muhimu na unajua fika kwamba mkifungwa mnatoka nje ya mashindano. Badala ya kupiga penalty kwa madaha kung'uta kitu cha uhakika ebo!


Hahahaha! It's nice to see how powerful Chelsea is, lots of haters took it down their throat, I like it!!
 
Khe khe kheeeeeeeeee/.:hand:..... bundi anatagia darajani, lazma aache msiba hapo, na bado:A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::hand:


You must be the last person to talk about bundi, it has been at Anfield for 20 years now, Hypocrite.
 
Rev.masanilo uko wapi mkuu? mmmh....... chelsea menye menye!.
mzee Abromovich money is not everything'kibaya zaidi munanunua wazee.
hii imekula kwenu na next week mnakibarua huko Copennhagein Denmark.
 
...mnh....😛ray:😛ray:😛ray: mwenyezi mungu amlaze mahala pema peponi...
ni misiba kwa kwenda mbele!!!

poleni sana wafiwa, mwenyezi mungu azidi kuwapa moyo wa ustahmilivu. Kwani £50million pound man, "To-Res!"-in-peace hakucheza?
 
You must be the last person to talk about bundi, it has been at Anfield for 20 years now, Hypocrite.
If my memories are correct, in the last ten years we won fa, carling, europa, cl and supercup.... Hate the game not a player
Kheeeeee kheeeeee kheeeeeeee

And if its history then you win... But at the moment chel-SICK are really sick

Khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeee

I love chel-SICK
 





Khe khe kheeeeeeeeeeeeeee​

...haha ha, huyu nae anafanya kazi nzuri kweli kuwadidimiza hawa jamaa...
mpaka kieleweke mwaka huu, hata EUROPA Cup wasipate nafasi!
 
Peasant pole mkuu na all ze darajani fans!!..wapi Robot na tichaz??

Du!!..msimu huu ni nuksi kwenu
 

Loser Acheni lotte is cracking ... .... ​

khe khe khe kheeeeeeeeeee​


​





Khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeee​
 
Peasant pole mkuu na all ze darajani fans!!..wapi Robot na tichaz??

Du!!..msimu huu ni nuksi kwenu


Ahsante sana mrembo! Hali sio nzuri sana darajani, na WUMs hawapungui hapa jamvini. Anyway, hongera kwa ushindi na good luck for next round.
 


Well, I'll give it to you old man. I understand that's the only consolation a geezer can have, You Will Ever Walk Alone!
 

...those were good old days Chelsea wakifungwa peasant alikuwa anakubali. Masa yeye kawaida huingia mitini!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…