Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Naona hamu ya dunia tufungwe imetimia at least bado tunaongoza ligi vijana walipambana spurs walikuwa bora
Jifariji tu, next game Vs Leicester city then Liverpool, zote unapigwa bikra ishatolewa
 
Kwao wapi kaka?, Chelsea wako London na Totenham wapo London, kama mechi ya Kwanza walifungiwa London hata hii watafungiwa London
Bahati mbaya leo haikuchezwa london, ilichezwa mwezini
 
Kweli kwa dele ali hakuna shida[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…