CHADEMA yatikisa Mwanza, Furahisha pamekucha

CHADEMA yatikisa Mwanza, Furahisha pamekucha

Nmechelewa kufika kiwanjani but watu wamefunga barabara ya makongoro kwa maandamano makubwa
 
Kwa kweli inatia Moyo na kufavutia kwa mwendo huu NYINYIm waleeeee!!!! Hongera makamanda wetu.
 
Imani yangu imebaki kwa viongozi wa upinzani hususani CMD nyie ndio wakombozi wetu hatuna kimbilio lingine Mungu awe nanyi awape hekima na busara na kufanikisha kila mnalo lipnga tupo nyuma yenu kwa maombi na sala. Mungu akiwa upande wetu ni nani aliye juu yetu. Mungu ibariki CDM viongozi wake na wote tunaounga mkono. Mungu ibariki Tanzania
 
Kweli CHADEMA wamejipanga barabara, They are capable and well matured to lead this country 2015.

Inapendeza na kuvutia sana.
Magamba wenzangu embu na sisi tujifunze siasa za kistaarabu kama za hawa wapinzani wetu wa CHADEMA.

Upende usipende CHADEMA kwa sasa ndio taasisi kubwa sana ya kisiasa yenye umakini na ushawishi zaidi hapa Tanzania.

Hongereni wanaCHADEMA!!!

Mkuu Tanganyika TANU wewe ni kati ya wanachama wa CCM wastaarabu sana hapa Jamvini.Mkuu huwa ninaheshimu sana michango yako ya mawazo.Huwa Nakufananisha na mwanaCCM mwingine anayeandikia gazeti la Raia Mwema mwenye jina la Msomaji Raia.Mungu akubariki sana.
 
Last edited by a moderator:
Nimekutana na umati mkubwa wa maandamano yakiongozwa na mbowe barabara ya makongoro kuelekea mjoni
 
Sipendi wanasiasa ambao hawatafuti permanent solution badala yake kukumbatia vurugu na uchocezi. Kamanda mbowe we umefanya lipi jimboni kwako la kupigiwa mfano na wengine? Sio kila kitu maandamano tu, wanasiasa jaribuni kuwa wabunifu. Acheni kufanya mambo kwa personal and political interests.
Mkuu unaogopa saana maandamano?? Mbowe afanye nini wakati nchi inatawaliwa na Kikwete na CCM yake, jiudhuru achia nchi CHADEMA uone watafanya nini, tumia akili bana!!!!

 
Ni uzinduzi wa Kanda ya Ziwa Magharibi, mikoa ya Mwanza, Geita na Kagera. Ni baada ya kuzindua Kanda ya Kaskazini jana Jijini Arusha leo ni Jijini Mwanza. Mkutano wa hadhara ndiyo umeanza baada ya kikao cha ndani kwa muda mfupi baada ya Mwenyekiti Mbowe kuingia jijini kutokea Kilimanjaro leo mchana.



attachment.php

M/kiti taifa (CHADEMA) akiwasili pamoja na viongozi wengine.

attachment.php


attachment.php

Baadhi ya wananchi waliojitokeza kwenye mkutanao

attachment.php

attachment.php

Chini ni Alphonce Mawazo maarufu kama 'Kamanda Mawazo'
attachment.php
Mwacheni Mungu aitwe Mungu. ccm ni kama farao. Na moyo wake utafanywa kuwa mgumu hata asiyaone matendo makuu kuelekea 2015. Kwa ugumu wa moyo wake hakika kinywa cha bahari ya M4C kitammeza na milele ataangamia. Ni heri kwake sasa atambue uwepo wa vuguvugu la mabadiliko.
 
nasubiria maandamano ya kumtimua mlugo na kawambwa!hapa ndio mwanza!
 
Mkuu Tumaini Makene, huu moto unagonga vijijini lakini? Msijekuwa mnaishia town tuu
 
Last edited by a moderator:
Zamani CCM kilijipambanua kuwa ni chama cha wakulima na wafanyakazi.
Lakini siku hizi, huo wimbo haupo tena. Kinajaribu kujipambanua kama chama cha wanyonge, nalo hii halikubaliki machoni pa wanyonge.

Ni hakika CCM ni Chama Cha Mafisadi, na wao wanalitambua hili, walitoa siku 90, ikashindikana. Hebu asiyekuwa fisadi ndani ya CCM aanze kuwafukuza mafisadi.

Hawezi kutokea hata mtu mmoja.

Chadema pekee inaweza tenda jambo hili
 
Siyo kila kitu kujiuzuru! Tatzo mnaongea tu hata ambao siyo wadau wa elimu! Sisi tunaojua mabadiliko ya elimu nchin tunaona watoto wamejitahid sana.

Haaaaa kweli wewe ndo wazinduka usingizini,yaani hapa wanenu wamejitahidi??unanipa ugumu wa kufahamu uwezo wako wa kufikili.
 
Hata waganga wa kienyeji wakimwaga dawa zao uwanjani watu wanajaa hakuna jipya.
Sidhani kama inawezekana hivyo.
Ingekuwa ni hivyo CCM ingekuwa inaongoza kujaza watu, maana inawahusudu sana hao waganga.

Kwa mfano, Sasa inakuwaje CCM tunaye mganga maarufu Prof.Maji Marefu, zamani pia tulikuwa naye Shekh Yahya lakini bado tunahangaika kubeba watu kwenye magari na kuwapa posho lakini bado hawajahi uwanjani.
 
Sidhan kama chadema inampinzan 2015 kwan "a church which doesn't preach dies as the same as ccm "
 
Hongera Mwanza.sisi makamanda huku USA tunakanyaga vile vile.pressure ndani ya nchi pressure nje ya nchi mpaka kieleweke.
 
Back
Top Bottom