CHADEMA yatikisa Mwanza, Furahisha pamekucha

CHADEMA yatikisa Mwanza, Furahisha pamekucha

attachment.php
 
Kweli CHADEMA wamejipanga barabara, They are capable and well matured to lead this country 2015.

Inapendeza na kuvutia sana.
Magamba wenzangu embu na sisi tujifunze siasa za kistaarabu kama za hawa wapinzani wetu wa CHADEMA.

Upende usipende CHADEMA kwa sasa ndio taasisi kubwa sana ya kisiasa yenye umakini na ushawishi zaidi hapa Tanzania.

Hongereni wanaCHADEMA!!!
 
Ni uzinduzi wa Kanda
ya Ziwa Magharibi, mikoa ya Mwanza, Geita na Kagera. Ni baada ya
kuzindua Kanda ya Kaskazini jana Jijini Arusha leo ni Jijini Mwanza.
Mkutano wa hadhara ndiyo umeanza baada ya kikao cha ndani kwa muda mfupi
baada ya Mwenyekiti Mbowe kuingia jijini kutokea Kilimanjaro leo
mchana.



attachment.php

M/kiti
taifa (CHADEMA) akiwasili pamoja na viongozi wengine.

attachment.php


attachment.php

Baadhi
ya wananchi waliojitokeza kwenye mkutanao

attachment.php

attachment.php

Chini
ni Alphonce Mawazo maarufu kama 'Kamanda Mawazo'
attachment.php

viva cdm
 
Naomba kufahamu Mahali alipo muda huu ' MSTAHIKI WA UDONGO MFINYANZI ' Matata !
 
I see the bright side of life ya wabongo. Ritz na Chama if you can't see the bright side of life, polish the dull side.
 
Sipendi wanasiasa ambao hawatafuti permanent solution badala yake kukumbatia vurugu na uchocezi. Kamanda mbowe we umefanya lipi jimboni kwako la kupigiwa mfano na wengine? Sio kila kitu maandamano tu, wanasiasa jaribuni kuwa wabunifu. Acheni kufanya mambo kwa personal and political interests.

Amefanya nini kwani Anakusanya Kodi? Waulize wanao kusanya VAT, Unasikai wewe M23?
 
Hilo kundi la watu waliosoma shule za kata,hawana kazi,wamefeli,maisha yao na ndoto zao zmepotea kwa 7bu ya viongoz mazuzu!!
 
Kweli CHADEMA wamejipanga barabara, They are capable and well matured to lead this country 2015.

Inapendeza na kuvutia sana.
Magamba wenzangu embu na sisi tujifunze siasa za kistaarabu kama za hawa wapinzani wetu wa CHADEMA.

Upende usipende CHADEMA kwa sasa ndio taasisi kubwa sana ya kisiasa yenye umakini na ushawishi zaidi hapa Tanzania.

Hongereni wanaCHADEMA!!!

hongera sana mkuu na unakaribishwa kwa makamanda wenye uchungu na nchi yao,
 
Mkuu wewe si gamba damu au umeokoka kisiasa?
isije kuwa unataka kumpa mtu ili aitoe jukwaani kweye mikutano yenu aseme kajitoa chadema
kama nimekosea nisamehe

mkuu Tumaini Makene ni wapi naweza kupata ka t-shirt kama ka huyu jamaa hapa?. lakini bei iwe nzuri!
attachment.php
 
That day when Mr President shall be shown by the multitude of people power (December 2015), Lets wait and see. I have a dream.
 
Huu umati hawajasombwa na magari ni watu wameacha kila walichokuwa wanafanya na kwenda huhudhuria mkutano wa maandalizi ya ukombozi.
Naandika haya nikiwa Mza na siyo kuhadidhiwa
Mwanza kila kijiwe watu ni M4C si kwenye kahawa siyo Bar. 2015 kila kitu kiko wazi. Kuna mzee mmoja ni mnazi wa CCM leo asubuhi kanifurahisha sana aliposema analazimika kukichukia chama chake kutokana kushindwa kujibu hoja za Chadema.

Pipoooooooooz yani!!!!! We acha tu

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 

Si afadhali f4 ya ukweli kuliko degree ya uongo!!

Mkuu hao vinyago hawajui wanachokiandika......kwenye sheria kuna usemi usemao usizungumze jambo kama hauna ushaidi nalo....elimu ya mwenyekiti wangu mbowe alishajiendeleza kitambo wala si kama wasemavyo na hata kama ni kweli wasemalo sawa sisi tunamwitaji....ni heri kuwa na kiongozi mwenye elimu ndogo ila mwadilifu kuliko kuwa na maprofesa wezi na mafisadi
 
Mh msijemkawa mmetuchakachulia zile za uchaguzi!
Haya waambieni hao watu wenu wajiandikishe na wakawahubirie wazazi wao mabadiliko ili 2015 muibuke kidedea!

Ni kweli, hizo picha ni za uwanja wa furahisha jioni ya leo. Mi mwenyewe nililikuwepo uwanjani muda si mrefu.
 
Kweli CHADEMA wamejipanga barabara, They are capable and well matured to lead this country 2015.

Inapendeza na kuvutia sana.
Magamba wenzangu embu na sisi tujifunze siasa za kistaarabu kama za hawa wapinzani wetu wa CHADEMA.

Upende usipende CHADEMA kwa sasa ndio taasisi kubwa sana ya kisiasa yenye umakini na ushawishi zaidi hapa Tanzania.

Hongereni wanaCHADEMA!!!

kwi kwi kwi!
 
Back
Top Bottom