CHADEMA yatikisa Mwanza, Furahisha pamekucha

CHADEMA yatikisa Mwanza, Furahisha pamekucha

Mungu awalinde makamanda,sijaona lori wala basi
 
Nimempenda Mbowe aliposema wana CCM sio adui wa Chadema wala Polisi tuwasaidie kujitambua ili wapate ukombozi wa fikra. Alitoa mfano wa Kamanda Mawazo alipokuwa Diwani wa CCM aliandaa walevi wampige Mawe Mbowe lakini leo kapata ukombozi wa fikra na anawavua magamba wengine. Adui wa CDM ni umasikini wa mTZ ila CCM rafiki yake ni umasikini wa mTZ na ujinga wake.Ndio maana 60% ya watoto wetu wanafeli na wao hawashtuki zaidi ya kupongezana.
 
Tumaini Makene na Molemo sijui Chadema ina mpango gani na kina mama,sihitaji mseme hapa,Je kuna jitihada zozote zinafanyika kulielimisha hili kundi muhimu kuelekea mabadiliko?Naishi Ruvuma jana nilikutana na kina mama zilipoofisi zangu wanaamini Chadema ni chama cha funyo na madai yao bado wanakiamini ccm ilibidi nijaribu kuwaelewesha kuhusu propaganda hii chafu.Chadema ikae mezani ione ni namna gani inawafikia hawa watu sumu ya propaganda wameimeza vilivyo
 
Kweli CHADEMA wamejipanga barabara, They are capable and well matured to lead this country 2015.

Inapendeza na kuvutia sana.
Magamba wenzangu embu na sisi tujifunze siasa za kistaarabu kama za hawa wapinzani wetu wa CHADEMA.

Upende usipende CHADEMA kwa sasa ndio taasisi kubwa sana ya kisiasa yenye umakini na ushawishi zaidi hapa Tanzania.

Hongereni wanaCHADEMA!!!

Mkuu.
Kama kweli wewe ni mwana ccm naomba nikupongeze sana kwa kuandika ukiwa unafikiria kwa kutupia ubongo! Wenzako kina Ritz wanao fikiria kwa akili za kupiga mbizi huwa hawawezi kusema ukweli! Yeye anasema "hata waganga wa kienyeji wakitoa tunguli zao watu hujaa". Sijui kwa nini mawazo na akili zake zimekimbilia kwenye tunguli.
 
Last edited by a moderator:
for these moral, those green vampires(blood sucker) shall be cremated on 2015. ALUTA CONTINUA Till we tanzanian regain our freedom:yo:
 
Ila chadema tusifurahie idadi au uwingi wa watu,la msingi waelekezeni hao watu wajiandikishe kwenye daftari la kupiga kura

Na baba Riz One alisema vitambulisho vya kitaifa vitatumika kupigia kura sasa sijui daftari la wapiga kura halitatumika tena au ndo wanataka kutusakayonsa. 2015 PIGA KURA LINDA KURA mpaka kieleweke.
 
Hii nimeipenda, 2015 naenda kupigia kura kijijini kwetu ili nilinde kura. Wameshakuwa wepesi sana hawa magamba. Imebaki ujasili na kutafuta namna nzuuuuuuuuuri ya kuwashughulikia!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
 
Alunta continua,tujipange kanda zingine ili tuendelee na uzinduzi wa kanda hizi.
 
Umati huu unawafanya watawala ccm wapoteze kabisa Network na magaidi wakaangamiza watu wasio na hatia.
Ni uzinduzi wa Kanda
ya Ziwa Magharibi, mikoa ya Mwanza, Geita na Kagera. Ni baada ya
kuzindua Kanda ya Kaskazini jana Jijini Arusha leo ni Jijini Mwanza.
Mkutano wa hadhara ndiyo umeanza baada ya kikao cha ndani kwa muda mfupi
baada ya Mwenyekiti Mbowe kuingia jijini kutokea Kilimanjaro leo
mchana.



attachment.php

M/kiti
taifa (CHADEMA) akiwasili pamoja na viongozi wengine.

attachment.php


attachment.php

Baadhi
ya wananchi waliojitokeza kwenye mkutanao

attachment.php

attachment.php

Chini
ni Alphonce Mawazo maarufu kama 'Kamanda Mawazo'
attachment.php
 
Ni uzinduzi wa Kanda ya Ziwa Magharibi, mikoa ya Mwanza, Geita na Kagera. Ni baada ya kuzindua Kanda ya Kaskazini jana Jijini Arusha leo ni Jijini Mwanza. Mkutano wa hadhara ndiyo umeanza baada ya kikao cha ndani kwa muda mfupi baada ya Mwenyekiti Mbowe kuingia jijini kutokea Kilimanjaro leo mchana.

Kwa heri CCM! kwaheri maofisa wa UWT ambao hauishi kututisha watumishi tunaoonekana kuiunga mkono CHADEMA!
 
Back
Top Bottom