CHADEMA yatikisa Mwanza, Furahisha pamekucha

CHADEMA yatikisa Mwanza, Furahisha pamekucha

Nape iga na hii,pita kila kanda uzindue chochote

Azindue chochote kivipi Mkuu? Lakini kweli, hawa magamba kuna siku watazindua "shughuli" za mabeberu kupanda majike huko kwa wafugaji ili "kuvutia" jamii ya wafugaji. Kisa, washindane na Chadema. Utakuja kuniambia. Yetu macho, mola atupe uzima. Ha ha ha ha!
 
Wengine kazi yao ni kutukana watu badala ya kueleza sera za chama ili wavutie watu. Siasa za wakati huu ni za sera sio matusi,ni vema vyama vingine viige hawa jamaa
 
Hapana chezea CDM!!! yeyote anaechezea moto wa cdm lazma ateketezwe, kapotezwa Lowassa ije kuwa huyo Shenzzzzy???
 
Yaani mnakaa mnawaza maandamano tu.Mtu mwenyewe Form 4 si bora ajiendeleze kielimu
Ooh!MY GOD!!!Waishi dunia ipi???ELIMU KWENYE NCHI IPI???ELIMU KWA MATOKEO HAYA YA AIBU NA FEDHEHA KWA MIAKA DAHARI SASA??HAO WENYE ELIMU TENA YA BURE NA KUPITIA JESHINI KUKOMAZWA NA {sijui}kujazwa uzalendo NI NINI WAMETUFANYIA???NCHI HII ILIPOFIKISHWA NA NYINYIEM HATUWEZI KUSEMA ITAJENGWA[KOMBOLEWA] NA WENYE ELIMU PEKEE.,NCHI HII YAHITAJI UZALENDO KWANZA.NCHI YAZAMA WATU MWAFANYA MASKHARA UTADHANI HATUISHI PAMOJA.kazi ipo haswa tunapogundua kwenye msafara huu kuna watu ka shuzi ooh sor shoza na bestize.
 
Viva chadema. Wao wana dola na pesa za hazina yetu, sisi tuna Mungu na nguvu ya umma.
Yaani huyu kamanda mawazo kwa jinsi ninavyomfurahia laiti siku moja ningekutana nae nikanunua soda wakati tunakunywa nikamsikiliza katika kubadilishana mawazo. Malaika wa Bwana akulinde kamanda.
.
 
Mh msijemkawa mmetuchakachulia zile za uchaguzi!
Haya waambieni hao watu wenu wajiandikishe na wakawahubirie wazazi wao mabadiliko ili 2015 muibuke kidedea!

Kuna poinbt hapo. Msisahau mahali popote kuwaambia watu juu ya kujiandikisha katika daftari la wapiga kura itakapotangazwa. Kumbuka ndiyo silaha yetu ya kungoa huu utawala dhalimu!!
 
Ni uzinduzi wa Kanda ya Ziwa Magharibi, mikoa ya Mwanza, Geita na Kagera. Ni baada ya kuzindua Kanda ya Kaskazini jana Jijini Arusha leo ni Jijini Mwanza. Mkutano wa hadhara ndiyo umeanza baada ya kikao cha ndani kwa muda mfupi baada ya Mwenyekiti Mbowe kuingia jijini kutokea Kilimanjaro leo mchana.


attachment.php

M/kiti taifa (CHADEMA) akiwasili pamoja na viongozi wengine.

attachment.php


attachment.php

Baadhi ya wananchi waliojitokeza kwenye mkutanao

attachment.php

attachment.php

Chini ni Alphonce Mawazo maarufu kama 'Kamanda Mawazo'
attachment.php

Hureeee!!! Hureee!!! yani ninafuraha isiyo na kifani wamekwisha hao!!1 Nape Nnauye upoo na wadogo zako hao vibaraka

Watanzania tufikirie kwa makini sana na hii hali inayoanza kujikita ya kidini tusikubali kugawiwa hata siku moja tuendeleze mapambano maana mkombozi wa nchi hii yuko njiani anakuja. Tuacheni kabisa maswala ya kidini kwani tukiyapa nafasi yatatugawa na yatapunguza kura shime alaykum mpaka kieleweke. Hii ni dalili tosha kuwa watwala wameshindwa kutawala nchi anagalieni mifano ya matokeo ya kidato cha nne,
 
Peopleooooooooooooz...

Hii ni nguvu ya umma. inaashiria kuanguka kwa ufisadi
 
Big up sana makamanda wa Kanda ya ziwa magharibi kwa kuwa wa pili kwa uzinduzi.
Niwapongeze sana wananchi wa Mwanza kwa jinsi wanavyozidi kuonyesha imani kubwa kwa chama chao CHADEMA.
Wakati magamba wako busy kueneza chuki za kidini na kikabila Makamanda mnapiga kazi bila kuchoka.
VIVA CHADEMA
VIVA WANAMWANZA
 
tumaini makene na molemo sijui chadema ina mpango gani na kina mama,sihitaji mseme hapa,je kuna jitihada zozote zinafanyika kulielimisha hili kundi muhimu kuelekea mabadiliko?naishi ruvuma jana nilikutana na kina mama zilipoofisi zangu wanaamini chadema ni chama cha funyo na madai yao bado wanakiamini ccm ilibidi nijaribu kuwaelewesha kuhusu propaganda hii chafu.chadema ikae mezani ione ni namna gani inawafikia hawa watu sumu ya propaganda wameimeza vilivyo
kazi ipo na ni ngumu yahitaji kila mtu kujitolea katika harakati hizi za ukombozi wa taifa letu kwa mara ya pili ambao yaonekana kumekuwa na madhila kuliko mapambano ya awali ya kumkomboa mtu mweusi kutoka kwenye mikono ya wakoloni weupe.kila la kheri makamanda wote,elimu ni kila mahali,makazini kimtindo,vijiweni,mtaa kwa mtaa,nyumba kwa nyumba,kitanda kwa kitanda kwani c mbali tena tuendako majaaliwa tutatoboa.~~~~~tanu ilijenga nchi,ccm imeua nchi.
 
Big up sana makamanda wa Kanda ya ziwa magharibi kwa kuwa wa pili kwa uzinduzi.
Niwapongeze sana wananchi wa Mwanza kwa jinsi wanavyozidi kuonyesha imani kubwa kwa chama chao CHADEMA.
Wakati magamba wako busy kueneza chuki za kidini na kikabila Makamanda mnapiga kazi bila kuchoka.
VIVA CHADEMA
VIVA WANAMWANZA

Jana nilikuwa nimekaa na watu fulani wenye fikra chovu wakati gari la matangazo linapita eti wakawa wanajisemesha "hao wafanya fujo hamna kitu kiboko yao Matata"
Kwa kudhihirisha kuwa wana Mwanza tuko kwa mabadiliko kesho nikiwaona nitawauliza Matata ndio kitu gani vile? Kwakweli Gamba singo zimewahishia
VIVA CHADEMA
 
Back
Top Bottom