CHADEMA vipi mgombea urais 2015 mbona kama...?

CHADEMA vipi mgombea urais 2015 mbona kama...?

Status
Not open for further replies.
Alipokuwa anaomba kura MBOWE alikuwa rafiki leo MBOWE kawa katibu kata
freeman.jpg
 
nafikiri 2015 CCM wakuteue ugombee urais Nappe awe makam wako, maana wewe ndio tegemezi la CCM kwa sasa.!!
 
- well, nimekuwa najiuliza hili swali kwa muda sasa kwamba chadema wanafikiria nini hasa kuhusu mgombea urais 2015, maana sio siri kwamba kwa sasa hawana, dr. Slaa hawezi tena kugombea na akigombea itakuwa a big insult kwa wengine huko chadema kwa sababu haiwezekani mtu kila akigombea anashindwa halafu mnampa tena huyo huyo, baada kushindwa sana na chaguzi mbali mbali ni clear kwamba hana jipya tena!!

- mbowe hawezi kugombea tena maana amegombea sana na kushindwa kila wakati, so zitto ndiye mgombea peke yake ambaye bado kugombea urais, ni msomi wa kweli, ni mwanasiasa na anawafaa sana chadema, lakini kwa vile huko wenzetu wamezoea kukumbatia mediocre hawamtaki, walimtegemea sana waziri wa ccm sitta, lakini na yeye kawatolea nje sasa swali ni je watampata wapi mgombea credible?

Chadema mtafakari hii kuliko kupoteza muda mwingi kushindana na hoja mfu na ccm, ukweli ni kwamba 2015 hamna mgombea credible ccm ina team ya wagombea credible, jipangeni sasa jamani!!

Ni ushauri wa bure tu jamani!!
tunamtaka baba ko agombee.harafu mambo yasiyokuhusu unakaa ukuyafikilia ili upate nini????
 
WJM,
Hivi mgombea wa CCM 2015 ni nani vile? Kambi/makundi/magenge yako mengi humo ndani ya CCM. Bila shaka na wewe kwa ujasiri wako uliouonyesha hivi karibuni unaweza kuchukua fomu.
 
-
mkuu nadhani kila mtu anaheshimu mawazo yako ila sijui kwa nini argument zako zinakuwa personal attacks especially kwa dokta slaa. Unaongelea Dr slaa kuiba mke wa mwananchi lakini unashindwa kutuambia huyu mama yako wa sasa babako alimtoa wapi kwa sababu sidhani kama maisha yake yote hakuolewa mpaka kuolewa na babako uzeeni. Tuambia ana kilango baba yako alimuiba wapi?
alikuwa mke wa mzee charles nyange.
 
- Yaani hii ndio maana ya The King Of All bongo Network Social Media, na big celeb yaani unanijua mpaka shule niliyosoma mimi sikuji wala sijui umesoma wapi, unaona siku moja nilikuwa nahojiwa na National TV najadili mambo mazito ya taifa, mtangazaji akasema ngoja tuangalie maswali toka JF, maswali yote kwa nini umetoka JF Tafadhali rudi bwana, sasa nimerudi maana ilianza kuwa kero hata nikiwa kenye starehe maswali ya JF,

- So now here I am wanajikanyaga! kanyaga! wewe unafikiri mimi nimesoma Degree ya kwanza toka 1990 mpaka leo na bado sijamaliza? I mean huna aibu unatetea mediocre! chama cha mediocre tupu!!

Le Mutuz!!
Tetea mfumo wa kifisadi unaowaweka wewe na familia yako mjini mkuu umekaa marekani lakini ni uko tupu kichwani.Wewe ni kiongozi wa wenye akili za samaki tuu.
 
babake ana akili aisee,hawezi kupokea ushauri kutoka kwenye box,
Kama angekuwa na akili angezaa toto sio riziki?mbona na mama'ake alipigwa mtungo moro haji kutuanikia hapa???Afiche upumbavu wake tafadhali......
 
Mkitaka cdm mshinde andamaneni ili tume ya uchaguzi iweke sifa ya mpiga kura ni lazima awe na grossary ya bia au mnywa mbege
 
Mwita Malanya,

Naomba ufafanuzi kama hutojari, kati ya Le Mutuz(tikiti maji) na Mwanahasha, ni yupi alipasua zaidi ya mwenzie!!?

Dah!! Na ubonge wote huo mshikaji alizungusha!!?

Le Mutuz ebu kanusha bwana noma hii, utakosa hata wa kupiga nao pics Mzee!! Unadhani nani atakubali kujiaibisha kwa Maziro uliyojitwisha!!?
 
Bora yeye hajamaliza kuliko wewe uliyemaliza na kupata zero kwiro sekondari.


Mwita Maranya,
Unataka kusema kwamba Jamaa alipata div 0 ikamtosha kwenda kusoma chuo kikuu? Au ndo kusema kuna vyuovikuu vya kata USA vilivyomppokea W Malecela? Sijakuelewa.
 
[
mkuu nadhani kila mtu anaheshimu mawazo yako ila sijui kwa nini argument zako zinakuwa personal attacks especially kwa dokta slaa. Unaongelea Dr slaa kuiba mke wa mwananchi lakini unashindwa kutuambia huyu mama yako wa sasa babako alimtoa wapi kwa sababu sidhani kama maisha yake yote hakuolewa mpaka kuolewa na babako uzeeni. Tuambia ana kilango baba yako alimuiba wapi?[/QUOTE]

Hivi lile danguro la AK bado lipo pale pale ?
 
Mwita Malanya,

Naomba ufafanuzi kama hutojari, kati ya Le Mutuz(tikiti maji) na Mwanahasha, ni yupi alipasua zaidi ya mwenzie!!?

Dah!! Na ubonge wote huo mshikaji alizungusha!!?

Le Mutuz ebu kanusha bwana noma hii, utakosa hata wa kupiga nao pics Mzee!! Unadhani nani atakubali kujiaibisha kwa Maziro uliyojitwisha!!?
Mkuu ni bora mwanawasha kuliko hili PUTO..
 
Kama angekuwa na akili angezaa toto sio riziki?mbona na mama'ake alipigwa mtungo moro haji kutuanikia hapa???Afiche upumbavu wake tafadhali......

mimba ya hili toto haikupatikana kwa njia ya kawaida. halafu inasemekana wasira (a.k.a tyson) aliingilia kati nyumba ya watu, huoni wanafanana?
 
mimba ya hili toto haikupatikana kwa njia ya kawaida. halafu inasemekana wasira (a.k.a tyson) aliingilia kati nyumba ya watu, huoni wanafanana?
Mkuu nimekupa LIKE....kwa kweli uko sahihi kabisa tumbo kubwaaaaaaaaaaa kama mzee wa gombe,hata yule mwenyekiti wa UWT si nasikia ni chakula ya wazee kila mtu anajibondea anapata kid ndo maana yanakuwa na kiburi....tehe tehe teheee
 
[
mkuu nadhani kila mtu anaheshimu mawazo yako ila sijui kwa nini argument zako zinakuwa personal attacks especially kwa dokta slaa. Unaongelea Dr slaa kuiba mke wa mwananchi lakini unashindwa kutuambia huyu mama yako wa sasa babako alimtoa wapi kwa sababu sidhani kama maisha yake yote hakuolewa mpaka kuolewa na babako uzeeni. Tuambia ana kilango baba yako alimuiba wapi?


Hivi lile danguro la AK bado lipo pale pale ?
[/QUOTE]

Kwa nijuavyo mimi Anna Malecela alikuwa ameolewa na ana watoto kabla ya kuolewa na John Malecela. Sasa sijui huyu jamaa anatafuta nini kuwa atack personally Mbowe na Slaa. Sijamwelewa.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom