CHADEMA vipi mgombea urais 2015 mbona kama...?

CHADEMA vipi mgombea urais 2015 mbona kama...?

Status
Not open for further replies.
Baba yako na ccm yenu ndio wametufikisha hapa tulipo. Ulidhani ukirudi bongo utapata kacheo lakini kila mara unaangukia pua. Unaona wenzako wenye vyeti vya kweli akina Shayo walirudi na wakagombea wakashindwa lakini wamepewa uboard member maana michango yao itasaidia sana sio wewe kilaza mwenye elimu ya kuungaunga. Baba yako kakaa madarakani mpaka kazeeka hata barabara ya kwenda kwenu kashindwa kaishia kubadiri dini ila Nyerere alimkomesha. Achana na Chadema hawaitaji ushauri wako kama kweli wewe una nia njema washauri ccm kuhusu rushwa, kuiba kura na kutorosha pesa nje ya nchi. Najua hata wewe zimekusaidia kukulipia nauli ya kurudi toka marekani. Utakuwa lini? ndio maana huna familia kubwa jinga.Change your thoughts and you can change your world.
 
- Brother hili taifa ni letu sote tunataka kuona japo kunakuwepo balance kidogo, yaani mnatupa CCM competition japo kidogo ndio maana tunawashitua mapema kwamba pamoja na makelele yenu mengi sana ukweli ni kwamba 2015 hamna mgombea Urais credible!!

- Labda muwaombe between: MWanakijiji, DR. Kitila au Zitto hawa tu ndio wanfaa kugombea Urais, ama sivyo mtaishia aibu ile ile ya kila Uchaguzi wa Rais!!

Le Mutuz!!

We ni nani hadi utuchagulie silaha za kupigana? Chadema haijawahi kuwashauri ni nani agombee 2015! Can u shut ua buccal cavity please? BTW! Ushaacha kuishi kwenye nyumba ya baba yako? Damn shame!
 
Ukiangalia umri wako na matendo yako ni vitu viwili tofauti, kuwa baharia hakujakusaidia kitu, yani mwanasiasa unaandika vitu kama wema sepetu!
We siasa si saizi yako we baki kwenye mambo ya mabinti yanakufaa!
 
  • Thanks
Reactions: PSM
- Unazungumzia Makamu Wa Rais na Waziri Mkuu Mstaafu, ndio utalinganisha na Makatibu kata Slaa au Mbowe? Yaani hizi hoja zingine sijui hata kwa nini ninajibu!!

Le Mutuz!

anamzungumzia Hussein abdala malecela yule alieamua kujiuza utu wake kwa waarabu
 
Kwa nijuavyo mimi Anna Malecela alikuwa ameolewa na ana watoto kabla ya kuolewa na John Malecela. Sasa sijui huyu jamaa anatafuta nini kuwa atack personally Mbowe na Slaa. Sijamwelewa

Hivi lile danguro la AK bado lipo pale pale ?

.[/QUOTE]
mkuu kilango alikuwa kaolewa na mzee mmoja anaitwa charles Nyange ila kwa kiburi na jeuri ya huyu mama yule mzee alimuacha....
 
Dr.Mwale Malecela anae kaka, yaani full tikiti maji aise!
 
Yupo. Anatafakari ile picha ya JSM na wazungu wale mmeipata wapi?

Ha ha ha.. Niko maktaba naendelea kuchakura picha za huyu kubwa jinga.. Namkumbuka sana marehemu mdogo wake yule.. Hakuwa na akili za panzi kama huyu..
 
Uliyetoa mada nina uhakika umetumwa. Na kwa jina la yesu kristo utashindwa. Wewe ni gamba na zitto nae ni gamba letu chadema na ndio maana anatangaza kugombea kabla hata hatujampisha. Ashindwe kwani mbinu zake tulishazijua. Hatagombea mbowe, wala slaa wala zito mgombea tunamjua sisi na sisi ndio tutakae mtangaza. Zitto atagombea kama mgombea binafsi kwani han sifa ya kikatiba 40years.
 
Hawezi rudi hapa tena,k huyu kuna mtu alimtahazarisha mwanzoni kabisa nimefurahi amepata alicho stahili anaakili kama lussinde
Miongoni mwa hizi pesa mama ake aliporwa kama 200milioni pale morogoro na isitoshe wakala "KITU" ya baba ake.....abishe!!!!
 
Hii thread ni ya kuwatafutia watu BAN. Jitu lenyewe ni kubwa jinga, linatumia makamasi kufikiri badala ya ubongo!
 
- Well, nimekuwa najiuliza hili swali kwa muda sasa kwamba CHADEMA wanafikiria nini hasa kuhusu mgombea Urais 2015, maana sio siri kwamba kwa sasa hawana, DR. Slaa hawezi tena kugombea na akigombea itakuwa a big insult kwa wengine huko CHADEMA kwa sababu haiwezekani mtu kila akigombea anashindwa halafu mnampa tena huyo huyo, baada kushindwa sana na chaguzi mbali mbali ni clear kwamba hana jipya tena!!

- Mbowe hawezi kugombea tena maana amegombea sana na kushindwa kila wakati, so Zitto ndiye mgombea peke yake ambaye bado kugombea Urais, ni msomi wa kweli, ni mwanasiasa na anawafaa sana CHADEMA, lakini kwa vile huko wenzetu wamezoea kukumbatia mediocre hawamtaki, Walimtegemea sana Waziri wa CCM Sitta, lakini na yeye kawatolea nje sasa swali ni je watampata wapi mgombea credible?

CHADEMA mtafakari hii kuliko kupoteza muda mwingi kushindana na hoja mfu na CCM, ukweli ni kwamba 2015 hamna mgombea credible CCM ina team ya wagombea credible, jipangeni sasa jamani!!

NI USHAURI WA BURE TU JAMANI!!

Umetoa Ushauri mzuri sana mkuu,mtu mmoja kurudia kugombea x2 ni tusi kubwa sana kidemokrasia,lakini itakuwa tusi zaidi pale jambo hili litapofanywa na CHAMA KINACHOITWA,CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO.mtaji pekee ni zitto japo baadhi ya watu wenye fikra za kitwana hilo hawalikubali.
 
Huyu Jamaa alishinda Ubunge wa Africa Mashariki?
Ashinde wapi mkuu si bora akili ya mwanaasha kuliko huyu mgonga vyeti kwa baba ake pamoja na umri alionao wa miaka 53 hajui hata bei ya leso...
 
- Well, nimekuwa najiuliza hili swali kwa muda sasa kwamba CHADEMA wanafikiria nini hasa kuhusu mgombea Urais 2015, maana sio siri kwamba kwa sasa hawana, DR. Slaa hawezi tena kugombea na akigombea itakuwa a big insult kwa wengine huko CHADEMA kwa sababu haiwezekani mtu kila akigombea anashindwa halafu mnampa tena huyo huyo, baada kushindwa sana na chaguzi mbali mbali ni clear kwamba hana jipya tena!!

- Mbowe hawezi kugombea tena maana amegombea sana na kushindwa kila wakati, so Zitto ndiye mgombea peke yake ambaye bado kugombea Urais, ni msomi wa kweli, ni mwanasiasa na anawafaa sana CHADEMA, lakini kwa vile huko wenzetu wamezoea kukumbatia mediocre hawamtaki, Walimtegemea sana Waziri wa CCM Sitta, lakini na yeye kawatolea nje sasa swali ni je watampata wapi mgombea credible?

CHADEMA mtafakari hii kuliko kupoteza muda mwingi kushindana na hoja mfu na CCM, ukweli ni kwamba 2015 hamna mgombea credible CCM ina team ya wagombea credible, jipangeni sasa jamani!!

NI USHAURI WA BURE TU JAMANI!!
Unamuaibisha Baba yako!! Dr Slaa amegombea mara ngapi? na Kushindwa? Alishindwaje? leta matokeo ya jimbo kwa jimbo!!? Au wewe ulikuwa kwenye timu ya uchakachuaji?!! At least John Malecela kuna wakati alikubali reality! Kila mmoja anakumbuka miaka ya Lyatonga ni Samuel Malecela aliyewaonya CCM kuhusu nguvu za Lyatonga. Lakini wewe ni bogus!! Ndiyo maana upo ughaibuni kujificha!!
 
- Well, nimekuwa najiuliza hili swali kwa muda sasa kwamba CHADEMA wanafikiria nini hasa kuhusu mgombea Urais 2015, maana sio siri kwamba kwa sasa hawana, DR. Slaa hawezi tena kugombea na akigombea itakuwa a big insult kwa wengine huko CHADEMA kwa sababu haiwezekani mtu kila akigombea anashindwa halafu mnampa tena huyo huyo, baada kushindwa sana na chaguzi mbali mbali ni clear kwamba hana jipya tena!!


- Mbowe hawezi kugombea tena maana amegombea sana na kushindwa kila wakati, so Zitto ndiye mgombea peke yake ambaye bado kugombea Urais, ni msomi wa kweli, ni mwanasiasa na anawafaa sana CHADEMA, lakini kwa vile huko wenzetu wamezoea kukumbatia mediocre hawamtaki, Walimtegemea sana Waziri wa CCM Sitta, lakini na yeye kawatolea nje sasa swali ni je watampata wapi mgombea credible?

CHADEMA mtafakari hii kuliko kupoteza muda mwingi kushindana na hoja mfu na CCM, ukweli ni kwamba 2015 hamna mgombea credible CCM ina team ya wagombea credible, jipangeni sasa jamani!!

NI USHAURI WA BURE TU JAMANI!!

Kijana uwezo wako wa propaganda na kufikiri na kucheza na akili za watu ni mdogo sana. waambie ccm wakutafutie kazi nyingine hata ya kusafisha ofisi itakufaa, hii waliokupa huiwezi. wewe ni kilaza wa kufa mtu hata Nape anakushinda kwenye propaganda na kusoma akili za watu japo umesoma nje ya nchi ambapo at least ningetegemea ungekuwa na exposure kidogo
 
Ninavyofahamu mie, Dr. Slaa aligombea Urais wa Tz mara moja tu na matokeo yake nafikiri wengi tuliyasikia.

Pia kwa sasa, kwa CHADEMA ukiacha Dr. Slaa, kumbuka kuwa pia kuna Tundu Lissu. Kuna haja ya kuongeza kuhusu Lissu?

[/video]
mkuu huyu BIG anaingia humu kwa makusudikuchafua hali ya hewa... na mods wanajua kabisa kuwa huyu bwana anakusudio fulani, kama sivyo huyu BIG ni ile type ya mijitu mipumbavu ambayo HAIJUI NA INAJUA KWAMBA INAJUA
 
- Well, nimekuwa najiuliza hili swali kwa muda sasa kwamba CHADEMA wanafikiria nini hasa kuhusu mgombea Urais 2015, maana sio siri kwamba kwa sasa hawana, DR. Slaa hawezi tena kugombea na akigombea itakuwa a big insult kwa wengine huko CHADEMA kwa sababu haiwezekani mtu kila akigombea anashindwa halafu mnampa tena huyo huyo, baada kushindwa sana na chaguzi mbali mbali ni clear kwamba hana jipya tena!!

- Mbowe hawezi kugombea tena maana amegombea sana na kushindwa kila wakati, so Zitto ndiye mgombea peke yake ambaye bado kugombea Urais, ni msomi wa kweli, ni mwanasiasa na anawafaa sana CHADEMA, lakini kwa vile huko wenzetu wamezoea kukumbatia mediocre hawamtaki, Walimtegemea sana Waziri wa CCM Sitta, lakini na yeye kawatolea nje sasa swali ni je watampata wapi mgombea credible?

CHADEMA mtafakari hii kuliko kupoteza muda mwingi kushindana na hoja mfu na CCM, ukweli ni kwamba 2015 hamna mgombea credible CCM ina team ya wagombea credible, jipangeni sasa jamani!!

NI USHAURI WA BURE TU JAMANI!!

Naona Mkuu wewe unasumbuliwa na ugonjwa wa Slaaphobia na Zittophilia!

CHADEMA bado haijachagua mgombea wake wa urais na wala haiko hata kwenye mchakato huo.

We kila kukicha Slaa hafai kuwa rais, CHADEMA mchagueni Zitto.

Nyie wana CCM mkisikia Slaa matumbo moto! Kwa taarifa yako Mkuu ndani ya CHADEMA kuna kina Slaa wengi na hata Zitto nae ni Slaa,

Usidhani akichaguliwa Zitto nyie mafisadi ndio mtapata pa kuponea!
 
Mwita Maranya,
Unataka kusema kwamba Jamaa alipata div 0 ikamtosha kwenda kusoma chuo kikuu? Au ndo kusema kuna vyuovikuu vya kata USA vilivyomppokea W Malecela? Sijakuelewa.

Alizungusha mkuu wala halina ubishi hilo.
Kwakuwa tu wakati huo mzee malecela alikuwa kwenye system ndo akamfanyia mishe akingia chuo cha DMI na baadae akampeleka ulaya na marekani akajiunga na vyuo vya kata vya huko, ndipo akasomea udereva wa magari ya taka, kazi aliyokuwa akiifanya US kwa zaidi ya miaka 20 hadi anarudi nyumbani.

Angekuwa amesoma vyuo vya kueleweka hangetelekeza mke na watoto huko US lakini pia aliporudi hapa nyumbani asingeishia kuwa kula kulala, anaishi kwa mzee tingatinga na kumdhulumu pensheni yake.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom